Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4517|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 8/12: My Fair Lady và Weigtlifing Fairy Kim Bok Joo tiếp tục tăng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê Nielsen Korea tập Oh My Geumbi tăng 0.2% lên mức 6.0%, vẫn giữ vị trí thứ 2

Weightlifting Fairy mức  Kim Bok Joo cũng tăng 0.6% lên mức 5.4%
The Legend of The Blue Sea rating không đổi ở mức 17.4% khu vực đô thị đạt 19.1%
Còn theo TnMS rating cũng đạt 17.4% khu vực đô thị lên tới 19.7%

Nielsen Rating:
1.[SBS]The Legend of The Blue Sea 17.4→17.4
2.[KBS2] Oh My Geumbi 5.8→6.0
3.[MBC] Weightlifting Fairy Kim Bok Joo 4.8→ 5.4

cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-12-2016 06:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Bok Joo cứ tăng đều tăng đều đi, phim dễ cưng quá trời
Nam chính 2 tập này bắt đầu dễ thương hơn rồi, chứ mấp tập đầu tính cách chỉ muốn đập sml thôi
Nhưng mà đẹp trai là tha thu hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-12-2016 07:30:31 | Chỉ xem của tác giả
Tăng đuê tăng đều hết đuê , mà kể ra tội má nữ thứ , chắc cũng bị bệnh tâm lí , vì ko ai chia sẻ hết . Bà ko hẳn còn mê nam chính mà do ko có ai tâm sự hết , gđ thì bố mẹ lộn xộn , thành tích thì ko xong , nữ chính dù gì cũng có hội chị e tâm sự . Mà nói đi cũng nói lại cũng nhờ tính cách nữ chính lạc quan nữa , nữ thứ thay đổi tí thì đời sẽ dể thở hơn , chứ cứ đu bám ngiu cũ rồi ganh tị tào lao chỉ thêm khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2016 07:36:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Bok Joo eo thương, cứ tăng chầm chậm vậy là mừng rồi, cố lên ~
Chưa có thời gian coi Blue Sea nữa, hông biết diễn biến sao rồi.
Khung giờ này rết lệch nhiều quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2016 07:45:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem Bok Joo đúng là chẳng có kịch tính gì mấy để hóng tập sau, nó cứ nhẹ nhàng, lạc quan như con người của nàng vậy. Nhưng thích càng xem càng nghiện, không dứt ra được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2016 07:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Oài rating tập 8 truyền thuyết biển xanh, vẫn ở mức của tập trước, tưởng là tăng thêm, cuối tập có cảnh kiss, hi vong sang tuần tới rating bùng nổ. Xem bản raw hình như bạn của mợ cá nghoẻo thì phải, tập này mợ cá khóc hơi nhiều, mà cũng kịch tính đó chứ sao rating không nhúc nhích nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-12-2016 07:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng OMGB và WFKBJ có sự khởi sắc nhé.

LOTBS tập hôm qua xem cảm động khó tả. Mình ko hiểu sao có một số bạn cứ chê phim nhở, các bạn ấy có thật sự xem phim ko hay chỉ chê theo quán tính? Mình xem phim này thấy thú vị và nhiều lúc bất ngờ với cách dẫn dắt câu chuyện của bk cực kỳ. Phim lại còn đan xen tuyệt vời giữa hài hước và cảm động nữa, câu chuyện tình yêu lãng mạn như vậy mà các bạn còn ko phục thì mình chỉ có thể nói do gu yêu thích khác nhau mà thôi chớ nào phải tại phim ko hay?

Tập hôm qua buồn nhất từ đầu phim tới giờ luôn, xem mà muốn khóc cho nhân vật Nội dung như vậy ko biết có phải là báo trước cho việc phim đang đi vào giai đoạn ngược hay ko nữa. Đúng là cười mà cũng xót xa, thương cảm cho họ quá. Cũng ko ngạc nhiên nhiên lắm khi rating giữ nguyên, nội dung vẫn nhẹ nhàng như vậy mà rating ko giảm, Blue Sea có lẽ đã có lượng khán giả trung thành của mình rồi.

Cơ mà làm thế nào một tên lừa đảo như Heo lại muốn đọc sách về nhân viên công vụ cấp 7 đây Ôi tại sao họ ko làm một cú double kiss xừ giữa cả quá khứ và hiện đại luôn, nhận ra tình cảm của mình thì phải nhào tới cà răng ngay tại chỗ luôn nó mới phê, thất sách thất sách

@tuan1993tl bạn gõ nhầm rating thứ 5 thành thứ 4 trong tiêu đề đó. Cảm ơn nhiều vì ngày nào cũng chăm chỉ cập nhật rating nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-12-2016 07:53:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woww 2 phim kia giỏi ghê cố lên nhé. Phim Blue Sea có vẻ như kịch bản k đáp ứng đc ng xem rồi diễn viên cx k cứu nổi kịch bản luôn nhưng dù sao rating vẫn rất cao

Bình luận

B biết rating 17% là bao nhiêu khán giả Hàn xem ko, là hơn 2tr đấy. Ng ta có thấy nó hay và thú vị mới xem, b coi thường gu của ng khác như vậy là hơi thiếu tế nhị.   Đăng lúc 9-12-2016 11:20 PM
Có ng khen và ng chê là bình thường, vì 1 bộ phim đâu thể thỏa mãn hết gu yêu thích khác nhau của mọi ng dc. Nó đâu thể là căn cứ để nói phim dở hết thuốc chữa dc   Đăng lúc 9-12-2016 11:18 PM
k cứu nổi kịch bản ở đây mình k ns về rate mà thấy vẫn có người khen người chê và k đc như VSĐAT còn bên hàn đúng là thích phim nhẹ nhàng như này kiểu nhưnayf   Đăng lúc 9-12-2016 05:32 PM
Tăng giảm ít bt thôi, gần 20% mà cái gì k cứu nổi kịch bản, nhiều phim mơ còn k được.  Đăng lúc 9-12-2016 09:56 AM
Đính chính, Hyde Jekyll của Hyun Bin và Han Ji Min, gõ nhầm.  Đăng lúc 9-12-2016 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-12-2016 08:01:46 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều người khen weightlifting quá mà mình xem k thấy thú vị j hết >.< Blue Sea đến gần nửa chặng đường rồi nhưng mà câu chuyện k có gì mới mẻ, k làm bấn loạn như goblin.

Yêu Geum Bi nhất ^^ Mong rết sẽ tăng dù tập nào cũng khóc

Bình luận

Do gu mỗi ng mỗi khác thôi chớ mình thấy xem LOTBS rất thú vì và cảm động. Nếu b thích OMGB thì nên tập trung nhận xét về phim đó thôi.Gu khác nhau chớ ko phải phim dở.   Đăng lúc 9-12-2016 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2016 08:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng nàng tiên cử tạ, film ngày càng cuốn hút mà
Thanks bạn tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách