Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 7/12: The Legend of The Blue Sea giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-12-2016 11:55:22 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây thích xem film hài hước cho thư giãn nên nghe phản hồi đối với film Weightlifting Fairy Kim Bok Joo khá tốt èy. Đang tính cày bộ này.
Còn đối với Huyền thoại biển xanh ngay từ khi film chưa lên sóng đã thu hút khán giả rồi. Kịch bản phải có cao trào nữa mới giúp con rết đột phá. Tới thời điểm này thì mình nghĩ rating đã đến giai đoạn ổn định rồi. Dù sao thì thành tích của Biển xanh cũng rất tốt so với các film cùng giờ rồi.
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-12-2016 12:11:21 | Chỉ xem của tác giả
LOBS đối với mình không hay bằng Weighlifting fairy, vì mỗi tập không có sức hút níu kéo mình coi tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-12-2016 13:23:39 | Chỉ xem của tác giả
hic hic
mong rate sẽ tăng lại
đừng giảm nữa (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-12-2016 14:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem phim Oh my Geum Bi và thấy rất rất hay, thích cách diễn của tất cả diễn viên đặc biệt là anh Oh Ji Ho và bé con. Lúc nào hai cha con cũng cãi nhau, chê nhau xấu xí nhưng chính cái đó lại nhìn thấy được tính cách y xì đúc nhau của 2 người, vừa đáng yêu vừa thương. Có lẽ cuối phim Geum Bi sẽ chết mất Yêu thương Geum Bi lắm, tối nay lại gặp hai bố con rồi. Geum Bi fighting
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-12-2016 14:42:05 | Chỉ xem của tác giả
Tập có anh Jo Jong Suk cameo mà rết lại giảm thế kia. Anh xuất hiện là thấy buồn cười rồi
Mợ lại lăng xê phong cách thời trang mới à? Cái bộ màu hường kèm phụ kiện nón + kính mát khó đỡ thật  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-12-2016 15:16:13 | Chỉ xem của tác giả
huyền thoại biển xanh cố gắng cải thiện kịch bản, flighting!!!

rating cứ mãi giậm chân tại chổ, chắc là chỉ có fan trung thành của các diễn viên xem...^^

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-12-2016 15:27:28 | Chỉ xem của tác giả
Oài, giảm mạnh hơi buồn chút xíu Nhưng rating 2 con số như vậy vẫn ổn, vẫn đứng đầu. Tập 7 vừa hài vừa kịch tính mà, hơn nữa có anh Jo Jung Suk làm khách mời, chàng cá xem Master's Sun của bạn diễn Gong Hyo Jin. Mong rating tập 8 tăng lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-12-2016 16:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Nghiện Kim bok joo hơn. Coi phim rất hay, gần gũi!
Thanks ban trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-12-2016 17:37:16 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chưa lên được ngưỡng 20%
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-12-2016 17:41:12 | Chỉ xem của tác giả
tiết lộ với mọi người một bí mật
đó là tui ủng hộ phim gì thì y như rằng phim đó gặp dớp
phim gì tui không ngó ngàng thì nó vụt sáng chói lóa
hahaha

sao cứ có cảm giác là LOTBS không bùng nổ như mong đợi là tại cái mệnh sao chổi của tui vậy nè
ngày xưa hóng ngày hóng đêm TH, mất ăn mất ngủ, trầy trật mãi mới được 20%, may mà cuối cùng vẫn lên trên 25%
dù đợi ấy kinh qua nhiều sóng gió nhưng cuối cùng  vẫn thành công
hốt hết gạch đá nhưng đại ca vẫn nhận nhiều quả ngọt, độ nổi tiếng kinh khủng
vẫn nhớ đợt ấy mạng xã hội VN còn gây ra bao nhiêu vụ gây phẫn nộ chỉ vì anh Kim không kết tủa quá nổi
mà đợt ấy 1 phần đụng độ Secret quá khủng nữa

Gần đây nhất là đứt  hết ruột gan với Tru Tiên
Cái truyện là chấp niệm 1 thời của tui vô phim nó nát banh xác
Và điều dĩ nhiên là phim flop thậm tệ dù được xem là bom tấn khủng nhất mùa hè 2016
Lại là cái số xui xẻo của mình ứng vào phim hay sao ý

Còn LOTBS bây giờ phim không đối  thủ mà rate thế này thì chắc cũng khó lên cao nữa
Thương đại ca, thương chị
Không phải flop nhưng mà chắc chưa đủ kì vọng, anh chị cũng buồn
Còn em đây ngày ngày vẫn ủng hộ và yêu thương phim nè

Còn HDMT, vốn cực kì nghiện phong cách của BK Kim Eun Sook, phim nào cũng thích mê
Thế mà lần này không xem nổi 3 tập, thì cuối cùng nó lại bom tấn cỡ nguyên tử luôn mới hoành tráng chứ

Từ nay chắc anh nhà đóng phim gì, tui ngồi nhà ngày ngày rủa nó flop dập mặt đi
có khi nó lại thành công cũng nên haha

Bình luận

em cũng thế, xem phim cưng quá trời đất  Đăng lúc 8-12-2016 09:05 PM
nhưng mà chị thích film này lắm ấy, xem film diễn viên đẹp, cười vui vẻ, nhẹ nhàng, tâm trạng thấy vui khi xem, nên cực thích film này ấy  Đăng lúc 8-12-2016 07:57 PM
còn đợt này chị nghi film bão hòa mức 20% quá, film khá nhẹ nhàng, hài vui, chị ko thấy yếu tố kịch tính để lôi kéo mn, cái này từ 2 tập đầu đã lo rồi  Đăng lúc 8-12-2016 07:56 PM
nhớ the Heirs quá em, hồi ấy gạch đá tới tấp mà rết vẫn lên dc đến 25%  Đăng lúc 8-12-2016 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách