Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 896|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 16/8: Tất cả các bộ phim đều giảm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê Nielsen Korea, tập 17 Man Who Dies To Live giảm 0.4% so với tập 15 xuống 10.7%. Tập 18 cũng giảm 0.1% so với tập 16 xuống 12.8%

Reunited Worlds tập 17 tăng 0.2% so với tập 15 lên 6.4% và tập 18 giảm 0.2% so với tập 16 xuống 6.8%

Manhole tiếp tục giảm 0.6% xuống chỉ còn 2.2%

Criminal Minds giảm 0.814% xuống 2.544%, khu vực đô thị đạt 3.269%

Nielsen Rating:

Truyền hình mặt đất
1.[MBC] Man Who Dies To Live: 10.7%|12.8%
2.[SBS] Reunited Worlds: 6.4%|6.8%
3.[KBS2] Manhole: 2.8→2.2

Truyền hình cáp
1.[tvN] Criminal Minds: 3.358→2.544

tổng hợp
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-8-2017 06:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Rating các phim thấp quá vậy
SBS thì mình nghĩ dao động trong khoảng 7% thôi không thể tăng nữa đâu , mong đừng giảm thôi

Bạn chủ thớt nhập học rồi nếu có thời gian  hãy tiếp tục cập nhật nhé
Luôn ủng hộ và cảm ơn bạn đã cập nhật rất nhiều thông tin khu K không riêng về rating đâu
Chúc bạn năm học mới vui vẻ !

Bình luận

cảm ơn bạn  Đăng lúc 17-8-2017 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-8-2017 07:10:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khung giờ này rate ảm đạm quá. Manhole chắc k thể cứu vãn nổi rồi, rate đài cáp như thế cũng đã là thấp rồi mà. Cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-8-2017 07:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Reunited Worlds có kiss scene mà rết vẫn giảm à. Criminal Minds tập nay giảm mạnh quá, đang phần gay cấn nối tiếp tập trước mà.

Drama đài KBS không biết khi nào mới có chuyển biến mới, nếu mà thành hit thì vang dội khắp châu Á, còn chìm nghỉm thì rating không vớt nổi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-8-2017 08:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Không muốn nói câu này, nhưng rõ là CM của anh Gà xịt thảm rồi với mức đầu tư như này, mà rating chỉ vớt vát được nhiêu đó, haiza
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-8-2017 08:32:51 | Chỉ xem của tác giả
Manhole với CM rate thấp quá trong khi CM được đầu tư lơn, chúc chủ thớt nhập học vui vẻ ở ngôi trường đại học, cảm ơn bạn rất nhiều trong thời gian qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-8-2017 09:52:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn rate của CM mà rầu quá rầu, lại flop rồi anh Gà ơi, bao giờ mới thoát cái kiếp bom tấn thành bom xịt đây.
Thói quen sáng nào cũng vào phố Diều để xem bạn đưa tin về rate các bộ phim trong tuần, cảm ơn bạn đã vất vả thời gian qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-8-2017 10:14:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi vậy là em còn update new các thứ nữa ko? Buồn ghê ta ơi, ngày nào đến cty mở máy tính lên chị cũng phải vào hóng new rating của em đầu tiên
Chúc em học tập tốt ở ngôi trường mới nhé, ôi nhắc lại đi học lại thấy thèm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-8-2017 10:28:05 | Chỉ xem của tác giả
Manhole làm sao mà rate lại thảm đến mức như vậy chứ. Còn tệ hơn rate của truyền hình cáp nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-8-2017 10:48:49 | Chỉ xem của tác giả
RW phải chú trọng vào phần gia đình để có rate cao hơn, có vẻ dạo này bên Hàn không thích tình cảm sến súa thì phải. Phim Man Who Dies To Live tình tiết máu chó quá nên mới giảm từ từ, nhưng rate vẫn còn cao trên 10%.
Manhole vẫn chưa xem nhưng sao rate kinh khủng thế, cứ đà này rate rớt còn 1% luôn quá. Hiện tại bộ rate thấp nhất là Foolish Love 1.8%. 2.2% còn thấp hơn cả Please Come Back, Mister nữa.
Cảm ơn bạn đã chăm chỉ, tích cực cống hiến cho box trong thời gian qua, luôn cập nhật rate sớm nhất. Hi vọng bạn đạt thành tích tốt trong học tập.
Tuần tới mình cũng nhập học rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách