Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6688|Trả lời: 44
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 14/7: "Lucky Romance" kết thúc lặng lẽ, "Uncontrollably Fond" giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Khởi đầu với rating đầy hứa hẹn 2 chữ số với 10.3% và cũng là con số cao nhất, Lucky Romance đã kết thúc 16 tập của mình với rating thấp nhất chỉ đạt 6.4%. Trong suốt hành trình của mình rating bộ phim liên tục sụt giảm đánh mất người xem. Hi vọng trong thời gian tới đây các diễn viên của bộ phim sẽ có những dự án thành công hơn.

Tập 4 Uncontrollably Fond ghi nhận 11.0% tỉ suất người xem, giảm 0.9% so với tập trước. Từ 12.5% ở tập đầu tiên, đến nay bộ phim đã giảm 1.5% khán giả của mình.

Wanted ổn định mới mức người xem 7.7%
Tuần sau, W với sự tham gia của Lee Jong Suk, Han Hyo Joo sẽ lên sóng, cục diện mới sẽ thay đổi như nào? Chúng ta hãy cùng chờ xem!

Nielsen Rating

1. [KBS2] Uncontrollably Fond 11.9→11.0
2. [SBS] Wanted 7.7→7.7
3. [MBC] Lucky Romance 6.8→6.4

Source: AGB
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-7-2016 05:55:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
UF càng ngày càng hay các mẹ ạ . Tuần sau UF mạnh mẽ hơn nhé 5ting !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-7-2016 05:58:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
UF Tập 4 cũng hay vch ra . UF mạnh mẽ lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-7-2016 06:33:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tuần sau W lên sóng rồi, thật sự khó đoán cục diện rating sẽ thay đổi ra sao. W được chấp bút bởi biên kịch Song Jae-Jung, người đã làm nên 2 tác phẩm xuyên ko đình đám là 9 lần vượt thời gian và Queen In-Hyun's Man, lần này W cũng là xuyên không gian và thời gian giữa 2 thế giới, biên kịch liệu có tạo nên kỳ tích lần thứ 3? Đạo diễn bởi Jung Dae-Yoon, người từng làm nên 2 bộ phim ăn khách là She was pretty và Arang sử đạo truyện. Lee Jong Suk đóng vai nhà siêu tài phiệt, từng hóa thân vào Pinocchio kết thúc rating 13,3% và Doctor stranger kết thúc 12,7%. Nữ chính là bác sĩ đóng bởi Han Hyo-Joo, người từng được yêu mến rộng rãi nhờ Người thừa kế sáng giá sánh vai cùng Lee Seung Gi, và là nàng thơ một thời của Lee Jun Ki trong Iljimae. Liệu các tuyến nhân vật phụ trong 2 thế giới có đa dạng, và liệu nó có hỗn loạn khó theo dõi khi chuyển cảnh qua lại giữa 2 thế giới ko, chính là điều mình quan tâm. Tiến trình rating đẹp theo mình là tập 1 chỉ 1 chữ số thôi rồi tăng dần đều lên 2 chữ số, còn hơn là 2 chữ số ngay từ đầu rồi giảm xuống 1 chữ số về sau để mang tiếng là bom xịt. Bạn có đón xem W hấp dẫn ra sao vào tuần tới? Liệu nó có thổi luồng gió mới để xoay chuyển cục diện đáng buồn của phim giữa tuần hay ko đây. Mình dự đoán W sẽ mở màng với rating trong 8,5-9,9, về nhì, còn có vượt lên dẫn đầu hay ko thì phải xem nội dung thì mới biết được, đẹp nhất là trên 9,0 và dưới 10.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-7-2016 06:43:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
UF hay dần đều theo số tập . W sẽ ra vào tuần sau ?? 11% vẫn ổn . Cố lẻn UF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-7-2016 06:46:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Quan trọng là UF nội dung càng ngày càng hay . 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-7-2016 06:54:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trước h xem phim ko để ý đến rate . Nội dung càng thú vị ở tập 4 . UF 5ting! .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-7-2016 06:56:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ UF dù có thế nào đi nữa. Phim melo ngược tâm day dứt duy nhất mình xem trong time gần đây. Phim ngày càng hay về nội dung lẫn dx. Phản hồi của ng xem ở Hàn và nc mình cũng khá tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-7-2016 06:58:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ối giơi ơi . UF càng ngày càng khién tui bất ngờ đó nha. Cười hả hê có khi là khóc ngon lành . riêng tập 4 rất thú vị .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-7-2016 07:02:02 | Chỉ xem của tác giả
UF nội dung melo, tập 1 diễn biến chưa tốt nhưng những tập sau khá hay, thật đáng buồn vì rating lại giảm nữa.
Các bộ phim còn lại trong khung giờ cũng không mấy khả quan, khung giờ phim giữa tuần vẫn chìm trong khủng hoảng
Hi vọng W sắp tới sẽ thành công và cạnh tranh ngang bằng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách