Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1215|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 26.4: Mystery Queen giảm nhẹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê của Nielsen Korea, Mystery Queen giảm 0.2% xuống 10.7%, khu vực đô thị đạt 11.6%

Saimdang Light’s Diary giảm 0.5% xuống 7.8%, khu vực đô thị đạt 7.7%

Radiant Office tăng nhẹ 0.1% lên 6.8%, khu vực đô thị đạt 7.7%

Nielsen Rating:
1.[KBS2] Mystery Queen: 10.9→ 10.7
2.[SBS] Saimdang, Light’s Diary: 8.3→ 7.8
3.[MBC] Radiant Office: 6.7→ 6.8

tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-4-2017 08:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Thật bất ngờ mà cũng thật thích thú với cách triển khai câu chuyện của Radiant Office trong những tập gần đây. Mình cứ tưởng rằng sau những chuyện nhân vật nam 2 (Bác sĩ Seo "gió xuân" ) làm thì mình sẽ có thể ko thích anh ta nổi nữa, nhưng rốt cuộc lại ghét ko nổi anh này. Có lẽ bởi vì cách nhìn đa chiều của kịch bản khiến người khác đặt mình vào vị trí của nhân vật mà cảm nhận nên đã hiểu được sự lựa chọn của nhân vật này, cũng có thể là bởi vì tương tác giữa anh ta và nữ chính sòng phẳng mà đường hoàng lại có chút đáng giận đáng yêu ? Nữ chính học đàm phán lém lỉnh từ ai mà giỏi thế, từ anh chàng gió xuân chứ ai Một điều thích nữa là cách quay phim và nhịp điệu của phim này. Mình nhớ mãi đầu tập 11 lúc chuyện sốc do nam 2 phơi bày, họ cho camera quay chung quanh nữ chính 360 độ để diễn tả cảm giác hoang mang tột đỉnh và tâm trạng quay cuồng lẫn bị chia cắt cô độc với mọi người xung quanh của bộ 3 cầu sông Hàn. Đúng là thứ cảm giác trời sụp đất nứt đối với họ! Nhịp phim co giãn đúng lúc đúng chỗ, khi nghiêm túc đàng hoàng, khi trêu ghẹo cười nhỏ, khi châm chọc chế giễu, lúc lãng mạn bước chậm, khi bùng nổ đỉnh cao... Niềm vui và nỗi buồn luôn song hành trong cuộc sống, lúc ta gặp khó khăn chưa chắc đó là đường cùng, lúc ta đang bước nhanh song ko thể quên người khác cũng đang có tính toán của chính họ... Sự tương tác của bộ phim này làm mình rất tận hưởng mỗi giây trôi qua của bộ phim, ko hề phí phạm. Thậm chí ngay cả việc đến tập 12 rồi mà nam nữ chính mới chỉ ngầm rung động chứ chưa chịu tỏ tình mình cũng ok luôn. Cảm giác giữa họ có muôn lời chưa nói nhưng trái tim đã đến gần nhau lắm rồi, như nhịp bước chậm giữa đêm hè xao động vậy - Trái tình yêu đã toả hương dậy mùi, ngày thu hoạch chín mọng còn ở xa được sao ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2017 10:11:04 | Chỉ xem của tác giả
Các phim ở khung giờ này không có sự bứt phá mạnh mẽ, phim nào cũng đều đều, mong các tập sau sẽ cao hơn, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2017 10:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Đang theo dõi mối mình Radiant Office, phim gần về cuối rồi, cũng chẳng ham hố rate thêm làm gì, duy trì đc như này là cũng tốt r
Phim thiệt sự rất hay, nhẹ nhàng như rất ý nghĩa
5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-4-2017 10:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Các phim bám đuôi nhau sít sao ghê nha
Mong tuần sau Mystery Queen tăng rating típ
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-4-2017 12:55:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đến cuối 13 rồi mà đôi chính vẫn chưa tỏ nhời gì. Nhà đài thật biết cách làm người xem phấp phỏng. Tưởng đến đây là rõ lòng nhau rồi, ai dè nữ 9 vừa thốt ra câu đã bị tiếng người khác át làm nam 9 không nghe được. Tuần nào cũng hóng RO nhất. Giờ chỉ mong có nhiều cảnh của đôi này hơn. Đặc biệt preview ep 13, 14 chỉ xoay quanh 2 người ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-4-2017 14:05:40 | Chỉ xem của tác giả
Giảm cũng không quá nhiều nên không sao
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-4-2017 14:40:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin và tổng hợp nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2017 16:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Các phim chỉ tăng và giảm nhẹ nên k có thay đổi đáng kể
Giờ chỉ xem phim theo ý thích chứ k quan tâm đến rating lắm
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-4-2017 18:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim thứ 4,5 thường biến động về rate không lớn lắm
Thật sự tiếc cho sự trở lại của Lee Young Ae, lâu rồi c mới đóng phim vậy mà lại không được thành công như mong đợi
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách