Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5204|Trả lời: 25
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ bảy ngày 22/8: "Oh My Ghost" kết thúc với thành tích cao nhất // "All About My Mom" tụt hạng lần nữa // " I Have A Lover" khởi động

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-8-2015 09:47:32 | Xem tất |Chế độ đọc

Phim truyền hình "Oh My Ghost" đã có một kết thúc tốt đẹp về cả nội dung và rating. Rating tập cuối ghi nhận tăng 2% và đạt 7.3%, một con số quá cao đối với một bộ phim truyền hình cáp. Con số này đã đem bộ phim trở thành phim truyền hình cáp  có rating cao nhất năm 2015 (đến nay), và đặc biệt rating tập cuối này cao hơn 3 lần so với tập đầu tiên. Từ tuần sau, "Second Time Twenty Years Old" sẽ phát sóng thay thế. Với sự tham gia của Choi Ji Woo hứa hẹn sẽ có một cuộc đua rating mới hấp dẫn khi trong đêm nay, "Last" cũng đã đạt thành tích cao nhất.

Trong khi đó, bom tấn phim cuối tuần mới của SBS - "I Have A Lover" đã khởi động với con số khiêm tốn 6.4%, bằng tập cuối của tiền nhiệm. Dù sao đây cũng là một con số khả quan trong khi các drama khác giảm mạnh. Bộ phim dài 50 tập có sự góp mặt của Ji Jin Hee và Kim Hyun Joo này hứa hẹn một cuộc đua rating mới cực kì hấp dẫn.

Bộ phim cuối tuần của KBS2 không mấy thành công như đàn anh khi sụt giảm mạnh vào mỗi thứ bảy hàng tuần, nhường vị trí số 1 cho những đối thủ khác. Lần này bộ phim đã giảm đến 7%. Tuy nhiên hiện tại khoảng cách giữa 3 vị trí đầu tiên của phim cuối tuần không quá lớn nên chúng ta có thể kì vọng vào màn bứt phá của "All About My Mom"

Dramas

Truyền hình trung ương

1. MBC Make A Woman Cry 24.1→19.3
2. MBC Flower of the Queen 19.2→18
3. KBS2 All About My Mom 24.3 →17.3
4. SBS I Have A Lover 6.4 *NEW*

Truyền hình cáp

1. tvN Oh My Ghost 5.339→7.337 *END*
2. jTBC Last 1.469→1.629

Shows

1. MBC Infinity Challenge Music Festival 21.1

Rating online:

1. tvN Oh My Ghost 54.1

Liệu rating sẽ tiếp tục có những chuyển biến thế nào, chúng ta hãy chờ xem

Cre: tổng hợp
[email protected]

*Các chỉ số rating dựa trên thống kê từ AGB Toàn quốc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 10:09:49 | Xem tất
keke nhìn con rate OMG mà mát lòng mát dạ, có điều bạn chủ thớt xem lại nhé, 5.45% là rating tập 14 hay sao á, xong giảm còn 5.3% là ở tập 15. Legend của tvN 2015 rồi yayyyyy. Từ đầu năm đến giờ rating mấy phim tvN cũng chỉ dưới 3%, ấy thế mà OMG vọt lên 1 phát hơn 7% rồi. Phải công nhận là OMG quá hay đi, tự hào về phim quá

I have a lover lên sóng nên rating mấy phim bên MBC, KBS đồng loạt giảm. Make a woman cry giảm dữ dội, All about my mom cũng thế. I Have a lover là dạng melo nên rating đc vậy cũng ổn rồi, cố gắng hơn 10% tí là đã ăn đứt những phim trước đây của SBS rồi

phim sau OMG là phim của Choi Ji Woo nhg thực tình mà nói thì mình ko thích cách diễn của CJW lắm, dù là tên tuổi gạo cội nhg diễn cứ hơi bị cường điệu làm sao ấy. Thích mỗi anh lúm Sang Yoon, có điều tạo hình già ko chấp nhận nổi . Hy vọng là phim có rating ổn.

OMG thẳng tiến mấy giải cuối năm nào, tiếc là tvN chẳng có tvN drama award gì sất

Bình luận

@chị Chi:chưa có chị ơi :((,netizen có đòi rồi đó mà năm ngoái nó nhất định ko tổ chức,hy vọng năm nay có thôi ạ :((  Đăng lúc 25-8-2015 08:29 AM
chị tưởng tvN từ năm ngoái có giải thường niên r mà  Đăng lúc 25-8-2015 12:29 AM
bà toàn đóng melo xong chuyển sang romcom. mình cũng thấy gượng vs lại mặt bả hơi nhiều botox T_T  Đăng lúc 23-8-2015 01:37 PM
cái đó chắc phải đến tối người ta mới cập nhật rate show, rate show cập nhật chậm lắm  Đăng lúc 23-8-2015 10:17 AM
bạn update thêm rating 1 số show nữa đc ko,bên KBS hay SBS cũng có show thứ 7 mà  Đăng lúc 23-8-2015 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 10:45:47 | Xem tất
Ôi trời đất thánh thần thiên địa tứ phương ơi
Rating nhà Ma tăng vèo lên hơn 7
1 cú home run đỉnh cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:16:28 | Xem tất
hum qua mình còn tưởng tập cuối không lết nổi 6%
vậy mà sáng nay thấy tăng phát 2%
DAEBAK
vai chính truyền hình đầu tiên của bạn Bo Young coi như không phí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:22:50 | Xem tất
OMG, thế là phải nói lời chia tay rồi. Sau BIG love Healer thì OMG là bộ phim thứ 2 khiến mình mong đợi và rất buồn khi phải chia tay dàn cast này.
Chúc mừng rating tập cuối vượt mức 7% với 1 kết thúc không ai có thể chê được. Cảm thấy tự hào vì là fan của OMG. Chỉ là mình có chút tham lam thèm khát giá như có thêm nhiều nhiều phút lãng mạn nữa cho đỡ nhớ Chef và Bong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:27:37 | Xem tất
Một con rate quá ấn tượng và một kết thúc thỏa lòng ng xem
Chúc mừng OMG, lâu lắm mới coi một bộ film hay thế
Cảm ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:45:35 | Xem tất
Mọi người cứ mong 6% cho chẵn... ko phụ lòng mong đợi, đã thế rating lên hơn 7% luôn...Chúc mừng OMG cán đích thành công, chúc mừng PBY debut vai trò nữ chính phim truyền hình thành công.

Mong chờ PBY trong các dự án tiếp theo để tui được ngắm cái mặt dễ thương...keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:45:58 | Xem tất
Wow. 7%
Mừng quá mừng quá
Phải kết thúc bằng 1 thành tích cao vậy mới xứng đáng chớ
Phim của ss Giày thủy tinh coi bộ khó ngoi lên rồi
Phim chiếu giờ đó ít người coi lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:50:50 | Xem tất
Chef của em Bong của em...T.T
16 tập sao nhanh quá z
tập 15 chắc là căng thẳng quá nên mọi người cũng ngại xem thì phải
còn tập 16 tim bay tứ tùng chơ gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:59:43 | Xem tất
Vây là oh my ghost đã kết thúc với thành tích cao nhất,  hoàn toàn xứng đáng với nd kịch tính hấp dẫn của phim. TVN càng ngày càng khẳng định vị thế của mình , sau OMG sẽ tiếp tục  đặt hi vọng vào  buble gum và cheese in the trap toàn dv thực lực thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách