Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 14/7: "Lucky Romance" kết thúc lặng lẽ, "Uncontrollably Fond" giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-7-2016 11:46:00 | Chỉ xem của tác giả
Trùng hợp ghê, đều là 2 phim mình đang xem và cực kì thích, nếu như Lucky Romance coi thấy dễ thương thì UF lai là môt bài tình ca buồn.

Lâu rồi mới được xem một bộ phim lấy nước mắt như UF, lúc đầu khi chưa coi, đọc bình luận trên netizen có nhiều ý kiến trái chiều, nhưng sau khi coi xong tập 1 thì mình hoàn toàn đổ luôn, môt tuần trôi qua chỉ chờ mau nhanh đến thứ năm để có phim coi.
Mình thấy diễn biến của phim ngày càng hấp dẫn, mong là những tập sau rating sẽ tăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-7-2016 12:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Arsene gửi lúc 15-7-2016 09:30 AM
Mình vẫn không tin là chỉ bởi có KWB và Suzy đóng chính mà hơn 10 nước chịu mua bản ...

nhiều khi người ta mua bản quyền phim vì danh tiếng diễn viên và biên kịch, chứ không hẳn vì nội dung hay bạn ạ!

Xin lỗi vì rep comt mà lại thành ra post comt mới!
Bản thân mình nhận thấy UF giảm rating là do nhiều yếu tố cộng hưởng: nội dung, diễn xuất, chứ không hẳn chỉ do 1 nguyên nhân mang lại. Nhưng với 1 đứa như mình thì đánh giá UF thực sự là bom xịt của năm nay. KBS tính từ đầu năm đến giờ chỉ có DOTS là hoành tráng, cộng thêm Luật sư... là tạo rating tốt.
Riêng với W, hi vọng sẽ làm tốt. Vì 2 dv chính diễn xuất rất ổn và chemistry cũng tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-7-2016 13:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Uncontrollably Fond cứ giảm liên tục nhỉ
W tuần sau lên sóng rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-7-2016 13:33:09 | Chỉ xem của tác giả
2 tâp đầu thì UF công nhận là hơi chán, nhưng vì diễn viên đẹp quá nên vẫn đu theo, nhưng phim càng ngày càng thú vị nên mình không nghĩ là rat lại giảm.Tuần sau mà có W nữa thì nguy cơ là giảm còn sâu hơn đấy.
Cũng chưa bao giờ thấy gần như ngày nào trong tuần cũng có phim hay thế này, t23 thì Doctors, t45 có UF sắp thêm W, t67 có F38, CN có Running mam *cảm thấy như đang ở thiên đường vậy*

Bình luận

Đu thêm phim của Kim So Hyun với TaecYeon đi bạn =))  Đăng lúc 15-7-2016 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 15-7-2016 13:50:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cứ nghĩ nó sẽ tăng chứ sao lại giảmmmmm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-7-2016 13:52:39 | Chỉ xem của tác giả
mình cứ thấy có cảm giác UF sẽ là bom xịt vì... Suzy @@

Bình luận

Mình thấy cách xây dựng phim hơi rời rạc và kém hấp dẫn một chút chứ Suzy diễn không đến nỗi tệ như vậy  Đăng lúc 15-7-2016 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-7-2016 13:53:29 | Chỉ xem của tác giả
Tập 4 hay vậy mà lại giảm thôi cứ đu đi dù sao nd phim cũng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-7-2016 13:59:30 | Chỉ xem của tác giả
Buồng, đáng lẽ phải tăng đàn chứ sao giảm nhỉ. Rất muôn UF tăng nữa cơ mà tuần sau W lên sóng ùi, thật muốn cả 2 em đều cao cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-7-2016 15:19:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tuần sau có W lại có cuộc cạnh tranh rating rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-7-2016 16:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Rất chờ đón W của Lee Jong Suk v Han Hyo Joo, đã lâu rồi không thấy háo hức vì bộ phim nào như vậy, hy vọng phim khởi đầu với thành tích tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách