Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ bảy ngày 22/8: "Oh My Ghost" kết thúc với thành tích cao nhất // "All About My Mom" tụt hạng lần nữa // " I Have A Lover" khởi động

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-8-2015 12:02:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời đúng là bất ngờ không nói thành lời luôn. Hôm qua tập 15 Oh my ghost đã giảm 0.1% còn đang nghĩ không biết tập cuối có đạt mức 6% như kỳ vọng không nhưng mà lúc nãy thấy news bay vào đọc không tin vào mắt mình luôn lên hẳn mức 7.3% tăng cả 2% so với tập 15, thật không thể tin được. Đúng là một kết thúc cả hậu về cả nội dung phim và cả về rating nữa. Park Bo Young đã có vai nữ chính đầu tiên trên truyền hình không thể thành công hơn được nữa. Tuy vậy phim đã kết thúc rồi tuần sau không còn được gặp Chef và Bong nữa, nhớ cả 2 diễn viên Jo Jong Suk và Park Bo Young đã tạo nên một cặp đôi đáng yêu và có sự kết hợp cực kỳ ăn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-8-2015 12:13:41 | Chỉ xem của tác giả
sẽ nhớ chef và na bong lắm nhớ nguyên cả dàn cast nữa TT mọi người đã thật sự cố gắng hết mình để bộ phim được thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-8-2015 12:52:13 | Chỉ xem của tác giả
ôi con rết tăng kinh khủng luôn
chúc mừng cả đoàn nhé
mong rằng các phim sau toàn gặp người quen thế này hi vọng lại nổ ra cuộc chiến rết nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-8-2015 13:38:36 | Chỉ xem của tác giả
Tui muốn ship Bông vs Chef ngoài đời cơ mà anh đã có chậu mất rồi

Nói thật chứ người như Park Bo Young chỉ nhìn thôi đã muốn ôm, chỉ nghe giọng bà ý thôi đã thấy vui ồi bà ý còn "Cute" dã man nữa, ai mà chả đổ :<<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-8-2015 14:34:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng OMG . Mình cũng đang hóng I have a lover, phim còn dài, hy vọng rating sẽ cải thiện. Mà tiện đây cho mình hỏi, hình như phim cuối tuần của 3 đài chiếu các khung giờ khác nhau phải không? Thấy MBC có hẳn 2 phim cuối tuần. VÀ tại sao rating phim cuối tuần lại cao như thế? toàn mười mấy, hai mấy %

Bình luận

KBS2 19h55 với MBC 20h45 có rate cao vì chiếu khung giờ vàng, 22 h giờ không phải là khung giờ vàng nữa  Đăng lúc 23-8-2015 04:44 PM
Phim cuối tuần của KBS2 phải trên 25% mới cao. Bởi vì nó chiếu độc lập không cạnh tranh với phim của mấy nhà đài khác  Đăng lúc 23-8-2015 04:41 PM
KBS2 19h55, MBC 20h45 và 22h, SBS 21h55  Đăng lúc 23-8-2015 04:41 PM
phim cuối tuần thì thường cao, thường khoảng trên 20% mới gọi là cao. Cuối tuần mà nên người ta có thời gian coi phim  Đăng lúc 23-8-2015 03:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-8-2015 17:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Vui vì con rết quá toẹt vờinhưng mà bùn vì từ tuần sau sẽ không còn phim gì để hóng nữa rùi, bùn quá đi mất thôi..
Đã xem hết tập cuối và hiện giờ vẫn còn cảm giác lưu luyến không thể tả hết được, nên cảm xúc chắc phải để dành lại quá
Cảm ơn chủ thứt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-8-2015 18:16:36 | Chỉ xem của tác giả
wow tập cuối oh my ghost rating hơn 7% luôn
Thật là quá tuyệt vời cho 1 bộ phim truyền hình cap
Phim cuối tuần của SBS bị lép vế với các đài khác quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-8-2015 18:32:46 | Chỉ xem của tác giả
Ngay cả với nhiều phim của các đài như MBS, SBS nhiều lúc rating cũng tụt xuống tận 4, với 3, mà OMG là của đài cáp mà lên được con số 7.3 không phải là một con số ấn tượng sao?! Hehe, ủng hộ phim, yêu tất cả các nhân vật luôn.
Sau phim này mình tin là không chỉ mình mà còn nhiều người khác sẽ thấy yêu cuộc sống nhiều hơn vì đến cả người đã chết mà họ vẫn còn mang hy vọng và tình yêu vậy thì là người còn đang sống không tội gì bỏ phí cuộc đời mình cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-8-2015 19:01:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời từ 5 lên tới 7% luôn
quá đỉnh mà công nhận kết
thúc hạnh phúc vậy cũng mừng
mong tuần sau phim mới của chị
Woo lên sóng sẽ lập kỉ lục mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#