Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 17/11: The Legend of The Blue Sea giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-11-2016 22:11:38 | Xem tất
Hi vọng mấy tập sau hay lên chứ xem thấy tình tiết cứ nhốn nháo kiểu gì ấy, ngoài những đoạn hài hài của JJH ra thì vẫn là k hiểu mình đang xem cái gì cứ thấy chạy lòng vòng lòng vòng hoài luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 07:07:29 | Xem tất
Legend of the blue sea giảm 1.3% nhưng vẫn còn rất cao. Tội WFKBJ, rết ko xê xích tí nào luôn
Có mỗi Oh my Geum Bi là tăng trong cả ba phim, mong là rate sẽ leo dần dần, OMG fighting
Thnx b dịch ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 08:48:11 Từ di động | Xem tất
blue có vẻ kịch bản hơi yếu nh bù lại dàn cast thì hoành tráng^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 11:11:31 | Xem tất
Dù thật sự mong chờ và thích Weightlifting Fairy Kim Bok Joo nhưng đúng là bộ phim có gì đó mà mình thấy thiếu thiếu, mình rất thích cả 2 diện viên chính Joo Hyuk và Sung Kyung nhưng rating không đổi ở mức 3.3% có lẽ 1 phần bới cái thiếu hấp dẫn ấy. Mong rating của bộ phim sẽ cao hơn trong những tập sắp tới. Còn The Legend  of the blue sea giảm khiễn mình hơi tiếc nhưng rating của bộ phim quá ổn mà, lại hấp dẫn bời dàn cast cùng cảnh quay ngất ngây nữa chứ. Mong cả 3 bộ phim đều có rating cao ah vì mình không biết chọn phim nào ý. Phim nào cũng thấy sự thu hút riêng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 14:13:25 | Xem tất
Ôi thế mà còn tưởng Blue tăng qua từng tập luôn, thấy cảnh "hô hấp nhân tạo" tưởng sẽ kéo rate lên cơ. 2 phim kia mình chưa mần nhưng thấy các bạn review tốt nên lại đú xem sao ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2016 07:23:55 | Xem tất
Các bạn cho mình hỏi phim Weightlifting Fairy Kim Bok Joo Kites có làm Sub không. Mình tìm không thấy trên diễn đàn.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2016 10:16:23 | Xem tất
The legend of blue sea 2 tập đầu mình xem cảm giác nó chưa đủ sự hấp dẫn, đến đúng cuối tập 2 thì còn thấy có tí hứng thú để mong chờ tập tiếp theo, 1 số tình tiết có vẻ hơi miễn cưỡng, và không gắn kết cho lắm, mong là các tập sau sẽ gắn kết và gay cấn hơn, còn về diễn xuất thì không phải bàn với 2 diễn viên chính rồi, Lee Min Hoo thì ngày càng đóng tốt lên, còn Mợ thì độ điên có lẽ không ai có thể bằng được )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2016 12:05:26 | Xem tất
Mình xem tập hai tua khá nhiều anh Ho vẫn kiểu diễn xuất ấy, mình cứ thấy đâu đó Kim Tan nói chung là ấn tượng với Mợ và cảnh quay ổn thôi, Mợ đóng điên đạt thật chứ mà hơi gầy quá
Hi vọng những tập sau phim cuốn hút hơn cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2016 13:46:26 | Xem tất
Mình cũng thích nội dung của Oh My Geum Bi, cộng thêm diễn xuất của chú Oh Ji Ho & bé công chúa đúng dễ thương
Hi vọng tuần này rating phim sẽ tăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2016 14:51:53 | Xem tất
Cũng có thể hiểu được,
Tập 1 xem là vì hiếu kỳ, đến hết tập 1 thì cũng đã nắm kha khá đx tuyến nhân vật nên giảm 1 tẹo cũng là bình thường.
Vì bộ phim dài 20 tập mà, còn cả chặng đường dài.
Rate cao ngất thế này thì triển vọng sẽ vượt mức 20 nhanh thôi.
Hihi,
Chưa đx xem tập nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách