Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1115|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 19/7: Man Who Dies To Live khởi động đứng đầu khung giờ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê Nielsen Korea, Man Who Dies To Live khởi động với rating tập 1 đạt 9.1% khu vực đô thị đạt 10.3% và tập 2 cũng đạt 9.1% khu vực đô thị đạt 10.4%

Reunited Worlds khởi động với rating tập 1 đạt 6.0% và tập 2 đạt 7.5%

Seven Day Queen tăng mạnh 2% lên 6.7%

Nielsen Rating:
1.[MBC] Man Who Dies To Live: 9.1%|9.1%
2.[SBS] Reunited Worlds: 6.0%|7.5%
3.[KBS2] Seven Day Queen: 4.7→6.7

tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-7-2017 07:51:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa kết thúc ruler với sp là 7days lên mạnh luôn kìa ôi )) Lắm lúc chẳng thể lí giải đc cái con rết thất thường này nữa )) Tks bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-7-2017 08:44:37 | Chỉ xem của tác giả
thật không thể tin nổi cho rating của man who die to live dù chỉ là 1 bộ phim thay thế :o

Bình luận

kì này mà rating vượt mốc 15% là ruler coi như khóc 1 dòng sông :))  Đăng lúc 20-7-2017 08:54 AM
nhà đài đã đầu tư quá sai :))  Đăng lúc 20-7-2017 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-7-2017 08:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Woa kết quả không thể ngờ rằng Man Who Dies To Live lại khởi động cao thế, còn đứng đầu khung giờ nữa. Phim vẫn còn trend top tìm kiếm cho đến giờ.
Hôm nay sẽ là thử thách thực sự với các bộ phim, phản ứng của phim rất tốt nên rất có thể hôm nay Man Who Dies To Live sẽ lên 2 chữ số, cũng có thể sẽ phá vỡ kỉ lục của Ruler (nếu điều đó xảy ra thì Ruler quá nhục luôn, bị một phim chữa cháy vượt mặt).
RW khởi động cũng ổn.
Chuẩn bị cày cả 3 bộ thôi.

Bình luận

Cho nên Ruler ko thành công là một xác suất cao có thể dự đoán dc, ko có gì lạ. Tiền sản xuất hay cuốn chiếu đều cần bk đd tài năng mới thành công dc.  Đăng lúc 21-7-2017 09:37 AM
nhưng cái cốt lõi là BK ĐD thì ko chịu đầu tư thì cũng ko gọi là đầu tư mạnh. Như ekip DOTS mới gọi là đầu tư mạnh.  Đăng lúc 21-7-2017 09:31 AM
Ừm, bởi vì mình đang phản hồi ý của bạn về việc cho rằng Ruler dc đầu tư cao. Nó chỉ được khoảng PR với DV thôi, đầu tư như vậy có n hơn phim khác  Đăng lúc 21-7-2017 09:29 AM
đừng viết kịch bản nữa là biết thế nào rồi.  Đăng lúc 21-7-2017 09:23 AM
ừ nhưng mình đang nói về phần đầu tư mà, thì bởi phim sức mạnh yếu nên mới không thành công như mong đợi đấy, kết thúc mà toàn comment chửi biên kịch  Đăng lúc 21-7-2017 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-7-2017 08:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Reunited Worlds của bộ đôi bk đd Beautiful Gong Shim xem khá hấp dẫn. Mình thích góc quay của phim này, cảm giác rất tươi mới, gợi nhiều cảm xúc. Cách dẫn chuyện liền mạch và làm người xem chìm nhẹ vào không khí của phim. Câu chuyện cũng rất có tiềm năng khai thác chiều sâu. Diễn xuất của dàn cast khá ổn (tuy nữ chính hơi lạc nhịp với mọi người một chút, nhưng nhìn chung là còn có thể chấp nhận được), cô bé đóng vai nữ chính thời trẻ dành được thiện cảm của mình, có cái duyên khi diễn xuất, hy vọng cô lên hình nhiều hơn nữa. Tò mò ko biết chuyện gì đã khiến phép màu xảy ra làm nam chính chết mà lại sống và xuyên từ 2005 đến 2017. Cậu ta còn có một số năng lực mới nữa. Nó làm mình nhớ một bộ phim của Mỹ (nhớ là đại khái về một người phụ nữ sống 200 năm sau một vụ va chạm).

Khung thứ 4-5 này sắp tới có Criminal Minds của tvN lên sóng, là một phim đáng chú ý khác. Còn khung thứ 2-3 thì ko gây hứng thú mấy với mình, đang chờ Falsify của Nam Goong Min lên sóng xem có đáng theo dõi ko, hy vọng là một phim hay, bởi đd là của Six Flying Dragons.

Bình luận

lâu lắm mới thấy comt của bạn  Đăng lúc 20-7-2017 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-7-2017 09:39:49 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 20-7-2017 08:51 AM
Reunited Worlds của bộ đôi bk đd Beautiful Gong Shim xem khá hấp dẫn. Mình thích góc quay ...

Trên tw các bạn ấy cũng nói knet khen quay phim dữ lắm, mình xem đoạn cut thấy đúng là cũng hình tượng thật. Về nữ chính, nói chung chỉ cần kịch bản tốt, cái dở của nữ chính nó sẽ bị che bớt đi trừ khi quá dở thôi chứ ko thì cũng ko bị gọi hồn lắm đâu. Cái film bạn nói là film điện ảnh, cô nữ chính yêu cả ông lẫn cháu ý á?

Bình luận

bạn tìm ra tên rồi à? cảm ơn bạn!  Đăng lúc 20-7-2017 10:05 AM
"The Age of Adaline", là một bộ phim hay, đáng xem :)  Đăng lúc 20-7-2017 10:03 AM
Ừm, đúng là phim đó :)  Đăng lúc 20-7-2017 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-7-2017 10:34:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
MWDTL khởi động thật tốt.  xin chúc mừng. 2 phim mới kết thúc tuần trước nên 7DW có cơ hội tăng mạnh.  để xem rate tối nay sẽ như thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-7-2017 10:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Man who dies to live là phim chữa cháy của nhà đài mà khởi động tốt ghê, nếu biên kịch không phá game thì với dàn cast này mình thấy triển vọng vượt 15% là khá cao. Bất ngờ nhất là Seven day queen bật rating lên gấp 3 luôn. Cơ mà nếu hai phim mới hấp dẫn thì rating của phim có lẽ sẽ tụt tiếp. Chờ xem tối nay như thế nào ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-7-2017 10:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Thích MWDTL ngay từ lúc xem trailer chúc phim ngày càng hay rết càng mập
thanks thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-7-2017 11:42:42 | Chỉ xem của tác giả
Reunited Worlds hôm qua có xem vì thích cái đề tài chính kịch
Nguyên ep 1-2 có mỗi nữ chính với cô bạn  là hơi hài hài thôi ,
( nữ chính của 2017 - ko hiểu sao khi 18 tuổi khá trầm tính mà tới 31 tuổi thì hơi tưng tưng chút , chắc do mất mát và đợi chờ lâu quá nên thế
còn lại các nhân vật đa số thuộc kiểu nhân vật trầm , nội tâm hợp gu mình nên hóng phim cũng vì thế
Cảnh quay phải nói là thích , từ ngôi trường tới con đường làng và tán cây nơi nữ chính hồi tưởng lại năm 2005
Hy vọng các tập tiếp theo sẽ theo hướng  chính kịch này , Jeo Jin Goo diễn nội tâm là rất hợp
Thanks bạn dịch

Bình luận

em đang xem phim chi . Dạo này kites hạn chế share link down nên chị chẳng xem được chi. chị vẫn thích coi file kites làm á, hichic  Đăng lúc 1-9-2017 11:21 AM
Dạ em chào ss , lâu quá không có phim gì đu chung với ss  Đăng lúc 21-7-2017 08:29 AM
khoe ko em :D  Đăng lúc 20-7-2017 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách