Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 24/3: Descendants of The Sun tăng mạnh, Goodbye Mr.Black và Come back Mister cải thiện phần nào// Phản ứng netizens

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-3-2016 07:45:14 | Xem tất
Tuyệt vời, tập nào cũng thấy rết tăng chóng mặt
Từ đợt Moon Sun, trừ phim cuối tuần thì đây là phim tiếp theo mà rating đạt trên 30% và k có dấu hiệu hạ nhiệt thế này. Ngày trước xem nhiều phim rết 17, 18 mà lên đc đến 20 là phấn khởi lắm rồi
Nhìn mãi cũng thành quen nên k còn bị sốc mỗi khi thấy con rết Dots tăng, khi nào mà lên 35% và hơn nữa thì mình mới chóng mặt
P/s: sáng nào cũng quen đọc new rết của em rồi, trời mưa lạnh chúc em đi học vui vẻ, may mắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:47:39 | Xem tất
Mong con rết sẽ tăng đều. Chỉ sợ tuần sau ngược điên đảo rồi con dân ngại khổ lại không xem nữa thì chết. Hiuhiu.~~~ Tí đi thi mà vẫn chày cối xem tập 10. Giờ tâm trạng buồn điên đảo. May có con rết nó xoa dịu cho, dù chơi game dự đoán rate thì trật bay dép. Hôm qua vẫn đu live trên kbs.co.kr, vừa thì không hiểu, vừa thì chất lượng mờ tịt, cộng thêm con mạng như điên nên đến lúc hết phim thấy SDY khóc mới biết là sắp ngược rồi, không ngờ xem sub rồi lại buồn thế này. Trưa về phải cày lại tập 9 vực tinh thần mới được.
Mà xem onl có được tính rết không bà con?! :33

Bình luận

okie nhé. thks bạn nhiều nha. :))  Đăng lúc 25-3-2016 08:59 PM
bây giờ không có tính rate online nữa nha bạn  Đăng lúc 25-3-2016 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:50:47 | Xem tất
tăng...tăng nữa...tăng mãi... tuần này tăng là wá đúng roài, 2 tập tuần này wá là đỉnh lun, 2 cặp đôi sweet đến ko chịu nổi, chỉ mong 6 tập còn lại đừng có ngược mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:51:36 | Xem tất
DOTS vững bước tiến nhanh, tiến mạnh.
Come back Mister và Goobye Mr.Black cố lên.
Đụng đối thủ quá dữ mà 2 phim sau cũng tăng rate là khá rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:53:09 | Xem tất
Sáng dậy đọc news mà hú hét , đập bàn đập ghế vì sung sướng.
Cứ đà này thì mốc 35, 40 cứ thế thẳng tiến.
Phim càng ngày càng hấp dẫn, lại ngồn mong ngóng đến tuần sau.
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:55:04 | Xem tất
ôi cái con rate
nó tăng mạnh dữ
nhưng mà mị thik. haha
giờ đại úy sướng rồi nhá. chị nhà ko còn trốn tránh nữa
mong đợi về 1 cái kết HE
nhưng mình nghĩ kiểu gì kug sẽ có người chết tập cuối. chỉ không biết là thuộc couple nào thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 08:04:35 | Xem tất
Con rết tăng, mọi người đều vui thích. Phim nào cũng tăng mà, mấy phim của mấy bạn chiếu cùng khung giờ muốn tăng nữa thì chỉ chờ khi DOTS hết thôi, phim của bạn Rain thì chắc là cạnh tranh ko nổi rồi, dù cũng là bộ phim hay nhưng sức ảnh hưởng của bão mặt trời là quá lớn nên ko thể vượt qua dc rồi
p/s: Chúc chủ thớt này đi học quân sự vui vẻ nhé em. Mấy năm sinh viên học quân sự là vui nhất đấy, dù hơi vất vả tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 08:27:43 Từ di động | Xem tất
Sau 2 tập tươi sáng, tập sau lại căng như dây đàn. Tội nghiệp trung úy Yoon quá, bị dính bệnh. Bk biết cách ngược ghê nơi. Bác sĩ Kang thì bị bắt cóc. Lại chờ đợi mòn mỏi tuần sau nữa. Cám ơn bạn đã trans tin. Chúc mừng rating tănh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 08:37:43 | Xem tất
Khiếp rết tăng cáo quá vợi nè
Cứ kiểu này biết đâu sẽ tiến dần đến 40 nhỉ
Chúc mừng đoàn phim và 2 anh chị Song Song
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 08:38:23 | Xem tất
Huhu tập hôm qua xem nửa đầu thì vui vẻ tươi sáng, đoạn gần cuối thì.. Biên kịch ác với cặp phụ quá Đoạn Dae Young hét lên bên ngoài cánh cửa quá là đau lòng, đoạn cuối lao vào ôm nữa

Rating tiếp tục tăng, tuần sau hãy tăng mạnh nữa vào, gay cấn chết đc

Cảm ơn chủ thớt nhiều, rất chăm chỉ dịch tin từ sáng sớm tinh mơ! Chủ thớt có thể tiết lộ nơi cập nhật rating ko? Sáng sớm mình cũng lượn vài vòng mà ko thấy nơi nào cập nhật sớm như chủ thớt cả :-O

Bình luận

Hehe, con ong chăm chỉ đi tập quân sự vui nhé :)  Đăng lúc 25-3-2016 09:06 PM
Nguồn e ghi bên dưới luôn đó ạ. Báo Hàn luôn nên tầm 4 rưỡi sáng là họ viết bài rồi e cập nhật luôn nên sớm nhất :3  Đăng lúc 25-3-2016 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách