Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10180|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 6 ngày 28.4: Man To Man giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê Nielsen Korea,  Man To Man giảm 1.547% xuống 2.527%, khu vực đô thị đạt 2.866%

Show Yoon's Kitchen chiếu muộn lúc 10PM rating tiếp tục tăng 0.863% lên 14.141%, khu vực đô thị lên tới 16.376%

"Chicago Typewriter" hoãn chiếu và sẽ phát 2 tập liên tiếp vào tối nay

Nielsen Rating

10:00 PM
1.[tvN] Youn’s Kitchen: 13.278→14.141
11:00PM
1.[ jTBC] Man To Man: 4.074→2.527

tổng hợp
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-4-2017 06:54:58 | Chỉ xem của tác giả
Man To Man giảm mạnh quá!!! Chắc tối nay sẽ tăng trở lại thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2017 07:17:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem tập 3 của Man to man nên chưa biết thế nào. Mình thích tập 1 vì cảnh hành động đẹp mắt rất nhiều, nhưng sang tập 2 thì ít cảnh hành động nên ko phê bằng, mà tập 2 cảnh tình cảm nhiều nhưng có vẻ vội vàng và dàn trải rời rạc nên xem cũng ko thích lắm, cộng thêm phong cách byungmat làm ko tới nên xem thấy tạm thôi chứ ko hài lòng lắm. Mình có một chút bực mình vì tính cách của nhân vật do anh Park Sung Woong đóng, nhân cách có khía cạnh giả tạo và tồi tệ, anh ta liên tục đánh trợ lý nam của mình một cách đầy khinh thường chỉ vì chuyện nhỏ nhặt (ko phải dạng đánh yêu đánh giỡn), trước đó còn đổ lỗi cho cậu ấy nữa; trong khi lại đối xử với cô nữ quản lý của mình rất chiều chuộng, thay đổi cách đối xử 180 độ với nam vệ sĩ sau khi anh này giúp tăng độ nổi tiếng của siêu sao bọ cạp lên. Sự phân biệt đối xử cực độ này có thể lý giải là một kiểu bản năng xu lợi cao, và mình ko thích kiểu tính cách này, kiểu người này khá ích kỷ. Có lẽ đây chỉ là một phần tính cách của anh ta, mình nghĩ là có thể anh ta có một nhân cách đa dạng hơn thế và có chiều sâu hơn thế, có vẻ như sẽ có một câu chuyện ẩn về anh này.

Thế mạnh của ông biên kịch này là cảnh hành động, và thông thường thì nam giới viết chuyện tình sẽ có phong cách khác nữ viết vì con đường tư duy của họ ít lãng mạn hơn nhưng tầm nhìn xa và lý trí biên kịch nữ, và bromance cũng có phong cách khác hẳn nữa. Cùng là bromance mạnh, nhưng bromance trong Goblin diễn ra ái muội và gây xao xuyến hơn phim này, dù cãi nhau hay là đồng lòng đều nhìn rất thật và rất...tình. Có thể phong cách bromance của phim này ko phải kiểu dựa hướng đam mỹ ái muội mà là kiểu anh em chiến hữu hữu nghị như trong Hậu vệ mặt trời. Và phần tình cảm của kịch bản cũng là một trải nghiệm mới, có lúc tản mạn nhưng cũng có sự ẩn chứa logic. Mình cho rằng câu chuyện ẩn của khía cạnh tình cảm trong bộ phim này rất đáng kỳ vọng. Tưởng nó xàm xí nhưng thật ra lại có một lớp bề sâu chưa phá giải, trong sự đùa giỡn lại có sự nghiêm túc kề sát bên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-4-2017 08:35:03 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận cái show của PD Na khủng thật đó, rating cứ tăng mãi, xin chúc mừng, sao Man To Man lại giảm thế nhỉ, mong tập tối nay tăng lại, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-4-2017 10:36:00 | Chỉ xem của tác giả

Man To Man  giảm mạnh ghê nha
Đúng là PD Na có khác làm show nào rating cũng cao hết trơn ah
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2017 11:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Show [tvN] Youn’s Kitchen rating cao quá đi mất
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-4-2017 13:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng tập tiếp theo Man to Man sẽ tăng. Cảm ơn bạn đã tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-4-2017 14:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại giảm mạnh thế nhỉ? Hy vọng tập tới đây sẽ tăng trở lại.
Show Youn của đạo diễn Na khủng thật đó, rating tăng liên tục thôi, vậy mà lại sắp kết thúc rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-4-2017 11:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Độ hot show của Na kết hợp với chú già Seojinnie thì không phải bàn cãi rồi lúc nào rat cũng cao ấy
Man to man thì mình mới xem sub hai tập đầu và khá là thích nội dung, có thể là tập 3 có tình tiết gì đó gây chán chăng? Mong là về sau phim sẽ đi lên đều chứ không tụt nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-4-2017 12:01:18 | Chỉ xem của tác giả
Ui Man To Man giảm mạnh vậy?
K lẽ khán giả rủ nhau xem Youn’s Kitchen hết rồi sao?
Phải nói là Youn’s Kitchen rết khủng quá, drama còn chưa được 1/2 của show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách