Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 6 ngày 14.4: Chicago Typewriter và Strong Woman Do Bong Soon đều giảm

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-4-2017 12:17:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 15-4-2017 09:25 AM
Chicago Typewriter làm mình nhớ đến W, vận động viên bắn súng, fan hâm mộ, bản thảo n ...

Moon Geun Young từng phát biểu là 1 diễn viên hay không phải là 1 dv thể hiện hết kĩ năng dx của mình là là 1 ng biết bỏ qua những thứ đó để hòa mình cùng bộ phim và vai diễn. Thành công của bộ phim phải là ưu tiên. Đó là lý do sao Lim Soo Jung vẫn nhận vai dù đây k phải là vai nặng kí."

Bình luận

Mà thôi, nói thì bàn chơi vậy, sự lựa chọn là của mỗi người. Hơn nữa phim cũng chỉ mới bắt đầu, biết đâu đấy nv nữ chính cho chúng ta bất ngờ :)  Đăng lúc 15-4-2017 12:32 PM
Ừ. Vấn đề m lo lắng chính là đây là một tác phẩm đánh dấu sự quay lại dram sau mười mấy năm, nó có tầm quan trọng. Ko hy vọng chỉ bị như HHJ với W.  Đăng lúc 15-4-2017 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-4-2017 13:33:58 | Chỉ xem của tác giả
@roseskissdarl

Đúng rồi bạn ơi. Có người bảo là dễ, giống vai kia. Nhưng nếu xem chỉ cần để ý một chút thôi là thấy sự khác biệt rõ ràng. Khi xem Shim Chung tôi không hề thấy Song Yi và tôi không nghĩ vai kép này dễ dàng đối với Ji Hyun. Chưa kể là diễn cảnh bơi khó nhọc bao nhiêu có ai thấu. Đã thế lại còn có một số thành phần (fan Việt nhé, chứ Hàn thì cho dù họ không thích phim nhưng vẫn không phủ nhận diễn xuất và cố gắng của chị) chê bai diễn xuất, nước đục thả câu.
Còn cái vụ SBS ấy, đúng là bất công kinh khủng, nhưng mà bị bên Hàn chửi nên tôi cũng thấy hả hê phần nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-4-2017 13:59:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Còn 1 tập nữa thôi. Thứ 6 là lịch Do Bong Sun giảm nên cũng quen rồi. Tập cuối mong là sẽ tăng mạnh để lại 1 kỉ lục mới cho Bong Bong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-4-2017 14:00:14 | Chỉ xem của tác giả
Giảm hết thế này
Hi vọng mai sẽ tăng all
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-4-2017 17:33:51 | Chỉ xem của tác giả
tập 15 Do Bong Soon hay lắm cơ mà sao vẫn giảm nhỉ thôi không sao, mai sẽ lại tăng ý mà
cảm ơn bạn đã tổng hợp nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-4-2017 09:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin và tổng hợp nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách