Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 21/7: "W" và "Wanted" tăng mạnh, "Uncontrollably Fond" giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-7-2016 14:28:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hừ ư. Chắc chết quá. Khi nào mới tới tuần sau. Coi mà k đoán trước đc điều gì xảy ra luôn. Lâu rồi tui mới khát news và khát phim như vậy. Quá đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-7-2016 14:34:28 | Chỉ xem của tác giả
lần này cạnh tranh khốc liệt quá trời luôn không bộ nào quá mạnh để lấn át hai bộ còn lại, 3 bộ phim đều có màu sắc khác nhau nên mỗi bộ có lượng khán giả riêng... hấp dẫn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-7-2016 15:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jong Suk chọn kịch bản rất tốt, toàn phim có tình tiết lôi cuốn. Mỗi phim lại nâng LJS lên 1 tầm cao mới. Trc I hear your voice vẫn chỉ dc coi là người mẫu đi đóng phim. Xong đến IHYV thì đúng là được công nhận về diễn xuất (mình ko thể quên đc ánh mắt của Soo Ha khi ngước lên nhìn Hye Sung và luật sư Cha đứng nói chuyện vs nhau dưới mưa). Doctor Stranger 1 lần nữa khẳng định diễn xuất chắc tay, chứ ko phải bị ăn may, bi hài đều rất tốt. Đến Pinocchio thì chắc chắn 100% đc công nhân là diễn viên thực lực. Xong bây h là W, bây h có thể gọi là ngôi sao hạng A rồi. Mình thấy có nhiều ng ko thực sự đồng tình khi LJS khi đứng chung top với Kim Soo Hyun, Joo Won và Song Joong Ki nhưng nói thật thì ngoài LJS ra thì chả ai xứng đáng, thậm chí cảm thấy diễn xuất của LJS còn hơn 1,2 người trong 3 người kia. Nhưng đang khá lo ngại về cái drama bên Trung của bạn Dzịt, cảm thấy nó sẽ bị flop . Nhưng nói chung là mình cảm thấy rất tự hào khi nói mình là fan của Lee Jong Suk.

Đừng tập gym nhiều quá vịt nhớ, vai hơi bị u rồi đó, mà vai ngang và cổ cao là phần đẹp nhất lên body của bạn này, làm cho bạn này mặc gì cũng đẹp. Đừng đi theo mốt cơ bắp cuồn cuộn nhé, chỉ cần lên 1 chút cơ trông khoẻ mạnh là được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 22-7-2016 15:24:19 | Chỉ xem của tác giả
đọc bình luận là biết phim hay cỡ nào rồi
quá đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 22-7-2016 15:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Film tửng quá tửng, ảo quá ảo!
Thực thực hư hư, không biết bị quay chiều nào luôn, đến nể với Biên kịch, khó thế mà cũng nghĩ ra được!
Tềnh hềnh này không biết có khi nào chàng kiếm đường mò qua TG của nàng không nữa
Lúc đấy mới kích thích làm sao hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 22-7-2016 15:38:56 | Chỉ xem của tác giả
ảo vãi,phim hay khỏi cần bàn cãi, dv đẹp lung linh. chỉ có một điều nữ chính biểu cảm hơi quá một chút xíu nhưng phim rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 22-7-2016 16:00:28 | Chỉ xem của tác giả
Chị Han diễn hay thật đấy, hài hước thật hài hước mà bi thương cũng thật bi thương
JS đóng phim nào chất phim ấy, chemistry vô cùng tốt luôn,
t xem đi xem lại cái kiss của hai người từ sáng đến giờ, sao mà nó đẹp, nó khiến tui rung rinh thế ko biết
Tui lại bắt đầu cuồng phim, lại bắt đầu chờ đợi, lại bắt đầu hạnh phúc rùi ư?
Thật sự là phim lôi cuốn cực kì, hai thế giới, thực ảo đan xen, cảm thấy sự kì diệu
Nhịp phim cuốn hút đến la, nhanh nhưng rất hợp tình hợp lý
Nói chung là tui cuồng phim rùi đó, cuồng Han đại ca vs anh Vịt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 22-7-2016 16:45:27 | Chỉ xem của tác giả
Gái già sẽ lập đàn cầu tăng rating cho W  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 22-7-2016 16:46:14 | Chỉ xem của tác giả
Hê hê, hôm qua vừa coi vừa cười Kiểu "tui biết nói gì giờ, mới có 30' thôi hà" "tại sao tui lại ăn tát khi mua đồ cho cô vậy hả?". Trời ơi, chị Hyo Joo xinh đẹp, cute dễ thương mà diễn hay hết sức hà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 22-7-2016 16:47:22 | Chỉ xem của tác giả
kaka náo loạn vì W hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách