Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 4/8: Khoảng cách 4.1%

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-8-2016 10:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn ủng hộ UF nhất nha Mặc kệ rating luôn rồi Thương SJY lắm, thương WB lắm, tội cho Suzy nữa.
Chỉ mong kết thúc sao cho hợp lý và đừng buồn quá, chứ giờ thấy ông SJY đau quá trời, mặt mày lúc nào cũng u buồn hết, coi mà thấy tội nghiệp dễ sợ luôn.
Thôi thì sở thích và cảm xúc cá nhân thôi, ai thích xem gì thì xem. Olympic gì gì đó thì kệ luôn đi.
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-8-2016 10:46:06 | Chỉ xem của tác giả
quynhstar gửi lúc 5-8-2016 10:17 AM
Mình cũng đang theo dõi "Wanted", phim hay hơn mình mong đợi rất nhiều. Cũng mong ratin ...

rõ ràng Signal hay hơn nhiều luôn, diễn xuất bên kia do 2 diễn viên gạo cội cầm chịch nên thuyết phục hơn nhiểu, KB cũng chặt chẽ hơn, Wanted thì đúng như bạn nói chỉ ở mức okie

theo mình biết thì Kim Ah Joong chưa có con, thêm vào đó tin đồn chị ấy PTTM nên mặt có hơi đơ 1 tí hihi

không biết bạn có xem 14 ngày của chị Lee Bo Young chưa, chị đóng lúc chưa có con, nhưng diễn vai người mẹ thuyết phục hơn nhiều, nội dung cũng hấp dẫn hơn nữa

Bình luận

Phim 14 ngày mình chưa có xem. Nhưng "signal" thật sự rất hay, mình chỉ không thích cái kết của bác biên kịch :)  Đăng lúc 5-8-2016 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-8-2016 11:01:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rating các khung giờ 2,3,4,5 đều căng thẳng và khó đoán đc điều gì vì tập hợp phim hay và dàn cast tốt.Ư khó lên 20 lắm vì tuần sau Wanted hết thì phim của chế Gong lên sóng cũng kg phải dạng vừa đâu. Đừng so sánh rating phim bi giờ với phim cách đây vài năm vì lúc đó các chương trình giải trí ít hơn và đài cáp kg nhiều như bi giờ .Ý tưởng thì cũng bị khai thác hết rồi nên giờ hoặc remake lại và khai thác phim siêu nhiên ,tâm thần học hơi bị nhiều. W xem khó đoán và đó là điểm lạ nhưng để xem biên kịch dẫn dắt thế nào cũng có thể W là giã tưởng cũng có thể là 1 chứng bệnh hoang tưởng mà tác giả truyện tranh viết ra câu chuyện để tìm ra hung thủ chính cuộc đời mình vv.v....phim này làm mình nhớ bộ phim kinh dị 2 CHI EM lúc đầu cứ nghĩ phim Ma kết phim thì mới biết là do bệnh tâm thần sanh ra cuộc sống ảo bi thương đầy ma quái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-8-2016 11:07:41 | Chỉ xem của tác giả
Wanted không tăng cũng không giảm. Đỡ lo hơn rồi, vậy là vẫn có 1 lượng khán giả trung thành coi phim. Chỉ là tuần sau hết phim rồi, mong rating có thể cao thêm, khoảng 9% là vui rồi. Tuy không đến mức siêu phẩm, bom tấn như Signal nhưng như vậy là cũng ổn rồi. Trong phim này vẫn ấn tượng với nhân vật Na Soo Huyn nhất, cảnh chết của nhân vật ấy đối với minh thực sự rất chân thật. Về chị Kim Ah Joong, tuy ở khoản diễn tả nội tâm người mẹ có con bị bắt cóc vẫn chưa "tới" nhưng ở khía cạnh là 1 nữ diễn viên nổi tiếng (trong phim) thì chị làm rất tốt.

P/s: cái phim gì lắm tên tuổi phải nhớ quá. Mỗi lần người ta nhắc 1 cái tên là lại vắt óc ra nhớ xem đó là nhân vật nào, ở vụ án nào, có liên quan ntn, vân vân... Xem xong phim không biết có thông minh thêm chút nào không )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-8-2016 11:57:12 | Chỉ xem của tác giả
quãng nghỉ cần thiết để bộ phim đi theo 1 chiều hướng mới. rating có giảm thì cũng dễ hiểu nhưng mình ko hài lòng ở 1 chỗ, bk cho YJ ít đất diễn quá, các cảnh nội tâm thì ko có nhiều, làm mình hơi hẫng tuần sau bắt đầu có sự ảnh hưởng của olympic nên rating tăng giảm ra sao chưa ai nói trc đc điều gì. chỉ mong phim giữ vững đc phong độ, cách co giãn nhịp phim (như tập 3 chẳng hạn) và có thêm đất diễn cho HHJ. t xem phim này chỉ vì có HHJ thôi mà hãy cho c ấy thể hiện tài năng của mình đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-8-2016 11:57:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tất cả đều giảm chắc tại rio ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-8-2016 12:31:13 | Chỉ xem của tác giả
ep 5-6 W hấp dẫn lôi cuốn mà ta, đặc biệt ep6 ko rời mắt được í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-8-2016 13:08:26 | Chỉ xem của tác giả
W cũng giảm luôn à
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-8-2016 13:08:46 | Chỉ xem của tác giả
xem UF đến đoạn hôn nhau xong có linh cảm sẽ buồn rồi Phải dừng ngay Tự nhủ chờ hết phim và HE đến với anh chị   Đẹp trai đẹp gái có gì sai TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-8-2016 13:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Huhu mỗi cá nhân mình thấy Vì sao đưa anh tới không hay lắm hay sao Chắc không hợp gu nữa. Thích những phim sâu sắc.

Bình luận

ko chỉ mình b đâu, có t nữa nè :D cũng hay nhưng mà t xem đến tập 13 là drop, chắc phải có hứng lại đã, thấy nó cứ bình bình sao ấy. thích mỗi Chun Song Yi =))))   Đăng lúc 5-8-2016 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách