Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 7 ngày 3/12: Goblin và This Week My Wife's Having An Affair tăng mạnh

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-12-2016 19:57:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong 2 tập goblin, phải nói là phim rất hay không uổng công mong chờ bấy lâu nay, mong rằng các tập tiếp theo rating sẽ tăng nhiều hơn nữa =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-12-2016 20:03:23 | Chỉ xem của tác giả
CUối tuần là cuộc đua tăng tốc của các phim, phim nào cũng hay và nhiều đặc sắc nên cuộc đua này còn khốc liệt hơn trong tuần. Mong là các bộ phim giữ được phong độ và tiếp tục tăng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 4-12-2016 22:35:56 | Chỉ xem của tác giả

Goblin lại tăng là vui rồi, chưa dám xem vì sợ phải chờ đợi! thanks sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-12-2016 23:43:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Goblin mới xem tập 1 thôi mà hay bá cháy. Cứ đến màn tay đôi của Thần Chết và Yêu Tinh là cười rụng răng. Hai anh nam chính ngời ngời, lâu rồi mới xem lại phim của cả hai anh. Mong phim giữ vững phong độ, rating ngày càng tăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-12-2016 07:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Mê phim này điên đảo, cũng mê Gong Yoo điên đảo như nữ chính cũng quá cute mà, thật sự chẳng thích những comment chê nữ chính tí nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-12-2016 08:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim Father thì chiếu 1 mình 1 khung g luôn

Có Tree thì chiếu cùng khung g với Goblin m k xem, chỉ xem Goblin, và mới có 2 tập thôi nhưng đã phải than lên, chú ơi sao chú k nhận phim sớm hơn cho chúng cháu đc nhờ

Được cái xem phim này k thể đoán nổi nội dung, xem phim chỉ muốn ship ông yêu tinh với ông thần chết vào 1 đôi thoai

người đâu đẹp từ trong ra ngoài, tưởng già đâu tính tình như con nít, ông thần chết kia cần gì tiết kiệm tiền mấy trăm năm để thuê cái nhà 20 năm làm gì, câu a yêu tinh là đc r, thích a biến ra cho cả đống vàng, có vấn đề gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-12-2016 09:50:55 | Chỉ xem của tác giả
Ời, phim của cô Kim mà, làm sao mà nó thực tế được, nó phải lãng mạn, phải hư ảo, phải vô lý đùng đùng thì mới là kb của cô Kim. Chính những thứ mà luôn bảo là sạn đó, sẽ làm nên những tình yêu không tưởng mà con người chúng ta luôn khao khát và "thèm muốn".
Chúc phim mới của cô Kim tiếp tục thẳng tiến, bây giờ em đi down phim về xem đây.
ps: anh yêu tinh đẹp chai quá à!

Bình luận

Úi zồi ạ, thế mà tưởng bở giữ sức khỏe để nói chuyện với bạn hiền là tôi cơ chứ =)) PS: Chạy lăng quăng gặp bạn cũ vui phết ^^  Đăng lúc 6-12-2016 07:28 PM
vẫn phải giữ sức khỏe để xem anh yêu tinh đây ^^  Đăng lúc 6-12-2016 04:03 PM
Phì phò, vào đây đọc tin mới tìm ra người quen >"< Cuối năm thế nào rồi, giữ gìn sức khỏe nhé ^^  Đăng lúc 5-12-2016 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-12-2016 14:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn tổng hợp tin nhiều. Nhân tiện, cả nhà coi Goblin có ai ship cặp Lee Dong Wook và Gong Yoo như mình hok? Mỗi lần 2 anh góp ý về thời trang của nhau là mình đau tim. Cảm giác như đang xem cảnh đấu đá của 1 cặp đôi đang sống thử cùng nhau á. Hy vọng tập mới sẽ có nhiều cảnh tương tác bá đạo hơn nữa giữa hai anh! ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 5-12-2016 15:02:02 | Chỉ xem của tác giả
Với Goblin đài TvN đã lấy lại phong độ rồi. Rating tăng khiếp thật. Mong chờ đến ngày phim sẽ cán mốc 10%
Affair kết thúc hành trình của mình rồi. Chúc mừng ss Mong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 5-12-2016 16:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Goblin.
Đầu xuôi thì đuôi sẽ lọt.
Có 2 tên Gong Yoo và Lee Dong Wook là đãm bảo rết tăng ổn định rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách