Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 13/7: "Wanted" tăng mạnh// Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-7-2016 18:51:17 | Chỉ xem của tác giả
khổ cái thân tôi, ở Nhật nên không xem được phim, vào đâu cũng bản quyền vào htv2 thì không xem được nghe nói chỉ ở Việt Nam xem được. hôm nay mới vào được đây mà sức gió không đủ không tải về xem được.

Bình luận

ss chuyển gió cho em, xem xong vào nhà UF bên Korean Drama bình luận phim nhé?  Đăng lúc 17-7-2016 09:48 AM
Tui cũng vậy nè bồ, tui đang ở Mỹ nên cũng chả coi online được huhu  Đăng lúc 17-7-2016 03:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-7-2016 23:11:47 | Chỉ xem của tác giả
từ trước đến nay không ấn tượng với kim won bin nên chưa xem UF
định chờ xem phản ứng của khán giả thế nào nhưng rate thế này thì chắc không xem luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-7-2016 03:20:00 | Chỉ xem của tác giả
Dù ai nói ngã nói nghiêng lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân, dù ai chê bai thì vẫn hóng phim từng ngày từng giờ luôn ý, coi cả raw cả engsub rồi tới vietsub.
Mình coi phim không chỉ vì thần tượng của mình là Suzy mà còn vì biên kịch là biên kịch của Nice Guy nên mình rất tin tưởng phim lần này sẽ thành công. Mà mình cũng rất thích kiểu tình cảm lãng mãn như vầy, vừa coi vừa ngắm trai xinh gái đẹp nó yêu nhau ngược nhau nó sướng gì đâu :v

Bình luận

@heononhong cảm ơn bạn nhiều  Đăng lúc 20-7-2016 02:58 AM
mình chuyển gió cho bạn, xem xong vào nhà UF bên Korean Drama bình luận phim nhé?  Đăng lúc 17-7-2016 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-7-2016 15:35:38 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là bốn tập đầu chủ yếu là nói về tình tiết khi xưa hai người quen nhau, tuy là rất lãng mãng nhưng mà mạch phim diễn ra cứ chậm rì rì, bí mật thì chẳng bao nhiêu mà lâu lâu lại mở ra chút chút. Tuy nhiên có điều khá thích diễn xuất của Suzy, tuy mọi người có ý kiến khác nhưng riêng mình thấy cô ấy diễn dễ thương và nhí nhảnh đúng tiêu chí mất tập đầu thời sinh viên đó chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 19-7-2016 09:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Giờ không quan tâm đến rating nữa, đối với mình phim hay, nên mình vẫn theo dõi
Câu chuyện càng lúc càng thấy ngược ngược...
Hy vọng không phải là SE, mình không muốn Suzy trong phim này cũng không có kết thúc tốt đẹp với nam chính...
kk, Dream High thì SamDong đi Mỹ, cũng mở mở; GuFB thì chết mất, có tương lai nhưng cũng mở mở Lớp học kiến trúc thì tình đầu Big thì đơn phương đến tội nghiệp
Hy vọng phim này em ấy được hạnh phúc trọn vẹn <3
Uncontrollably Fond fighting, Suzy fighting, Woo Bin fighting ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 19-7-2016 11:20:24 | Chỉ xem của tác giả
huyenkhun gửi lúc 16-7-2016 06:51 PM
khổ cái thân tôi, ở Nhật nên không xem được phim, vào đâu cũng bản quyền vào htv2  ...

cũng mới lập cái nick này cũng không biết chơi như nào luôn ý. mù tịt giờ k biết làm như nào để xem được phim luôn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-7-2016 10:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Tập đầu xem Wanted nghĩ bụng "tải fai film chán ẹc rồi"...
thế mà đến cuối phim, nó mở ra vụ án gây tò mò dã man.
Rồi thì hóng đến từng ngày từng tập
Fim mà đạt rate y như trong film thì tuyệt quá. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách