Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ bảy 17/9: "Fantastic" lập kỉ lục mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-9-2016 14:24:54 | Xem tất
Chưa coi Fantastic luôn

Cơ mà thích dàn cast =]] có vẻ như là hài lãng mạn

Thấy con rate có vẻ thất thường ghê ý

Mong bộ film sẽ cải thiện nhiều hơn

Thank b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 14:39:13 | Xem tất
mừng cho anh Wook nhé. nhưng cũng chưa biết đc, thay đổi qua 1 2 tập thì cũng chưa có gì.

còn bông hoa trong tù với 4 ông kia thì mếu care
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 15:02:22 | Xem tất
Dù sao thấy rate "Tiệm may quý ông" cao vậy cũng mừng mà nhà khóa của rồi k biết ăn mừng ở đâu đây... hình như nhà "Mây họa ánh trăng" cũng bị như vậy?

Giá như kites chỉ giớ hạn quyền đọc đến gió cấp 3 thôi thì tốt biết mấy (mình thấy level này cũng đáng kể rồi mà?)

Xin lỗi mọi người, chắc mình có cảm giác cần điểm cấp bách nên cứ kêu ca vậy thôi. Đứng từ bên ngoài nhìn vào chắc là thấy rất buồn cười, mọi người đừng để ý nhé.

Bình luận

quyền đọc phải hơn 50 (là gió cấp 4 đúng k b?) mới vào được 2 thread này ^^"  Đăng lúc 18-9-2016 06:06 PM
hic hình như quy định vừa mới từ hôm nay thôi hay sao đó, thread "tiệm may quý ông" (mình cũng k thấy "mây họa ánh trăng" đâu)  Đăng lúc 18-9-2016 06:05 PM
Chỉ ko nhìn thấy link download thôi chứ bình luận bình thường mà? Mà bạn dc trên 500 độ cao rồi thì thấy luôn link down chứ nhỉ?MDBC thì 1200,hơi cay,nhưng bình luận dc   Đăng lúc 18-9-2016 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 15:23:16 | Xem tất
"3. [SBS] Our Gab Soon 6.4→7.4"
cố lên! cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 16:30:41 | Xem tất
ôi mừng cho Fantastic quá, mới tối hôm trước hạ nghe đau hết cả mề

hôm nay tăng lại rồi, ko còn j quý hơn

nhưng rating của tiệm may quý ông lại hạ nhỉ, đúng là ko biết đâu mà lần

IC lại tiếp tục tăng, quả ko bỏ công chú Yoo tập luyện mà, chúc mừng chú rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 17:25:01 | Xem tất
Ic và fantastic cùng tăng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 19:03:10 | Xem tất
hannah2301 gửi lúc 18-9-2016 03:02 PM
Dù sao thấy rate "Tiệm may quý ông" cao vậy cũng mừng  mà nhà khóa của rồi k biết ă ...

Tailors nghe nói xem vui mà sub chưa nhiều, đợi ra nhiều rồi xem luôn cho nó sướng. K2 tuần sau lên sóng rồi, pr ngon bằng hẳn một clip phỏng vấn và hậu trường dài luôn, thấy có vẻ là phim hành động được đầu tư kỹ càng, hy vọng kịch bản ổn và diễn xuất đừng quá tệ là mình sẽ xem, mình có xu hướng thích mấy phim có kỹ thuật quay chuyên nghiệp và bối cảnh được đầu tư chăm chút kỹ bên cạnh những phim có tính toàn diện ổn thỏa cao trong cả 3 mặt kịch bản/quay phim/diễn xuất.

Về vấn đề bạn nào ko vào nhà được thì xin chia buồn, chăm comment khu news bạn sẽ mau lên cấp. Vd hàng ngày còm chừng 10 cái news, mỗi còm phải dài trên 3 dòng (còm ngắn là ko tính điểm mà còn bị trừ điểm nữa). Khi lên đủ cấp vào nhà được thì bạn chăm tham gia game trong nhà, như game dự đoán rating, thi viết bình luận..

Các thuật ngữ trong kites mình đọc cũng ko rõ lắm, độ cao, điểm, sức gió, kites tệ, cấp gió, quyền đọc, ... Nhưng theo mình hiểu thì độ cao chính là số điểm, sức gió chính là kites tệ, bình luận 1 bài được 1 sức gió, đăng tin 1 bài được 3 sức gió, đăng nhập mỗi ngày được 1 sức gió.

Độ cao = số bài viết x 0.4 + Sức gió x0.3

Còn quyền đọc theo mình hiểu thì nó phụ thuộc cấp gió, mà cấp gió thì tăng lên khi đạt mốc độ cao nhất định.

Vd, 300 độ cao thì được gió cấp 3, quyền đọc 25
1000 độ cao thì được gió cấp 4, quyền đọc 50
3000 độ cao thì được gió cấp 5, quyền đọc 65

Lúc trước mình cũng phải còm nhiệt tình mới lên được độ cao hơn 1000 như bây giờ. Nói chung cũng ko vất vả gì, chỉ tận dụng thời gian trống là được. Lên tới đây còn phải ráng lết lên tới 1500 nữa... Có lúc chơi game được thưởng hơn 500 sức gió mà nó đổi ra độ cao chỉ còn được khoảng 1/3, đúng là lệ muốn tuôn trào. Nói chung là chăm còm vào, thì sẽ mau lên cấp, cứ ráng lết đến 1200 độ cao là tạm ổn.

Bình luận

cảm ơn b đã hướng dẫn cụ thể nha <3  Đăng lúc 19-9-2016 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 19:05:27 | Xem tất
Cinderella giảm mạnh quá. Nội dung phim ko có gì hấp dẫn mấy, tình tiết lại cũ nữa. Nói chứ càng coi càng ko thích nữ phụ lắm. Giờ coi phim chủ yếu để giải trí vs để thấy trai là chính ah
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 20:51:27 | Xem tất
cảm ơn bạn dịch tin nheee, chúc mừng đoàn phim ạhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 21:45:12 | Xem tất
Lọ Lem tuột, tuột và tuột, huhu mặc dù chính bản thân mình cũng đã drop phim vì lên nhầm thuyền, cơ mà tuột thế này thì khổ thân quá...
IC lại tăng rồi, tung bông tung hoa
Fantastic cao nè, cân nhắc sẽ coi <3
Tks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách