Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2222|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 7 31/12/2016: Goblin giảm nhẹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê Nielsen Korea tập 10 Goblin giảm nhẹ 0.2% xuống còn 12.7%, khu vực đô thị tăng 1.3% đạt 14.6%

Laurel Tree Tailors giảm 7.4% xuống còn 25.1%

Tối qua cũng đã diễn ra lễ trao giải KBS Drama Awards và SBS Drama Awards. Rating KBS Drama Awards phần 1 đạt 15.2%, phần 2 đạt 14.8%

Còn SBS Drama Awards part 1 và part 2 lần lượt đạt 7.2% và 6.4%
Chương trình MBC Gayo Daejejeon rating phần 1 đạt 5.9%

Truyền hình mặt đất
7:55 PM
1. [KBS2] Laurel Tree Tailors 32.5→25.1
Truyền hình cáp
8.00PM
1. [tvN] Goblin 12.933→ 12.702

Chương trình giải trí
Truyền hình mặt đất
1. [MBC] Infinity Challenge 11.9 [↑ 1.1%]
2. [KBS2] Immortal Song 9.6[↑ 0.1%]
3. [SBS] Baek Jong Won's Three Great Emperors 5.9[↓1.9%]
4.[KBS2]The Return of Superman - Choo Sarang Special: 5.2%

Các chương trình khác:
1.[KBS2] KBS Drama Awards: part 1: 15.1%/part 2: 14.8%
2.[SBS] SBS Drama Awards: part1: 7.2%/part 2: 6.4%
3.[MBC] MBC Gayo Daejejeon : part 1: 5.9%/part 2: 5.1%

cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2017 07:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Goblin đang ổn định ở mức rating 11-12%. Điều bất ngờ là khi xem phim này mình ngày càng ấn tượng với diễn xuất của Lee Dong Wook hơn Gong Yoo. Cảm giác mà LDW gây ra cho mình rất mạnh dù chỉ nhìn vào đôi mắt và biểu cảm trên gương mặt anh ấy thôi, giống như là tang thương chất chồng nghìn năm, nhưng GY thì lại ko gây ra được cảm nhận này với mình dù đáng lý ra nhân vật của anh cũng là dạng tích tụ từng ấy năm. Ko biết tại sao lại như vậy nữa, có bạn nào thấy giống mình ko? Gong Yoo trong Train to Busan cũng ko gây ấn tượng quá mạnh cho mình, phim hot thật và diễn vừa đủ, nhưng khi so với các tiền bối khác thì nó vẫn kém một chút gì đó của linh cảm...

Bình luận

hoặc có thể do t là fan YIN,bị ảnh hưởng từ hồi QISM nên cực kết biểu cảm bi thương của LDW  Đăng lúc 2-1-2017 12:57 AM
ôi chuẩn chế.đồng ý hai tay lun.Từ lúc ra teaser đôi mắt của DW đã gây ấn tượng mạnh vs t rồi.T xem phim hoàn toàn vì cặp phụ luôn.thấy tình yêu của họ đẹp   Đăng lúc 2-1-2017 12:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2017 08:08:18 | Chỉ xem của tác giả
"Hai người hôm nay mặc áo hợp nhau ghê, như 1 cái trứng, một người lòng đỏ một người lòng trắng."
mẹ ôi sau câu này của lão Yêu tinh thì bao nhiêu hình tượng lịch lãm hiểu biết sâu sắc âm nhạc mỹ thuật đổ bể hết cả. Còn mình thì đang đêm cười như điên.
(đây là lời đưa đẩy của Yêu tinh trong cuộc gặp gỡ tình cờ / được sắp đặt giữa anh Thần chết bạn thân của lão và cô chủ hàng gà ạ. thảo nào Deok Hwa nói rằng lão thiếu kỹ năng xã hội )

Hôm qua phản ứng của khán giả xem Goblin vẫn rất tốt, kể cả với nụ hôn đầu (nói gì thì nói trở ngại duy nhất cho chemistry của đôi chính chỉ là tuổi của Eun Tak còn quá trẻ, mà dân Hàn thì đặc biệt nổi tiếng khắt khe mấy vụ này). Rating hôm qua giảm chút cũng ko sao. Ko thì người ta lại bảo "đêm cuối năm dân Hàn chỉ ngồi nhà xem Goblin" thì cũng hơi vô lý ^^
Chúc mừng năm mới kites members và cảm ơn bạn đăng news nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-1-2017 08:48:46 | Chỉ xem của tác giả
Một buổi tối tùm lum sự kiện
Quá xốn xang ngoảnh lại đã qua mất rồi mà ăn mừng cho chưa đã
Mừng là Goblin chỉ giảm nhẹ.
Cám ơn bạn đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-1-2017 08:54:31 | Chỉ xem của tác giả
Tối cuối năm, lại them mấy cái lễ trao giải của các đài trung ương, rat giảm một chút cũng dễ hiểu mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-1-2017 09:08:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hôm qua toàn lễ trao giải mà goblin chỉ giảm 0.2 là quá đỉnh rồi
Nhìn rating của kbs award mà nể ghê
Năm nay kbs quá mạnh
Thấy netizen khen quá trời
Lễ trao giải ko rườm rà
Diễn viên phát biểu đâu ra đó
Thank bạn vì news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-1-2017 09:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua 2 nhà đài trao giải, toàn sao hót, dân tình chạy đi ngóng cũng không có gì là lạ!
May Goblin chỉ giảm nhẹ!
Bắt đầu được nửa chặng đường rồi, nhiều chuyện được hé mở dần dần!
Klq nhưng hôm qua con bé So Hyun đẹp quá, mặc đồ cổ trang đẹp quá em ơi! Hóng phim của em với YSH!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-1-2017 09:45:02 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 1-1-2017 07:43 AM
Goblin đang ổn định ở mức rating 11-12%. Điều bất ngờ là khi xem phim này mình ngày c ...

Mình giống bạn ấy, xem phim cực ấn tượng với LDW và có lẽ LDW cũng chính là nguyên nhân khiến mình tiếp tục xem phim. Nhìn LDW thật sự thấy anh ấy là kẻ đến từ thế giới khác, đôi mắt lạnh lùng nhưng cũng chất chứa đầy tỉnh cảm, có nỗi buồn u uất. GY thì mình ko có được cảm giác đó, chỉ thấy là anh ấy làm tròn vai

Với lại xem phim chemistry giữa đôi chính mình cũng ko cảm nhận được nhiều lắm. Dù là nói mối quan hệ yêu đương với học sinh là khó được chấp nhận nhưng mình nghĩ nếu bạn nữ chính diễn tốt hơn 1 chút người xem sẽ quên đi việc đó, giống như khi mình xem On the way to airport dù đó là câu chuyện ngoại tình nhưng với chemistry giữa đôi chính mình hoàn toàn quên luôn và chấp nhận hết sức dễ dàng

Nói tóm lại đến giờ mình vẫn tiếp tục xem phim là vì bạn Thần Chết

Bình luận

nữ chính mình k thấy được nét tươi sáng, đáng yêu của học sinh cấp 3 , chỉ thấy một con bé khá là cơ hội, phiền phức  Đăng lúc 1-1-2017 11:38 AM
cặp chính chem cực ít, chem yêu tinh - thần chết mới thật daebak  Đăng lúc 1-1-2017 11:37 AM
mình cũng thấy vậy đó, LDW hay hơn, GY visual cuốn hút hơn :)))  Đăng lúc 1-1-2017 11:36 AM
Mình cũng vậy và rât bất ngờ với diễn xuất của a LDW trong phim này nữa. Mình hy vọng trong tương lai anh sẽ thành công hơn và xứng đáng với tài năng của a.  Đăng lúc 1-1-2017 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-1-2017 09:45:13 | Chỉ xem của tác giả
hqa giao thừa mà nên chắc nhiều đi chơi còn xem lễ trao giải bên SBS vs KBS nữa
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-1-2017 10:06:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hqa giao thừa, 2 lễ trao giải hoành tráng của SBS vs KBS quy tụ dàn sao những câu view ko mk :v z mà rết vẫn ổn chán. Nếu là ngày bt thì chắc lên kites sẽ có tiêu đề: Goblin tăng mạnh rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách