Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2448|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 25.5: Ruler: Master of The Mask ổn định

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê Nielsen Korea, tập 11 Ruler: Master of The Mask đạt 12.1% cao hơn tập 9 0.2%, khu vực đô thị đạt 13.2%.
Tập 12 tăng 1.7% lên 13.8% khu vực đô thị đạt 15.1%.

Mystery Queen kết thúc giảm nhẹ 0.1% xuống 8.3%, khu vực đô thị đạt 8.5%

Suspicious Partner tập 11 đạt 7.1% và tập12 tăng 0.7% lên 7.8% nhưng thấp hơn so với tập 10 0.6%
Tuần sau bộ phim cổ trang Seven Day Queen(Park Min Young, Yeon Woo Jin, Lee Dong Gun) sẽ lên sóng thay thế Mystery Queen.

Nielsen Rating:

1.[MBC] Ruler: Master of The Mask: 12.1%|13.8%
2.[KBS2] Mystery Queen: 8.4→8.3 END*
3.[SBS] Suspicious Partner: 7.1%|7.8%

tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2017 05:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng tuần sau phim của PMY lên sóng thì tình hình rating sẽ có sự thay đổi dù đang rất chi là ngược tâm nhưng vẫn cổ vũ SP cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2017 07:40:13 | Chỉ xem của tác giả
Tuy rating của drama ruler: master of the mask không cao lắm, phim xem được, tình tiết gay cấn, chắc có thể vì phim nặng nề, buồn thối ruột luôn, chết chóc nhiều, nên rating chỉ ở mức vậy. Nhưng mà lúc nào cũng dẫn đầu với 2 chữ số là ổn rồi. Chỉ cần ổn định là an toàn hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2017 07:49:36 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, quả đầu bổ luống của bạn Ho. Từ hôm họp báo mình đã thấy là lạ, hoá ra là thế này đây. May mà vẫn đẹp trai. Chậc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2017 07:56:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
SP mà cứ ngược đãi BH như thế này thì tôi cũng không thèm cổ vũ con rết nữa. Biên kịch à, bà mau mau thay đổi nội dung đê. Hu hu hu

Bình luận

Biên kịch xoay người xem như chong chóng ấy, chắc mọi chuyện sẽ lại ổn thôi, cơ mà không có preview ep sau, sốc tận óc từ qua đến giờ...huhu  Đăng lúc 26-5-2017 08:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2017 08:39:23 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn biết không, mặc dù rating ổn định là rất tốt nhưng mà tui vẫn ko cam tâm lắm, tui mong nó cao hơn nữa, tại sao biên kịch không hiểu một điều quá hiển nhiên là phải tăng đất diễn cho đôi chính lên, nhiều thật nhiều lên thì rating sẽ tăng nhanh hơn nhỉ TTT_TTT, điều mong ước nhỏ nhoi của tui là thấy Tử và Eun ở bên nhau, cùng một khung hình thôi cũng thật khó, nói chung là phim này nó ngược khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2017 09:14:45 | Chỉ xem của tác giả
hầy vẫn thấy mừng vì con rết của Ruler ổn định
nhưng vẫn mong nó sẽ cao hơn nữa cơ ( ít nhất là qua mốc 15% đi nào
có lẽ vì thể loại cổ trang cộng với chính trị gay cấn nên có chút kén người xem chăng
hi vọng là con rết sẽ tăng trong tuần sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2017 09:34:54 | Chỉ xem của tác giả
ngạc nhiên chưa, bạn chủ thớt còn tranh thủ pr cho 7 days queen
bạn chủ thớt cũng thích film đó à? thấy bạn vẫn post bài cho thớt film trong kia
mình cũng mong chờ film đó lắm, tuần sau là có film để xem rồi, mong...

Bình luận

mình thì mong chờ vì thấy có cảm giác vs mấy cái teaser :D  Đăng lúc 26-5-2017 11:12 AM
đúng rồi. mình khá thích Park Min Young nên cũng mong chờ đến ngày chiếu phim  Đăng lúc 26-5-2017 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-5-2017 10:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy rating ruler ổn định tuy cũng có vui nhưng vẫn hi vọng nó tăng cao hơn nữa, thái tử đã hết bánh bèo hường phấn rồi trông nam tính hẳn lên, hi vọng sang tuần sẽ tăng lên. Vậy là tuần sau 2 phim cổ trang đối đầu nhau, thật khó nghĩ vì cũng thích cả LDG nên chẳng biết làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2017 10:39:50 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim Ruler vốn là phim chính kịch chứ không phải rom com nên việc rating ở mức này cũng là điều quá dễ hiểu. Như đợt 6 rồng cũng chỉ ổn định tầm 14 đến 17 mà thôi. Chỉ mong Ruler không bị phim sau ảnh hưởng nhiều. Nhiều bạn bảo phim nên tăng đất cho đôi chinh. Thật ra từ đầu phim này đã là phim nam chủ r, cộng với yếu tố chính trị thành ra loveline cũng chỉ là làm phim hay và bớt khô khan hơn thôi. Mỗi một thể loại phim sẽ có cách phát triển mạch phim, nhân vật khác nhau nên hy vọng là ai cũng sẽ hiểu điều này.  Anw, thanks bạn dịch tin nha. Tuần sau đúng nghĩa Ho vs Wook vs Young. (Cả 3 từng đóng chéo cặp vs nhau) =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách