Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ ba ngày 11/8: Cuộc chiến vị trí thứ nhất: "Mrs.Cop" đạt 2 chữ số, "Hwajung" giành lại vị trí dẫn đầu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-8-2015 15:51:44 | Xem tất
Remember you kết thúc với con rate khiêm tốn trong khi 2 phim cùng giờ đạt rating 2 chữ số, 1 sự cách biệt không hề nhỏ
Mrs Cop mới chỉ là những tập đầu tiên, có lẽ sẽ còn nhiều thay đổi bất ngờ
tks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 17:36:07 | Xem tất
Mình ko nghĩ phim của ss Jang na Ra dở. Mà là do đè tài hơi bị quen thuộc và người ta đang thấy nhàm chán với nó.
Chứ nếu xét về nội dung, nó rất hay và hấp dẫn.  2 diễn viên đóng rất hợp dù rằng tuổi tác chênh lệch nhìu.
Nội dung ko dài dòng mà ngắn gọn và quan trọng là rất li kì hấp dẫn.
Mong ss đừng quá buồn về điều này. Phim nào của ss em cũng coi hết. Hi vọng dự án sau sẽ thành công hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 18:34:06 | Xem tất
phim Mrs.Cop rất hay mừng vì phim đã được 2 chữ số
Hwajung cũng hay hy vọng sẽ giữ được phong độ
chỉ có Remember you kết thúc bị thảm hại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 18:53:41 | Xem tất
phim remmember you hay nhất mà sao rating thấp quá
mong phim của jang na ra có phần hai quá đi
chắc phim mrs cop sẽ tăng nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 21:37:08 | Xem tất
Chưa xem nhưng nhìn vào con rết thì có vẻ như Mrs.Cop hấp dẫn nhỉ? Chúc nừng đoàn phim. Nhưng vẫn hy vọng Hwajung của nàng Hee đạt thành tích cao hơn nữa. Dù không được giới chuyên môn đánh giá cao nhưng vẫn luôn ủng hộ bạn Hee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 21:42:33 | Xem tất
aigoo...ghê thế nhờ , chúc mừng film nhé hihi
còn film Mrs Cop thì giờ bạn mới down thui hixhix, bận rộn qá mà lại gặp đợt film mới có nhìu film hay nữa
ôi...khi nào kho film mới hết được đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 22:23:17 | Xem tất
Ghê thế nhỉ, phim này mới đầu trong list phim chiếu cùng nhau, nhà mình cùng làm sub, mình đã bỏ qua vì có diễn viên lớn tuổi gạo cội, ko phải là lo sợ diễn xuất kém, mà là lo sợ thể loại phim đau đầu khó xem nên vẫn chưa xem. Xem nhưng thể loại phim gay cấn hại não lắm, tình tiết dồn dập, cũng đau tm nữa. Dạo này bận quá, đau đầu nhiều nên ko dám xem phim những thể loại này. Ah, nhưng mà nghe tin này thì có phim phải kéo về xem thử mấy tập xem sao thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách