Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8817|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 6 ngày 15/7: "The Good Wife" tăng mạnh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-7-2016 06:23:59 | Xem tất |Chế độ đọc

Tập 3 của The Good Wife tăng mạnh 1% và đã xác lập kỉ lục mới cho mình với tỉ suất người xem đạt 4.8%, rating không kể quảng cáo đạt 5.2% và cao nhất lên đến 6.8%. Nhận được nhiều lời khen tích cực từ phía khán giả, liệu đây có trở thành một tác phẩm thành công mới của tvN?

Tập 19 Mirror of The Witch cũng tăng mạnh 1% lên 2.7%. Bộ phim đang bị nhận xét khá tiêu cực do phần đầu làm khá tốt nhưng càng về cuối càng lòng vòng không có điểm gì mới khiến người xem chán nản. Đêm nay tập cuối sẽ phát sóng và liệu cái kết sẽ như nào, chúng ta hãy chờ xem.

38 Task Force thì tập vừa rồi giảm mạnh 0.7% so với tập trước xuống méc 3.4% nhưng vẫn là một con số rất cao. Bộ phim đang trở thành hiện tượng của đài OCN.
Trong khi đó show Three Meals A Day của tvN vừa ghi nhận rating cao ngất ngưởng 11.6%.

Nielsen Rating

Truyền hình cáp

08:30 PM
1. [tvN] The Good Wife 3.765→4.771
2. [jTBC] Mirror Of The Witch 1.697→2.709

11:00 PM
1. [OCN] Police Unit 38 4.063→3.383

Chương trình giải trí

21:45 PM
1. [tvN] Three Meals A Day 10.181→11.587

Source: AGB
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2016 07:22:14 | Xem tất
show Three Meals A Day season mới này thấy rating khả quan ghê. Đúng là PD Na có khác. Rating đài cap mà tập nào cũng 2 con số thôi chớ >< Mà để ý dàn cast này toàn gà YG ko hà.

Phim The good wife của ss Jeon Do Jeon có vẻ phù hợp với người trưởng thành và lập gia đình hơn ._. Mình oci thử 1 tập mà thấy hơi nặng nề với khó hiểu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2016 09:22:28 | Xem tất
Phim GW khá hay, thích mấy kiểu lồng ghép vụ án kiểu này, khá thú vị, dàn diễn viên cũng okie nữa
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2016 09:35:07 | Xem tất
Chúc mừng The good wife tăng mạnh. Tối nay thứ 7 nên rating thường giảm, mong là phim sẽ duy trì ko bị giảm nhiều nhé. Phim gay cấn, đôi khi hài lạnh kiểu Mỹ, mang những rắc rối của người lớn nên chắc là những người ở tầm 25-45 sẽ thích chứ teen xem ko hợp đâu, nhưng nếu người trẻ dưới 25 nào trưởng thành chín chắn thì có lẽ sẽ bắt kịp nhịp phim đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2016 10:02:14 | Xem tất
Xem The good wife bị cuốn vào mạch phim luôn. Diễn xuất của Jeon Do Yeon thì quá tuyệt vời. Nhưng mỗi tội sub phim muộn quá. Sub Tiếng Việt chậm thì không nói mà ngay cả Engsub cũng chậm theo. Phim thì cuốn hút nhưng chắc vì tại diễn viên kiểu già rồi lại thuộc kiểu tâm lý xã hội nhiều người thấy hơi nặng nề nên sub có muộn.

Bình luận

Dàn cast nhìn ngon vậy phải đu thôi :v.  Đăng lúc 16-7-2016 11:59 PM
Gooddrama.net có engsub ep 3 rồi đó bạn :3  Đăng lúc 16-7-2016 11:46 PM
Rusty cũng đang đu phim này hả? =))  Đăng lúc 16-7-2016 09:46 PM
Subscene có engsub của VIU lâu rồi mà. Phim này họ mua bản quyền trễ nên tuần đầu bị thế chứ sang tuần thứ nhì mình nghĩ chắc không đến nỗi trễ lắm đâu.   Đăng lúc 16-7-2016 05:23 PM
bên dramabeans có recap đó bạn. Mình cũng tìm engsub đây. Mà bên subscene mới thấy sub Indo =))  Đăng lúc 16-7-2016 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2016 12:25:24 | Xem tất
Three Meals A Day trở lại rating cao quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2016 13:04:52 Từ di động | Xem tất
The good wife mấy vụ án chưa thể bằng bên bản chính nhưng dù sao mình cũng thấy cuốn hút
Thích dàn diễn viên của phim này,toàn dv kinh nghiệm,dạo này đã qua thời coi phim vì ngoại hình lung linh rồi
ah có Nana,chị í đá xéo qua diễn xuất như vậy cũng thành công rồi,đi từ vai phụ lên cho có kinh nghiệm nhỉ
Thanks thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2016 18:46:46 | Xem tất
Three Meals A Day  mùa này thú vị hơn vì Ho Jun oppa đã có cậu bạn trẻ chơi cùng hehe. Mong rằng oppa mau đóng phim, nhớ oppa quá.
Good wife của TVN rất tốt, đúng là dàn diễn viên mạnh có khác. Xem không sub mà vẫn thấy thú vị và thu hút dù về đề tài luật. Mong bộ phim tiếp tục tăng mạnh để chào mừng comeback của các anh chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2016 07:34:07 Từ di động | Xem tất
roseskissdarl gửi lúc 16-7-2016 09:35 AM
Chúc mừng The good wife tăng mạnh. Tối nay thứ 7 nên rating thường giảm, mong là phim sẽ ...

Thế để mình xem thư tvN dạo này nhiều phim hay ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2016 08:38:45 | Xem tất
pinwoo gửi lúc 18-7-2016 07:34 AM
Thế để mình xem thư tvN dạo này nhiều phim hay ghê

Ừ phim hay đó, xen giữa các vụ án là tình cảm gia đình, các nhân vật phải đối mặt với ý thức về lòng trung thành trong hôn nhân và tín niệm trong công việc, có chút đấu tranh quyền lực nhưng nhịp phim co giãn tốt nên xem cũng ko mệt. Tập 4 mình thích cảnh nữ chính nói lên quan điểm của mình trước tòa về vụ án của chồng - dù chị ko chắc mình có thể tin chồng nữa hay ko nhưng có một điều chắc chắn là chị ko thiên vị và ko để tình cảm và cảm xúc tiêu cực lấn ác tư duy lý trí. Mình thích sự rạch ròi đó. Thời đại ngày nay có nhiều thứ làm lung lay niềm tin và sự tín nhiệm, nhưng chúng ta dù ko thích hay ko còn thích ai đó nữa thì cũng nên fair play vậy Kites ko sub phim này nên mình xem bên phimmoi, trang này tương đối ổn về dịch thuật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách