Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10974|Trả lời: 63
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 24/3: Descendants of The Sun tăng mạnh, Goodbye Mr.Black và Come back Mister cải thiện phần nào// Phản ứng netizens

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-3-2016 04:41:33 | Xem tất |Chế độ đọc

Theo thống kê của AGB, tập 10 Descendants of The Sun tăng mạnh 1.2% lên mức 31.6% và một lẫn nữa phá vỡ kỉ lục của mình. Hơn thế nữa, ở khu vực đô thị rating đạt 33.3% và Seoul còn lên tới 36.4%. Với sức ảnh hưởng mạnh mẽ cùng 6 tập cuối cùng vẫn còn đang chờ đợi, chắc hẳn mốc 35% hay thậm chí là 40% là điều có thể mong chờ được.

Trong khi đó hai bộ phim của MBC và SBS là Goodbye Mr.BlackCome back Mister cũng tăng lần lượt 0.9 và 0.6% lên mức trên 4%. Hi vọng rating hai bộ phim này sẽ được cải thiện phần nào hơn nữa ở những tập sau.
TỔNG HỢP RATING
1. [KBS2] Descendants of The Sun: 30.4→ 31.6%
2. [MBC] Goodbye, Mr.Black 3.6→ 4.5%
3. [SBS] Come back Mister 3.5→ 4.1%

PHẢN ỨNG NETIZENS

Bài viết: "Hậu duệ mặt trời''- Cặp đôi Goo Won gặp hết khó khăn này đến khó khăn khác để vượt qua

Nguồn: Star News via Naver

1. [+3259, -48] Làm ơn ... Hãy cứu cặp Goo Won đi mà..

2. [+2390, -49] Biên kịch-nim à ... Hãy cứu Goo Won đi ..

3. [+2133, -32] Cặp đôi này thật là đau khổ ㅠㅠ điều đó làm cho mình cảm thấy càng yêu hợn

4. [+1793, -33] Hãy cứu lấy Yoon Myung Joo ..

5. [+423, -5] Tớ đã khóc khi Jin Goo xông vào phòng và ôm Kim Jiwon! Thật là một người đàn ông men lì!

6. [+270, -8] Khi Yoon Myung Joo nói: "Đó là em ..." và sự im lặng theo sau, điều đó thật nặng nề mà ngay cả những người xem cũng phải hòa nhịp với cô ㅠㅠ Mình hy vọng cô ấy sẽ bình an và có một kết thúc hạnh phúc...

Bài viết: Jin Goo ♥ Kim Ji Won, câu chuyện tình yêu đầy chông gai vẫn tiếp tục sau một nụ cười

Nguồn: Newsen via Nate

1. [+463, -8] Xin đừng lấy đi bất kì một ai .. chỉ Jin Young Soo..

2. [+323, -14] Tốt hơn đừng nên lấy đi bất kỳ một ai của hai cặp này ... trừ khi biên kịch muốn ăn gạch ... Nghiêm túc đó

3. [+268, -15] Tớ cảm thấy rất gần gũi với cặp này ..

Bài viết: "Hậu duệ Mặt Trời'' Liệu quân nhân Song Joong Ki có thể vượt qua vua Chosun Kim Soo Hyun?

Nguồn: OSEN via Nate

1. [+415, -46] Nếu mình phải chọn giữa hai người, mình sẽ chọn Song Joong Ki

2. [+355, -36] Tớ nghĩ anh ấy đã vượt qua Kim Soo Hyun ..

3. [+305, -34] Những con đường trở nên rất yên tĩnh khi 'Hậu duệ Mặt Trời' phát sóng..

4. [+33, -9] Với mình thì đó là "Hậu duệ".. Mình đã quên "The Moon Embracing the Sun"

5. [+27, -1] Mị cảm thấy như kiểu "Moon" được nhiều hơn từ sự cố gắng của Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung ý

6. [+26, -2] Những thứ thuộc về  'Hậu duệ' là nó đã chiếm được tình cảm khán giả phụ nữ ở mọi lứa tuổi. Tất cả mọi người ngoại trừ những đứa trẻ đều trông ngóng chờ đợi trước TV. Tôi hiện đang nằm bệnh viện và tôi nhìn thấy nhiều cụ bà 50-70 tuổi đang chờ đợi lúc  09:00 ㅋㅋ

7. [+20, -3] Kim Soo Hyun nổi tiếng nhờ 'Star' hơn là 'Moon'

Source: starnews, osen, netizenbuzz
V-trans: [email protected]

P/s: News cuối cùng em dịch trong tháng tới :") ngày mai em chính thức lên Xuân Hòa học quân sự 1 tháng :'( Lên rừng 1 tháng TT nhớ phim, nhớ kites, nhớ mọi ngừi TT
Đoàn kết!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Đi mạnh khỏe nha :(((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 04:46:35 | Xem tất
Trời ạ. Hôm qua con rate nó lại tăng mạnh nữa rồi bà con ơi. Tập 10 hôm qua cũng không thấy có mấy gay cấn, nhịp phim hơi chậm lại đang lo con rate có khi nào bị giảm đôi chút không thì không ngờ nó lại tăng mạnh mới bất ngờ lên hẳn 31.6% mới ghê. Lần nào game dự đoán rate cũng không thể đoán trúng được vì là vì vậy. Tuần tới diễn biến phim cũng gay cấn hơn nhiều chắc là con rate cũng sẽ tăng mạnh hơn nữa.

PS: Cảm ơn em trai mới sáng sớm đã chăm chỉ cập nhật tin tức cho mọi người biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 05:32:02 | Xem tất
Tăng và tăng
DOTS không biết sẽ còn lập tiếp những kỷ lục nào đây
lại 1 tuần quay quắt nhớ cặp đôi quân nhân bác sĩ
có ngược thì ngược chút thôi, biên kịch nhé. Tập 10 tối qua đã bắt đầu có ngược rồi
tks bạn sáng sớm đã có bài về rating. Con rate sao mà mập dữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 05:40:15 Từ di động | Xem tất
Lên là lên là lên nào :p, em Rết càng ngày càng béo quay. Tình hình này có khi nào 50% hổng chài ai . Mà tuần này dzui dzẻ thế này sợ tuần sau ngập trong nước mắt quá, hixhixx. BK ơi làm ơn nhẹ tay cho tụi iem nhờ ạ @.@. Cảm ơn thớt đã cập nhật news rất sớm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 06:09:57 | Xem tất
Sáng dậy sớm hóng rating quả không uổng công mà, thanks bạn nhiều lắm, bạn sắp phải đi học quân sự rồi à, vui lên nhé, đó là khoảng thời gian đáng nhớ của đời sinh viên, dù vất vả một chút nhưng vẫn nhiều thú vị hơn.
Huhu. rate tăng rồi, khu vực đô thị và Seoul cũng tăng nữa, tin đầu tiên trong ngày lại là tin vui thế này.
Ep 11 sắp tới có nhiều biến cố lắm đây, lại bắt đầu ngược, càng ngày càng lo cho anh đại úy là thế nào???
Mong rằng rate sẽ tiếp tục tăng dần đều, 35%!!!! Chỉ còn 6 tập thôi, chưa gì đã thấy sao mà thời gian trôi nhanh vùn vụt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 06:20:31 | Xem tất
Sáng dậy không phải đi hóng sub mà toàn lết đi hóng rating thôi
Tập sau còn gây cấn nữa, 2 người đẹp bị lên thớt nặng
Người bị nhiễm Virut M3, người bị bắt cóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 06:30:26 | Xem tất
Tăng mạnh dã man @@
Giờ mục tiêu là 40% chăng
Chúc chú có một mùa Xuân Hoà tuyệt vời nhé chị hiểu cảm giác của chú 3 năm trước chị cũng đau đớn như chú bây giờ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:29:47 | Xem tất
Con rết lại tăng nữa rồi.
Tập 9 hôm qua hay. Ko biết tập 10 thế nào. Thấy giới thiệu có vẻ bắt đầu căng thẳng rồi.
Phim được nhiều người coi đến vậy có lẽ 1 phần là chạm đến lòng yêu nước của mỗi người.  Lúc đầu phim coi đến đoạn giữa nơi đất khách mà thấy quốc kỳ và quốc ca vang lên là con tim xốn xang rồi. Chưa kể trong lúc tình hình thế giới đang căng thẳng cần lắm những người có tinh thần yêu nước như thế.
Đó cũng là phần thành công của phim. Hi vọng con rết sẽ tiếp tục tăng mạnh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:43:35 | Xem tất
Tăng là tăng là tăng là tăng, tăng ko ngừng luôn
Còn 6 tập phải lên 40 thôi, trời ơi lâu lắm rồi mới thấy rating kinh hoàng như vậy
Tuần sau chị bị bắt rồi, chắc sẽ gay cấn và hồi hộp lắm
Cám ơn chủ thớt vì news, chúc thớt đi quân sự vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:45:14 | Xem tất
Dots tăng mạnh, còn 2 phim còn lại cũng có sự cải thiện, có nghĩa là càng có nhiều khán giả bật kênh drama vào tối thứ 5 này.
Mừng vì Dots tiếp tục tăng. Lúc nào đến cuối ep cũng mang theo niềm ngọt ngào đi ngủ hoặc phải khóc ròng vì thương cho 2 couple chính của Dots.

Bình luận

qua SP rin chú ý bài của fans chính của SJK và ss SHK ấy, nhìn nick thì biết là fans. Mấy bạn ấy phân tích hay.  Đăng lúc 26-3-2016 10:34 PM
tớ thích đọc mấy bài phân tích sâu về tính cách nhân vật và tình huống trong phim, mấy lần tình cờ vào sp vớ dc bài hay là mừng lắm, qua đây thì gặp bài hay của nàng   Đăng lúc 26-3-2016 10:32 PM
tớ chỉ bik kể chịn là chính. ở SP thì bàn kiss, lo ES la nhiều. Chịu khó lội thì đc phân tích chuẩn của mấy mems chính sau mỗi ep.  Đăng lúc 26-3-2016 10:23 PM
ở kites có nhiều bài hay ko nàng? bài của nàng thì tớ đọc hết rồi. với của bạn YanKees nữa  Đăng lúc 26-3-2016 10:21 PM
đợt này tớ ko theo sát forum kites và cả soompi được như hồi Healer, hồi ấy là tớ đọc hầu như hết tất cả các bài trên sp và kites á, ko biết trên thread  Đăng lúc 26-3-2016 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách