Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3034|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 25/5: Lucky Romance khởi đầu với rating 2 chữ số

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc, tập đầu tiên của Lucky Romance đã khởi đầu đầy thuận lợi với rating đầu tiên đạt 10.3% cao hơn 0.4% so với tập cuối tiền nhiệm, khu vực Seoul còn lên tới 12.3%.
Ngay sau khi kết thúc tập đàu thì lượt tìm kiếm bộ phim cũng đạt No1 tại Naver và Daum

Có thể bộ phim sẽ giúp cho MBC lấy lại phong độ của mình cũng như cải thiện tình trạng rating đang thấp của những bộ phim giữa tuần hay không thì chũng ta hãy chờ đợi ở tập tiếp theo nhé!

Trong khi đó, EntertainerMaster: God of Noodles không có nhiều chuyển biến mới khi rating lần lượt đạt 7.5 và 6.8%.

Nielsen Rating:

1. [MBC] Lucky Romance: 10.3% *NEW*
2. [SBS] Entertainer 7.6→ 7.5%
3. [KBS2] Master: God of Noodles 6.6→ 6.8%

Source: sp, starnews
Tổng hợp: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 chúc mừng LR <3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2016 05:39:45 | Chỉ xem của tác giả
Lucky Romance khởi đầu rất thuận lợi, là bộ phim được khán giả mong chờ trong mùa hè này
Mong bộ phim càng ngày càng hấp dẫn hơn và đạt đc rating cao
Thank bạn dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2016 06:00:38 | Chỉ xem của tác giả
Sáng dậy ngó rating có bị shock nhẹ. Chính anh CEO Je Su Ho còn chỉ dám đoán 8,5% thôi mờ
Vì trước đó vẫn lo rating lắm, khổ, nỗi lo của các bà mẹ có thằng con 30 tuổi ế sưng ế sỉa đi hỏi vợ là đây, huhu :'(
Phim được phản hồi rất tốt nên hi vọng sẽ giữ được phong độ
Cố lên 20% đi để có đứa phải khao mì Jjawang )

P/S: thank cu em dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2016 06:28:35 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái rating trong lòng như trút đc gánh nặng vậy

hôm qua đã biết bộ phim nhận đc phản hồi rất tốt nhưng không ngờ rating lại đc như thế

chúc mừng tung bông đoàn làm phim

mong là đầu xuôi đuôi lọt, tằng tằng đi lên thôi nhé ^^.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2016 07:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn con rết béo mà cảm tạ trời đất luôn ý ~

Đúng là fan gơ một lão già 30 tuổi mới bắt đầu sự nghiệp nó khổ vậy á ~

Mình còn vui hơn nữa khi không còn nhìn thấy Jung Hwan của Rep88 trong Su Ho của LR nữa ồi

Không 1 tý tẹo nào luôn. Anh đã làm được, ít nhất cho đến thời điểm này ~

Đầu xuôi đuôi lọt, cứ thế mà béo ngậy nhé rết <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2016 07:28:08 | Chỉ xem của tác giả
10.3% tung bông tung hoa... cười nguyên vườn bông hahahahaha.

Chúc mừng thằng em có khởi đầu thuận lợi. Ep 1 LR cao hơn ep 1 của 1988 rồi nên con rết cứ theo đà mà béo tròn trùng trục thôi. Thế quái nào mà chế già lại mê mẩn cái style thầy bói vạn người chê mới chết chứ. Đang hóng đây.

Tiếp tục share to love nào

Bình luận

Mấy chị em lại kiếm cớ cafe ở post tôi. Tôi chỉ quan tâm ngày 3/6 tới đây thằng em số nhọ + thằng bạn số đen có rinh giải hay không thôi, còn lại là kmn =)))))   Đăng lúc 26-5-2016 02:16 PM
Sau đó còn ngộ ra thêm mấy vụ nữa, nào là em gái nữ chánh tên Bo Ra, tình địch họ Choi là ngôi sao thiên tài. Ahihi cái chữ ĐỊNH MỆNH =)))  Đăng lúc 26-5-2016 11:49 AM
Koko xem cái banner của LR trên kites chưa? Hôm trước tôi lò dò vào xem, thấy cái chữ ĐỊNH MỆNH nó đập thẳng vào mặt, đơ mất mấy giây đấy =))))  Đăng lúc 26-5-2016 11:48 AM
Ôi giời bữa qua anh CEO dự có 8.5 em còn bảo ông ham hố thế chứ em chỉ mong tap đầu 5-6 là đẹp rồi, ai ngờ nó lên hẳn 10 =))) cứ ăn mừng tập đầu trước =)   Đăng lúc 26-5-2016 11:42 AM
Này, đừng nhắc chữ ĐỊNH MỆNH kẻo lại thành cameo tiếp đấy. Tui chỉ muốn lúc nào cũng tằng tằng vậy để còn đu tới ep cuối cùng thoai =)))  Đăng lúc 26-5-2016 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2016 07:35:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng LR và các đoàn làm phim
Chúc mừng chị em chúng ta đã trút dc gánh nặng tập đầu
Hãy giữ vững phong độ nhé LR,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2016 07:53:01 | Chỉ xem của tác giả
Toẹt vời
Chị Eum ko làm em thất vọng mà
Tình yêu của em, em biết tin tưởng chị là không sai mà
Tung bông, tung hoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-5-2016 07:56:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lucky đúng là lucky thật
đáp ứng được kì vọng khán giả nên rết cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2016 08:19:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy trailer có vẻ thú vị, sau Signal thì mình thích mấy bộ phim nhẹ nhàng như này, hiện tại đang xem Mirror of the witch và Ms Temper and Nam Jung Gi. Lucky Romance à, em sẽ sớm vào watchlist của anh thôi. Chế Eum thì khỏi kể, với em thì chế thành nhân vật hễ xuất hiện trong phim nào là phim đó đảm bảo hay. Chúc mừng bạn Yeol với khởi đầu thuận.lợi trong bộ phim truyền hình đầu tiên bạn làm nam chính có đôi.

Bình luận

Gom hết một đợt rồi zip lại. Lâu lâu đưa lên Mega or Dropbox cất là ok. Chứ còn up ở đâu cũng ko an toàn :D  Đăng lúc 26-5-2016 09:18 PM
Nay em đang mò làm cái diễn đàn lưu trữ đồ đạc nhà cô Bo chơi. Em biết là 1 trong bốn chị nhưng không biết là chị nào hế =))  Đăng lúc 26-5-2016 08:45 PM
Hẳn là người quen. Bữa nay không thấy hiện hồn cả FB lẫn IG nhỉ  Đăng lúc 26-5-2016 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách