Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 6 ngày 21.4: Man To Man khởi động thuận lợi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-4-2017 11:12:56 Từ di động | Xem tất
Man to Man rất đáng để xem, đầu tư ngoại cảnh hoành tráng, cảnh quay siêu đẹp, nội dung cũng hấp dẫn. Park Hae Jin thì vừa soái vừa nhây, trong phim này chắc sẽ lại bùng nổ Bromance thôi chứ cảm giác nữ chính khá mờ nhạt, xem qua 1 số cảnh cắt tập 1 thấy diễn không đạt lm, nhạt nhoà. Hy vọng phim sớm đạt rating 10%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 11:33:49 | Xem tất
Chúc mừng đoàn làm phim Man To Man nhé
Show mới của PD Na rating tăng mạnh quá đi mất
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 11:50:18 | Xem tất
Chicago xịt thảm rồi. Hết hi vọng luôn. Không biết phim hình sự SF có bật được khung giờ này không.
Cơ mà Man To Man khởi động mình nghĩ chi ít cũng 5% trở lên khi PR rầm rộ thế mà.

Bình luận

4% khi bắt đầu là đã cao rồi, vị thế của jTBC ko thể so với tvN. tvN có hàng loạt tp hay, đánh ra thương hiệu mạnh cỡ 3 đài lớn, jTBC lâu lâu mới có tp hay mà   Đăng lúc 22-4-2017 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 11:58:32 Từ di động | Xem tất
Như đã nói Man to Man mới là át chủ bài của JTBC trong năm nay nên không bất ngờ về việc phim có sự khởi đầu thuận lợi và mình nghĩ rate của phim sẽ tiếp tục tăng cao thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 12:35:20 | Xem tất
Man to man là dự án đinh của đài JTBC cơ mà, chưa xem vài cảnh thấy cũng đầu tư ngoại cảnh và kĩ xảo phết. Cơ mà chị nữ chính cứ đẹp như hôm đi họp báo ko được à, nhìn chỉ trong phim thấy tuột mood quá, bao nhiêu khuyết điểm trên mặt chỉ cứ lồ lộ ra hết với quả tóc ngắn cũn cỡn cộng với đôi mắt trợn tròn làm mình ko muốn xem lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 12:59:35 | Xem tất
Trước khi xem Man To Man, mình nghĩ nó sẽ là phim hường phấn võ mồm trên nền hành động, nên cũng ko muốn kỳ vọng gì nhiều. Ai ngờ xem phim một cái muốn té ngã ngửa. Ôi mẹ ôi, các cảnh hành động thứ thiệt và chất lượng các bạn ạ. Các góc máy ấn tượng và cực đẹp, cũng đa dạng và gọn gàng dứt khoát. Kịch bản mượt, có những chỗ tưởng vô lý, nhưng ai ngờ đều có dụng ý sắp đặt cả. Mình đặc biệt ấn tượng với lời thoại của phim này, rất sáng tạo, vừa thú vị mà vẫn ý nghĩa. Đúng là đồng biên kịch của Hậu vệ mặt trời có khác, phim đúng chất hành động, mà cũng trí tuệ nữa - đàn ông viết kịch bản nên tư duy logic mạnh và súc tích gọn gàng.

Dàn cast nam từ chính tới phụ đều diễn ngon, ko phải chỉ tập trung vào vai điệp viên/siêu vệ sĩ của Hae Jin mà vai của anh Sung Woong cũng khai thác mạnh và độc đáo ko kém, anh siêu sao có cái thú khó nói Người ta nói diễn viên nam tính và cao ngút là trời sinh đóng phim hành động, quả nhiên ko sai. Dàn nữ chưa nhiều đất diễn nhưng khí chất rất hợp vai, nữ chính là vai kiểu kỳ quặc, nhưng bạn ko nên xem nhẹ cô ta , nữ 2 đúng chất nữ hoàng, sang và quý phái, có trí tuệ. Giọng nói cùng cách nhả thoại của dàn cast cũng là một điểm rất đặc sắc, đều khá mê người. Họ lấy bối cảnh quay rất đẹp và rộng lớn. Lâu rồi mới có một bộ hành động hợp ý và xem sướng như này. Các tập về sau thì chưa biết thế nào, nhưng cứ giữ nhịp độ này thì mình ưng.

Điểm trừ của phim này có lẽ là tạo hình và nhan sắc của nữ chính. Nó ko đẹp và khá lạ, tuy nhiên sau khi xem phim thì mình nghĩ rằng nó phù hợp nhân vật. Vì vai đó là vai kiểu có chút kỳ quặc độc lạ Mình hơi lo lắng là tập 1 làm tốt quá nên các tập sau bị áp lực phải làm tốt được như vậy, hy vọng họ giữ phim hay đều mãi cho đến cuối. Đạo diễn phim này là đạo diễn của Remember nên mình cũng tương đối muốn tin tưỏng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 13:05:46 Từ di động | Xem tất
Sức hút mãnh liệt của nam thần Park Hae Jin :3 khởi động còn cao hơn cả Bong Soon tiền nhiệm trc đó nữa. Show của chú Seo Jin càng ngày càng tăng mạnb kìa @@ tiếc là kiếm k thấy sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 13:27:20 | Xem tất
Các đài truyền hình cáp giờ cũng cạnh tranh rất quyết liệt rồi
tung toàn phim hay thôi
hy vọng vào bom tấn thứ 2 của jtbc
(Thứ sáu lại nhớ Bong Bong với Min Min)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 15:55:50 | Xem tất
Man to Man mới tập đầu đã rất hấp dẫn rồi ấy, chắc chắn các tập sau rating cũng sẽ rất cao cảm ơn bạn đã tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2017 16:36:50 | Xem tất
Phim của Sunbae có khác, rat khởi đầu cao quá :p Park sung woong trong Remember làm mình ấn tượng rồi, còn chị Kim Min Jung thì mừn k thứt trong phim này lắm, phim của chị ý xem mỗi GapDong thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách