Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 8/2: Chief Kim vượt mốc 15%

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-2-2017 12:56:38 | Xem tất
Không ngờ Cheif Kim lại được phản hồi tích cực như vậy! Chúc mừng anh Nam Gong Min nhé !
Thank bạn đăng bài !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 16:41:52 Từ di động | Xem tất
missing rat có vẻ k đc cao lắm nhỉ cơ mừ chief vượt cả sam rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 18:55:04 | Xem tất
Saimdang. Light's Diary giảm dần đều nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 19:07:51 | Xem tất
Wow đỉnh thiệt, không ngờ Namgoong Min có thể đánh bại Lee Young Ae hoàn toàn ntn luôn
Lee Young Ae comeback sau 13-14(??)năm mà thất bại thế này đáng tiếc quá
Chúc mừng Namgoong Min mong anh sẽ tiếp tục thành công nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 19:35:36 | Xem tất
phim cua chu Nam co ratting tot qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 20:27:18 | Xem tất
Chúc mừng Chief Kim, phim rất hay mới lạ và quá hấp dẫn
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 20:29:50 | Xem tất
Trời ơi , thấy thốn cho Missing hà !!!
Diễn viên đẹp , kịch bản tốt , muốn hài có hài , muốn bi có bi và đương nhiên cũng không thiếu kịch tính và xoắn não .
Vậy mà cớ sao con rate lại thảm vậy ? Hiệu ứng cũng không nổi lắm
Chắc sẽ khó có bứt phá . Nhưng thôi cứ hi vọng rate sẽ tăng một chút cho vui nhà vui cửa , chứ đóng cái phim lăn lê bò lết , mặt mũi lấm lem , áo quần hôi hám không thay mà vầy tội quá !

Bình luận

Một điểm khác ở những phim dark thành công của Hàn mà mình thấy là nó phải nhân văn hoặc đề cao ý chí. M9 còn ít cảnh nhân văn mà n cảnh tàn bạo và lạnh lùng.   Đăng lúc 10-2-2017 10:48 AM
So với phim Mỹ cùng đề tài sinh tồn thì nó khá nhẹ rồi :) Mình nghĩ vẫn do đề tài. Nó mới khai thác nên chưa phổ biến trong phim Hàn nên cần time để thu hút dần.   Đăng lúc 10-2-2017 10:23 AM
Những thể loại dark thì phim phải hoành tráng (cast, bk, cảnh quay...) mới mong thu hút dc í. Mình nghĩ phim này nhiều tính chất, nhưng có nhí nhảnh và làm nhẹ đi cái khổ.   Đăng lúc 10-2-2017 10:17 AM
cũng chung số phận rồi . Tui nghĩ có lẽ do dàn cast không phải là sao quá lớn cộng thêm thể loại sinh tồn này còn khá mới mẻ và chắc có lẽ còn vì thiếu...may mắn:)   Đăng lúc 10-2-2017 09:43 AM
Phim này có nhí nhảnh đâu mà . Thấy cũng đấu đá rồi mưu toan này nọ . Những tưởng nếu giết chóc , máu me nhiều mà sợ thì mấy phim pháp y như Sign , Ghost ...  Đăng lúc 10-2-2017 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 21:40:01 | Xem tất
Chúc mừng Chief Kim có rết tăng mạnh liên tiếp và mừng cho anh Nam nữa
Phim thành công vượt cả kỳ vọng luôn nhất là khi phải đối đầu với bom tấn Saimdang
Đây là minh chứng cho phim chỉ cần cách thể hiện mới lạ, diễn viên nhập vai sẽ thành công chứ k cần sao lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 22:24:27 | Xem tất
Cuối cùng, cuối cùng cũng đợi được ngày anh ấy tỏa sáng rồi. Mình chính thức thích anh ấy từ Can you hear my heart. Đến nay đã qua bao nhiêu năm rồi.
Anh ấy thực sự rất tài năng, diễn được rất nhiều thể loại vai, vai nào cũng ấn tượng chỉ tiếc là không gặp thời vận.
Cuối cùng anh cũng có 1 vai để tỏa sáng rồi oppa à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2017 22:32:38 | Xem tất
chúc mừng Chief Kim chúc mừng Nam Gong Min chúc mừng thành công của bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách