Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2996|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 22/06: Wanted khởi đầu ở vị trí thứ 3, Lucky Romance trở lại dẫn đầu + phản ứng Knet UPDATE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo Nielsen Hàn Quốc, bộ phim truyền hình mới của đài SBS "Wanted" đạt rating 5,9% khởi đầu khiêm tốn ở vị trí thứ ba.

Như vậy "Wanted" có rating thấp hơn "Entertainers" tập cuối cùng 0,3%.

Trong khi đó, bộ phim "Lucky Romance" của đài MBC đã tăng trở lại và đứng ở vị trí thứ nhất với rating 9,2%.

Theo sau là "Master - God of Noodles" của KBS 2TV với  rating 7,4%.

Bài báo: “Lucky Romance”, Ryu Junyeol ♥Hwang Jung Eum, lời tỏ tình  "Đừng đi mà"
Nguồn: Mydaily - Naver

1. [+4,176, -122] Ah làm thế nào để có thể chống cự lại với Ryu Joon Yeol trong preview đây?

2. [+3,366, -84] Đừng đi mà... Hãy ở bên cạnh tôi~~ Trụy tim mất

3. [+3,103, -87] Đừng đi mà, hãy ở cạnh tôi ㅠㅠㅠ Anh ấy như một đứa trẻ nhưng lại vô cùng nam tính ở đoạn cuối tập tối nayㅠㅠㅠㅠㅠJe Su Ho đang bùng nổ với sự quyến rũ ㅠㅠㅠㅠㅠ♡

4. [+2,447, -73] Đừng đi đừng đi Shim Bo Nui

5. [+2,360, -70] Hôm nay thật daebak.  "Đừng đi mà" ㅠㅠ

6. [+864, -24] Sao Ryu Joon Yeol lại dễ thương vậy chứ? Nhân vật này của ảnh thậm chí còn làm cho ảnh dễ thương hơn  ㅠㅠㅠㅠㅠ Ảnh cute khắp mọi nơi luôn ㅠㅜ Bo Nui cũng đã bắt đầu nhận ra cảm giác của mình rồi ㅠㅜㅠ Bo Ho couple, chỉ cần đi bộ trên con đường hoa thôi..

7. [+782, -19] Ryu Joon Yeol đang lái xe mà làm tôi phát điên lên ㅠㅠ Bộ phim này quá hay, đúng chứ?

Source: hancinema.net
V-trans: [email protected][/email]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2016 10:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Xin cái temmmm

Edited:

Rết tăng trở lại rồi à, phim hình như quay trở lại đúng chất romcom rồi

Cũng không biết là có duy trì được tiếp không

Mong phim đừng trồi sụt như tuần trước, đau tim lắm

Knet thì vẫn khen Yeol tung giời nhưng mong nội dung phim đặc sắc và ấn tượng thêm chút nữa để khiến mng nhớ tới phim nhiều hơn nữa.

*khóc 1 dòng sông*

edit lần nữa: Các bạn rung động nhiều quá làm mình muốn khóc

Bình luận

Chế bận rụn với em gái ở nhà, mà sđt thì ko có =(( Chứ bom xịt có dám bỏ chỗ nào đâu  Đăng lúc 23-6-2016 01:12 PM
ô sao lại k có quần @chê Hana bỏ bom bọn e hum trc  Đăng lúc 23-6-2016 01:10 PM
Ôi, sao tên này lại có quần =((  Đăng lúc 23-6-2016 11:47 AM
:(( news ở đâu mà chém như thần vậy :((  Đăng lúc 23-6-2016 11:41 AM
Jan
ahuhu... đã edit rồi mà.. tại sao em ko chờ anh edit.. HAJIMA... comeback babe.. :(((((((  Đăng lúc 23-6-2016 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-6-2016 11:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao lại có người dành chỗ
Cái thể loại news chưa có mà có người dành sofa , ghế gỗ

Tôi đã từng xem nhiều rom-com nhưng đây là lần đầu tiên tui rung động như vậy đó.  Trái tim của mọi cô gái đều rung động vậy thôi

Sao chế này rung sâu thế. Mình chỉ thấy buồn cười TT_TT

Bình luận

=)), chậm chưn quá  Đăng lúc 23-6-2016 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-6-2016 11:03:51 | Chỉ xem của tác giả
ê đ*t quá

huhuhu sao ngừi dịch edit lâu vậy

cuối cùng rating như nào (

đề nghị mod ban nick này đi, edit quá lâu chắc news k có nguồn chứ gì

à hóa ra là rết giảm lên 0,5%, tưởng news gì ghê gớm lắm chứ hiuhiu

có mỗi cái news thế này mà edit những cả tiếng, thật bạn đăng news nên xem xét lại đi nhé

Bình luận

Ko anti ở đây nhá :(((((((((((  Đăng lúc 23-6-2016 03:59 PM
Yan
cf là "like" thôi :(( nghe edit hàng tiếng là thấy phải phê bình rồi :((  Đăng lúc 23-6-2016 03:16 PM
Jan
*đá bay sang Lào*  Đăng lúc 23-6-2016 02:15 PM
vãi cái nhà này luôn  Đăng lúc 23-6-2016 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-6-2016 12:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Rating lucky lại no1 rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-6-2016 13:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất cứ 3 hồi tăng, 3 hồi giảm mệt với cái LR này ghê lun đó
Nhưng với kiểu kịch bản dễ đoán thế này chắc sẽ dễ bị Wanted soán ngôi thôi
Dù fan anh chị thiệt đó nhưng mà đọc nội dung Wanted thấy cũng hấp dẫn mà
Dù sao thì LR 5ting

Bình luận

Mình nghĩ Wanted khá kén người xem vì thể loại của nó. Nếu LR cứ lằng nhằng thì cũng có khi giảm bớt rating, như mình nghĩ là sẽ giảm bớt về tay Thần Mì cơ.   Đăng lúc 23-6-2016 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-6-2016 15:16:31 | Chỉ xem của tác giả
Đến đau tim với cái phim

Rết cứ lên lên xuống xuống, ko biết đâu mà lần, hay bị bùa rồi

Tập mới này lại đúng chất rom-com rồi, màu sắc lại tươi sáng rồi

Anh CEO với đủ cung bậc cảm xúc mà tôi vẫn bị ám ảnh với điệu cười e lệ thẹn thùng của anh

Sao bạn kia canh tem ko rủ mềnh canh với
*News cũng tem nữa*

Bình luận

Game văn Hoan khủng quá. Chơi cái Game văn Ho hết phim cũng không nổi cái quần :((  Đăng lúc 23-6-2016 03:26 PM
Yan
em nhà giàu mới nổi :((( giàu lên sau 1 đêm đó, nhờ chơi game Văn Hoan ((:  Đăng lúc 23-6-2016 03:25 PM
sao ai cũng gió cấp 5 =((  Đăng lúc 23-6-2016 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-6-2016 16:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Hô! bom xịt mà toàn dẫn đầu khung giờ này trong tuần thôi nhể

Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-6-2016 19:18:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rating LR tăng 0.5 rồi nhé, chúc mừng, Ryu Jun Yeol dạo này bùng phát sức hấp dẫn luôn, xem mà tim đập thình thịch cho dù vài tập gần đây ko có kịch tình quan trọng nào. Nó chứng minh một điều mà mình từng nói là, cho dù ko mới mẻ và ko có kịch tình gì quan trọng thì cũng có lúc người xem vẫn thích vì họ thấy đồng cảm. Nhưng nếu so sánh thì giữa LR và Gong Shim (cùng bình dị và ko có kịch tình quan trọng), thì Gong Shim nhỉnh hơn LR ở độ đều tay trong phân vai và chemistry là song hướng bùng phát nên ấn tượng đậm nét. Ko biết nên mừng hay nên lo khi người ta đều khen diễn xuất của RJY. Bởi vì điều đó cũng có nghĩa là anh đang gánh team như Jisung với Entertainer vậy. Nhưng khác với Entertainer ở chỗ là, Jisung gánh team vì dàn idol đóng chưa tới, còn RJY gánh team vì kịch bản ko khai thác được hết các nhân vật trong khi họ đều diễn hay.

Wanted thấy netizen bình luận là kịch bản thiếu chặt chẽ và hơi lộn xộn nên khó xem, đồng thời thể loại gần với kinh dị cũng kén người xem, chắc vậy mà rating thấp.

Tuần này có xem thử Doctors của Kim Rae Won, thấy rất ấn tượng, kịch tình chặt chẽ và vừa phải, ko quá căng mà cũng đủ hấp dẫn, các tuyến nhân vật đa dạng và đều có dấu ấn riêng, mà thấy có mấy chú kỳ cựu bên Signal đóng nữa là khoái và bảo đảm chất lượng mà yên tâm xem rồi; thấy PSH diễn nội tâm cũng hay chứ ko phải là chị đại chỉ biết đánh đấm ko thôi.

Beautiful mind của Jang Hyuk khi xem thấy dàn diễn viên ko đều tay bằng Doctors, cũng có vẻ khá căng thẳng nên chắc kén người xem như Wanted.

Chốt lại là đầu tuần xem Doctors, giữa tuần xem Lucky Romance, cuối tuần xem Gong Shim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-6-2016 19:57:22 | Chỉ xem của tác giả
hahah mình cứ tưởng là có mỗi một mình thấy hay thôi chứ
thật sự thì kịch bản phim hay diễn xuất tốt
chỉ có khâu đạo diễn là sao á. nhiều tình tiết mình thấy nên sắp xếp thêm
hay focus vào hơn hahahah trời oiwiiiiii
mong là rate tang lên 2 chữ số
ko muốn bị lời nguyền Reply đâu kekeek

Bình luận

@jan : đúng ko? mình cứ nghĩ là 1 mình nghĩ v chứ :v tại có nhiều lúc thấy hơi đuối dù mọi thứ đều chemistry cả mà heheheh  Đăng lúc 24-6-2016 07:40 PM
Jan
BK nam mà PD là nữ nên nó cứ sai sai sao đó nàng :((((((  Đăng lúc 23-6-2016 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách