Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2364|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 6 ngày 10/2: Tomorrow With You giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê Nielsen Korea tập 3 Tomorrow With You giảm 0.7% xuống 2.3%, khu vực đô thị đạt 2.6%

Trong khi đó tập 2 Show "Newlywed Diary" giảm 0.2% đạt 4.4% khu vực đô thị lên tới 5.5%

Nielsen Rating:
8.00 PM
1.[tvN] Tomorrow With You: 3.023→2.261

9.20PM
1.[tvN] Newlywed Diary: 4.658→4.443

cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-2-2017 08:29:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chắc ngày hnay lại tăng thôi. Phim chỉ khởi đầu nên phải đợi xem những tập sau đã. Cơ mà Shin Min Ah trong phim nhìn trẻ quá lun ý :3 cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-2-2017 09:19:11 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ thứ 6 k thuận lợi lắm
Biết đâu tình hình tối nay sẽ khác
tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-2-2017 09:22:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tomorrow with you giảm rating nữa rồi thật tình hôm qua chỉ xem raw vì không hiểu gì nên cảm giác cú bị ngắc ngứ khó chịu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-2-2017 10:00:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng nghỉ hnay sẽ tăng trở lại .. vì phim phải xem từ từ thì cốt truyện sẽ rõ hơn . Shim min ah trẻ quá . Ăn mặc đẹp quá chúc phim thành công . Thank ban đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-2-2017 10:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Tomorrow with you coi ổn mà ta, nhưng rết có vẻ hơi thấp

Phim có những chi tiết mà mình chưa hiểu được nên mình rất chờ đợi để nghe sự lý giải của biên kịch

Hi vọng rết sẽ thay đổi dần vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-2-2017 11:09:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim thấy hay mà . Thấy các fan nhiều nước ngóng lăm  chắc bên hàn khán giả hơi khó hjhj ko sao mình ko quan tâm rating .. chỉ chờ phim tạo cảm giác người xem thoải mái là đc . Chúc phim may mắn cám ơn ban đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-2-2017 11:40:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích TWY lắm luôn, thích Je Hoon từ lâu và cũng có cảm tình với Min Ah nên rất mong chờ vào bộ phim này. Mấy tập đầu của phim cũng không làm mình thất vọng, mong phim sẽ có sự cải thiện rating.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-2-2017 12:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Mới mấy tập đầu chắc chưa đến đoạn cao trào, cứ chờ mấy hôm nữa xem sao. Hy vọng phim sẽ tăng dần trong thời gian tới.
Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-2-2017 12:11:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng show Newlyweds Diary giữ vững rating ổn định trên 4%. Thật ra thì tối thứ 6 các đài trung ương cũng có nhiều show mạnh lắm, chỉ riêng SBS đã có 2 chương trình rating cực cao là Mom's Diary - My Ugly Duckling (rate hôm qua đạt 15%) và Law of Jungle (13,9%). Hai chương trình khác cũng rất hot gần đây là I Live Alone của MBC và Sister's Slam Dunk của KBS, rating thường tầm 5-7%.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách