Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 24/3: Descendants of The Sun tăng mạnh, Goodbye Mr.Black và Come back Mister cải thiện phần nào// Phản ứng netizens

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-3-2016 10:22:46 | Chỉ xem của tác giả
Cảm động quá "Quý ông trở lại" tăng rate rồi. Dù chỉ lên một ít thôi nhưng vẫn vui quá!
Phim đấy hay lắm nhưng gặp đối thủ mạnh quá nên rate không cao buồn ghê. Thực ra mình chẳng quan tâm đến rating đâu nhưng chỉ sợ vì rate không được như ý nên phim làm kiểu đầu voi đuôi chuột thì khổ.
Phim đang gay cấn, hấp dẫn không chịu được!
Come back, Mister cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-3-2016 10:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao phim hay cứ phải chiếu vào hết t4 với t5 vậy ;___;

Phim của cặp Go Won cũng hay lắm luôn đó, nội dung kịch tính lắm mà bị đụng vào Hậu duệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-3-2016 10:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết: "Hậu duệ Mặt Trời'' Liệu quân nhân Song Joong Ki có thể vượt qua vua Chosun Kim Soo Hyun?

Mình thích rất nhiều thứ trong new này, và thấy nó có rất nhiều cái để bàn
1. Trong MoonSun ngoài dàn diễn viên nhí ai cũng được yêu thích thì dàn diễn viên người lớn, ngoài Kim Soo Hyun và bác thái dám thì còn ai nữa, cố gắng vớt vát cũng thêm được bạn cận vệ Yoon, rồi vai anh họ của Il Woo là do yêu thích anh ở ngoài thôi nhé, chứ còn nhân vật của anh lúc lớn cũng đâu có ấn tượng lắm. Không như film này được yêu thích từ dàn chính đến phụ, dàn phụ của phụ. Chưa kể cái film MoonSun mình ko bao giờ quên được nỗi hận về nữ chính, xem cái film đó nó cứ giật cục, dằn vặt lắm, vì cố xem vì nam chính và nội dung film thì nó bị nghẹn ở nữ chính, vừa xem vừa thổ huyết. Đâu như film này, chemistry tung tóe, xứng đôi vừa lứa, diễn xuất thần sầu. Về cơ bản nếu ko có vụ nữ chính film kia thì mình đã ko so sánh, vì mỗi film một kiểu, đều là hai film xuất sắc cả, và mình thích cả hai, nhưng vì có vụ nữ chính nên film kia phải ngó lên mà nhìn cách chọn nữ chính kết hợp với nam chính của film này đi nhé. Chỉ so sánh về nữ chính thôi, còn đâu so sánh hai film là điều không làm được.

5. [+27, -1] Mị cảm thấy như kiểu "Moon" được nhiều hơn từ sự cố gắng của Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung ý

2. Em cảm ơn chế đã gọi hồn gái nhà em và người tình màn ảnh của nó mặc dù em thấy nó cũng ko đúng lắm đâu :3 Film này thì dàn bé đều hay, Jin Goo vs Yoo Jung nói chung là làm tốt. Còn người cứu vớt film này thì tất nhiên phải là Kim Soo Hyun rồi, đối với mạch film lúc lớn, anh ấy với bác thái giám, đã cứu vớt cả phần sau mà Yoo Jung nhà em ko dám nhận vơ.

7. [+20, -3] Kim Soo Hyun nổi tiếng nhờ 'Star' hơn là 'Moon'

3. Điêu! Sau Dream High bạn Soo Huyn đã đi từ vai phụ trong Will it snow.. cái gì gì đó, sau đó là Gain hay sao ý lên dạng vai chính trong film Dream High, mà thực ra từ đầu vai chính trong film là thuộc về bạn Taecyeon đó nhé, nhờ diễn xuất thần sầu của bạn trong film đó mà bạn có thể leo từ chính trừ lên chính + ngay trong quá trình quay film luôn nhé. Sau bộ đó bạn đã được đánh giá là A- rồi. Rồi chính bộ MoonSun này mới đưa bạn lên hạng A+ trong giới nhé. Còn cái bộ Star ý mà, cái bộ Star là giúp bạn mở làn sóng Hallyu sang trung quốc thôi, chứ chẳng phải cái film đó Jun Ji Hyun mới sáng nhất sao? Mà cái vụ Hallyu bên trung kia, sau vụ quảng cáo cũng lắng xuống rồi, tuy danh tiếng và địa vị vẫn còn đó, nhưng độ hot và sáng thì ko được như hồi mới đầu, trong con mắt của cả hàn và trung nhé.

Kết, nhắc đến cái vụ Hallyu này, giờ bạn Ki cũng đang đi con đường giống hệt của bạn Hyun hồi đó, mình thì mình chẳng nghĩ nhiều, nhân cơ hội thì bạn Ki cứ kiếm thật nhiều xèng bên trung đi, càng nhiều càng ít mà, cơ bản là phải cẩn thận vs mấy cái quảng cáo rồi phát biểu, new niếc nọ kia, ko cẩn thận dính phốt lại mệt với dân hàn lắm :3 thấy bạn phát triển bên trung vừa mừng vừa lo cho bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-3-2016 10:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nào cũng dậy sớm hóng ratting, như 1 phần không thể thiếu sau khi xem phim ^^
Cũng biết phim đã sắp đến giai đoạn ngược nhưng mà cũng hi vọng biên kịch hãy cứu lấy Myung Joo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-3-2016 10:53:30 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn thớt chăm chỉ cập nhật rating ^^ Sáng nào cũng vào ngóng 1 cái xong mới ngủ tiếp :v

Rết vẫn đang béo tốt, hy vọng là béo đều đến cuối phim luôn, đoạn sau chắc còn nhiều biến cố và nhiều vấn đề BK phải giải quyết nữa, mừng là công sức đoàn phim và mọi người được đền đáp xứng đáng ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-3-2016 10:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Nói mới thấy, toàn Mặt Trăng, Mặt Trời rồi Vì sao các thứ các thứ. Nói túm lại là cứ liên quan đến vũ trụ là nổi ầm ầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-3-2016 11:20:23 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, rating lại tăng, ngóng chờ rating sau mỗi tập thành niềm vui mất tiu rồi, cảm xúc cũng lên xuống theo rating lun, cũng may rating vẫn tăng đều đều. Hiện h độ phủ sóng của Hậu duệ mặt trời thiệt lan rộng đến mọi người rồi, kiểu như đi đâu cũng phải nghe vài tin về phim. Lại hóng rating tăng vào tập tuần sau, tốt nhất lên 35 lun đi ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-3-2016 11:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong chỉ cảm thấy sợ thôi, biên kịch nim đừng có làm gì họ mà.
Bao giờ mới đến tuần sau đây, thật sự khiến người xem đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác, từ lo lắng này đến lo lắng khác mà.
Biên kịch thật biết khiến người khác mất ăn mất ngủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-3-2016 12:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Rating thật dã man. Hôm nào mà xem xong cũng tấm tắc nghĩ rating sao mà cao vậy. Cảm giác như là không thể cao hơn, nhưng mà nó vẫn tiếp tục lên!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-3-2016 12:38:13 | Chỉ xem của tác giả
huhu, cặp chính đã thế rồi, cặp phụ còn làm e rơi bao nhiêu lít nước mắt :'(
khổ thân Trung Úy Yoon quá đi thôi
Cô Kim ơi, cô hãy thương tụi con với, con biết cô rất thương nhân vật của mình mà, cho đến cùng vẫn là khổ tận cam lai đúng k :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách