Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 6-7 ngày 18-19/9: "Second Time Twenty Years Old" cán mốc 6% | Phản ứng của netizen về tập đầu "D-Day"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-9-2015 15:34:36 | Chỉ xem của tác giả
đang xem trở lại tuổi 20 hay lắm luôn
Choi Ji Won đóng hay thiệt có nhiều đoạn buồn cười gần chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-9-2015 16:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Con rết Second twenty years old lại tăng rồi hihi :33333
Phim xem càng xem càng hay mà :3333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-9-2015 17:05:09 | Chỉ xem của tác giả
Rating của "Second Time Twenty Years Old" ngày càng tăng không có gì ngạc nhiên cả.
Phim hay quá trời quá đất luôn.
Chị già ngày càng bản lảnh nha: ba người đàng ông trong đời chị cứ mồm chữ O mắt chữ A luôn, còn đám "tiền bối" bi giờ phải chạy theo Noona suốt.
he he he
Công nhận chị Choi diễn quá đỉnh, không hổ danh diễn viên hạng A+ mà nhìn chị trẻ đến độ ngỡ ngàng luôn. Nhớ có lần xem chị trong phim gì đó mà chị vào vai một CEO cực giàu, lúc ấy thấy chị trang điểm nặng nề bự phấn già ui là già, còn phim này lại trẻ ui là trẻ.

Bình luận

phim đó là phim cám dỗ đó bạn. Mà mình thấy tạo hình phim đó chị cực sang chảnh mà ta ^^  Đăng lúc 20-9-2015 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-9-2015 22:04:02 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu thấy nhiều bài chê 2nd time 20 mà cứ băn khoăn mãi, nói gì mà dựa hơi oh my ghost
xem thử tập 1, 2 cũng chưa thấy ấn tượng lắm nhưng phim có vẻ càng ngày càng thu hút được người xem ta
chắc đợi khi nào ra hết mình lại xuống hố tiếp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-9-2015 23:01:32 | Chỉ xem của tác giả
Đang trông đợi để xem  D-day, phản ứng của mọi người thế là tốt rồi. Rating với TH cap thế là ổn.
vốn không thích thể loại này nhưng lớp diễn viên trẻ này đã cuốn hút mình.
Mong sub nhà KITES được thưởng thức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-9-2015 00:47:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chủ thớt đã dịch bài về D-Day
Sau The Flu mình rất muốn xem thêm một bộ phim Hàn về đề tài thảm họa. Lúc nghe phong phanh về phim D-Day này tuy hơi hụt hẫng vì diễn viên là gương mặt mới, nhưng plot rất hay, có cả thảm họa lẫn y khoa mà mình thích. Xem trailer thì đúng là phê luôn vì nhà đài đầu tư khủng quá. Jtbc thì mình chưa xem phim nào của đài này ngoài Padam Padam, ko ngờ đài cáp mà lại đầu tư mạnh thế, tiếc rằng tin tức nhỏ giọt quá
Thớt D-Day trên Kites cũng do một tay mình đặt gạch xây nhà nên sẽ cực kỳ quý nó

Bình luận

Không có gì, cảm ơn những cố gắng của bạn  Đăng lúc 21-9-2015 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-9-2015 09:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Twenty again hay chết mất thôi
Tuần nào cũng hóng, rủ luôn mẹ xem cùng thì mẹ cũng rất thích
Xem thấy hài cực mà rất hóng chuyện tình của giáo sư Cha với Nora. Hi vọng sẽ thành đôi dù tỉ lệ thấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách