Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 22/12/16: Cả 3 bộ phim đều tăng

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-12-2016 23:04:04 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cả 3 bộ film. hi vọng sẽ nhận được nhiều rating khả quan hơn
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-12-2016 19:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích bộ phim Kim Bok Joo, vì kites ko lập thớt cho phim nên đành chạy vào đây comt đã nghiền.

Một bộ phim rất dễ thương, trong 3 phim mình để ý thời điểm này là Biển xanh, Goblin và Kim Bok Joo thì mình thích Bok Joo nhất.

Kịch bản phim cũng đơn giản, chỉ là xoay quanh cuộc sống bình dị nhưng vô cùng đáng yêu của cô nàng cử tạ, nhưng xem nó làm mình cảm thấy cuộc đời đáng yêu hơn, dễ thở hơn và thú vị hơn. Giống như thấy bản thân mình trong đó vậy, lần đầu thích một người đến mức theo đuổi và làm đủ trò ngốc, cuộc sống đại học với những lo toan vụn vặt, có 1 thằng bạn bắng nhắng muốn đập, và một hội con gái luôn bên mình "chiến đấu", mấy cái đứa lớp bên nổi bật 1 cách ngứa mắt.

Có lẽ, mình cũng nếm đủ sự quắn quéo cool ngầu của soái ca cực giàu phi thực tế (trong cuộc sống bình thường ), những cô nàng với thiên mệnh phức tạp, nhiệm vụ đặc biệt, mối tình ngang trái kinh thiên động địa, mình cũng thấy hơi mệt với những người tầng lớp chót vót như vậy, hào nhoáng như vậy.

2 diễn viên của Bok Joo rất dễ thương, nữ chính từng là người mẫu nên dáng cao ráo, đặc biệt có đôi mắt nâu long lanh như búp bê vậy. Nam chính kiểu dạng hotboy trường học, nghịch ngợm, cứ như được quay về thời đại học vậy Dàn diễn viên phụ cũng dễ thương lắm, xem xong rất thoải mái, nhẹ nhàng.

Hy vọng bộ phim có thể kết thúc với 2 chữ số, giúp 2 diễn viên chính có bước đệm cho sự nghiệp của mình. Mà nghe nói đôi này cùng công ty YG, thôi yêu nhau luôn đi, đẹp đôi lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-12-2016 08:44:57 | Chỉ xem của tác giả
Không có phim nào cao rít vụt sáng cả
Tình hình chung vẫn đều đều như thường ấy mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách