Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 24/3: Descendants of The Sun tăng mạnh, Goodbye Mr.Black và Come back Mister cải thiện phần nào// Phản ứng netizens

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 26-3-2016 00:33:02 | Chỉ xem của tác giả
Ba phim phim nào cũng hay hết á. Chẳng qua 2 phim kia đụng mặt trời nên hơi chói mắt chút thôi chứ nội dung rất hay. Sao t thây lo ghê, đôi phụ ngược đủ đường có khi kết lại HE, đôi chi cho ngọt ngào dễ thương vô rồi cuối cùng, ui ko dám nghĩ đâu. Dù sao dạo này quá nhiều phim có kết ko zui rồi, giờ có HE thì biên kịch yên tâm phim vẫn rất đáng nhớ, cực sâu sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-3-2016 07:56:51 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui nhìn con rểt mà thấy sung sướng dễ sợ. Bộ phim quay lại của anh nhà thành công deabak luôn
Vị trí thứ nhất và vị trí thứ 2 cách xa nhau 1 trời 1 vực luôn mà kikiki
Chúc phim vượt qua MoonSun luôn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-3-2016 09:40:37 | Chỉ xem của tác giả
Con rết nó béo quá nên lúc nào em cũng sợ nó giảm cân các bác ạ, hay là bơm thêm nước xong cho nó uống thuốc an thần để tăng trọng lượng nhỉ, nhưng tiếc là em không bơm được nước, việc bơm nước là của nhà sản xuất với bác biên kịch rồi với lại cũng bán xong rồi nên muốn bơm nước cho tăng cân cũng khó lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 26-3-2016 10:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Cả 3 phim đều tăng rating mới ghê chứ. Người ở đâu ra vại trời
Không muốn so sánh nhưng cái thời xem Moon, mê quá phải liều chơi với raw luôn. Còn phim này thích Ki nhưng thấy mọi thứ cứ nhẹ nhàng. Đến sub là coi, ko cần phải vội.
Chắc The Moon theo hướng chính kịch, còn phim này bị anh Đại Úy ảnh hưởng, dù chuyện gì tới cũng bình thản đối mặt, còn phải hài hước để làm dịu tình hình nữa nha

P/s1: Chúc em ngắm chuẩn, bắn trúng hồng tâm nha. Nhớ cái thời đi học quân sự cây súng còn cầm ko đúng
P/s2: Ai sẽ trans tin cho chế đọc nữa đây T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-3-2016 01:06:37 | Chỉ xem của tác giả
rating lại làm nhớ đến TMETS cũng drama cỡ trung mà rating cán mốc 40, bây giờ có DOTS, có 16 tập mà có khả năng sẽ cán mốc rating 40 thì đủ thấy độ hot rùi í.
Với lại bác sĩ - quân nhân mới thấy HQ khai thác à, mới mẻ nha, mà cách yêu cả bác sĩ với quân nhân cũng thấy có điểm giống nhau, yêu rất dứt khoát, rất mạnh mẽ, cá tính
Túm lại là rating càng cao thì fan càng thik, mà rating ở HQ cao, ở TQ cũng đang sốt ràn rần kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 30-3-2016 11:46:06 | Chỉ xem của tác giả
Những thứ thuộc về  'Hậu duệ' là nó đã chiếm được tình cảm khán giả phụ nữ ở mọi lứa tuổi. Tất cả mọi người ngoại trừ những đứa trẻ đều trông ngóng chờ đợi trước TV.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 30-3-2016 11:47:14 | Chỉ xem của tác giả
haiha_duong81 gửi lúc 25-3-2016 04:46 AM
Trời ạ. Hôm qua con rate nó lại tăng mạnh nữa rồi bà con ơi. Tập 10 hôm qua cũng khôn ...

Với mình thì đó là "Hậu duệ".. Mình đã quên "The Moon Embracing the Sun"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-3-2016 11:48:21 | Chỉ xem của tác giả
upapro gửi lúc 25-3-2016 05:40 AM
Lên là lên là lên nào :p, em Rết càng ngày càng béo quay. Tình hình này có khi nào 5 ...

Với mình thì đó là "Hậu duệ".. Mình đã quên "The Moon Embracing the Sun"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 30-3-2016 11:56:33 | Chỉ xem của tác giả
Xin đừng lấy đi bất kì một ai .. chỉ Jin Young Soo..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 30-3-2016 12:30:50 | Chỉ xem của tác giả
Hơn thế nữa, ở khu vực đô thị rating đạt 33.3% và Seoul còn lên tới 36.4%. Với sức ảnh hưởng mạnh mẽ cùng 6 tập cuối cùng vẫn còn đang chờ đợi, chắc hẳn mốc 35% hay thậm chí là 40% là điều có thể mong chờ được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách