Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 5 ngày 1/12: Cả 3 phim đều tăng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-12-2016 09:21:34 | Xem tất
Vậy là sắp cán mốc rết 20 rùi, đúng là phim bom tấn cuối năm có khác, chúc mừng đoàn làm phim nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 09:53:41 | Xem tất
Đối với tôi, thì Kim Bok Jo rất dễ xem.

Mỗi tập tuy không liên kết chat chẽ với nhau, và chính cái nội dung của nó cũng nhẹ nhàng, đơn giản, nhưng xem Bok Jo mà thấy khá thấm.

Thứ nhất là việc luyện tập cơ thể để bảo đảm sức khỏe, chẳng những cho bản thân mà còn cho gia đình, cho người mình yêu quý. Bok Jo tuy dềnh dàng, thô kệch, nhưng nhanh nhẹn, dẻo dai, bền bỉ, và thoải mái. Đã vậy đụng việc là xốc vác, an ủi, chăm nom người ta cũng rất nhiệt tình, hăng hái. Nhìn Bok Jo mà biết cái gì gọi là cái đẹp truyền tải năng lượng, theo đúng nghĩa đen. Đối với kẻ có quá nhiều việc phải làm và muốn làm trong một ngày như tôi, sức khỏe của Bok Jo là một ước mơ vô cùng chân that và gần gũi.

Thứ hai, là những đam mê trong sáng của Bok Jo. Cô gái tập tạ vì yêu mùi kim loại. Chưa từng ngần ngại về cân nặng và đam mê của mình, cho đến khi yêu và nghĩ đàn ông chỉ thích các cô yểu điệu. Nhưng rồi thì sao? Bok Jo vẫn tập tạ và đam mê tập tạ. Bok Jo vẫn yêu và tiu nghỉu thú nhận chắc tình đơn phương này chỉ là đơn phương thôi. Cô gái chỉ biết duy nhất một điều, là thích cái gì, thì hết lòng hết sức cho nó. Dù vụng về, dù mặc cảm, thì thích là làm tới thôi. Tôi nhìn Bok Jo mà thấy ấm lòng. Một kẻ như tôi, cũng dở rất nhiều chuyện, và cố chấp với một ước mơ. Bok Jo làm tôi tin rằng, mặc kệ sự hoàn hảo đi, có thể sống và có một ước mơ để sống vì nó, là vui, là tốt lắm rồi.

Bình luận

Xem xong thấy sáng khoải vô cùng. Chưa thấy nữ chính phim Hàn nào cute như cô Cử tạ này cả. Dẫn dắt rất hợp tình hợp lý. Xem xong trẻ ra đến 10 tuổi ấy chứ   Đăng lúc 2-12-2016 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 10:05:04 | Xem tất
Sắp được 20% rồi. Cố lên LOTBS.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 10:10:08 | Xem tất
Chúc mừng cả 3 phim đều tăng rate
Mà Oh My Geumbi tăng ít quá
Hy vọng tuần sau có bứt phá, không thì buồn lắm
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 10:10:43 | Xem tất
Chúc mừng 3 phim đều tăng rating
Blue sea hi vọng giữ vững phong độ để tiếp tục vượt mốc 20%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 10:25:22 | Xem tất
Chậc, dù tăng nhưng vẫn ở cách biệt khá xa.
Cơ mà tăng là vui rồi.
Cám ơn bạn đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 10:45:48 | Xem tất
Chúc mừng cả 3 phim đều tăng nhé. Đặc biệt là Blue Sea, tập hôm qua xem raw ko cảm được nhiều nhưng xem sub một cái là cười muốn tuột quần

Bạn nào thích phim hài hước mà có dư vị cuộc sống ("người lớn" ) hơn mấy phim vườn trường cute thì chắc là sẽ ko hợp phim Tiên nữ cử tạ đâu. Giới thiệu cho các bạn dạng này xem một bộ khác cute mà có nội dung hơn một chút là Surplus Princess để xem giải trí. Phim này có đủ các diễn viên cute trong mấy bộ gần đây luôn, từ Jo Bo Ah (đang đóng Sweet stranger), Song Jae Rim (Our Gab soon), Nam Joo Hyuk (WFKBJ), Oh Joo Wan (Gong Shim), đặc biệt có Kim Seul Gi (siêu cute của Oh my ghost, Splash splash love). Phim này cách kể chuyện hài hài gần gũi giống Gong Shim vậy, bạn nào đi làm về mệt mỏi xem bộ này với Blue Sea là tràn đầy năng lượng tích cực lại liền.

Chúc mọi người chọn được phim phù hợp bản thân và có phút giây giải trí vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 12:34:29 Từ di động | Xem tất
SBS đợt này toàn dùng chiêu lùi 1 bước tiến 2 bước hk à...cả tuần phim nào rết cũng khủng...hỏi sao hk yêu cho đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 13:51:34 | Xem tất
18.9 rồi 20 không còn xa nữa
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 15:52:38 | Xem tất
Nhà Blue Sea cố lên sắp cán mốc 20 tới nơi rồi
Tập hôm qua cover lại cảnh kinh điển của Cụ - Mợ trong" Vì Sao" à?
Oh My Geumbi hay còn Weightlifting Fairy Kim Bok Joo cute quá xá mà rết k lên 10% đc cũng hơi buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách