Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 4 ngày 13/7: "Wanted" tăng mạnh// Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-7-2016 08:03:03 | Xem tất
Chưa xem UF và Wanted nhưng theo review có lẽ sẽ đu Wanted trước.Từ sau DOTS vẫn chưa có film nào cuốn hút cho mình đu live
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 08:10:00 Từ di động | Xem tất
rat sao nó cứ tụt vầy?? phản ứng của neti cũng ổn mà. hi vọng tối nay sẽ cải thiện tình hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 08:12:57 | Xem tất
Trung bình 13.73%  cao nhất 16.45%
Rate ở Seoul tăng đó các mẹ .
Thôi thì cứ  đợt tập tối nay xem sao

Bình luận

Đây là rate thông minh của ATAM không ohair rate chính thức bạn nhé  Đăng lúc 14-7-2016 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 08:34:01 | Xem tất
Wanted thực sự rất hay, kịch tính, hơn nữa dàn diễn viên rất tốt. Còn UF cá nhân mình không xem nổi, Suzy như kiểu đẹp rồi đứng đó cho khán giả ủng hộ, mặt không chút cảm xúc gì. Kim Woo Bin cũng chưa đủ tầm tạo nên phim bom tấn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 08:35:24 | Xem tất
Ryu Junyeol vào vai Je Suho rất tốt mà tôi không hề thấy Junghwan chút nào cả. Anh làm cho em hạnh phúc trong 2 tháng qua ~ Thật buồn nhưng sẽ gặp lại anh sớm thôi

Sẽ gặp lại Jun Yeol sớm thôi! Cứ đi đóng phim cho top teo đi nhé!
30 năm nay mới có dịp tung hoành ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 08:49:08 | Xem tất
Thực sự tối qua đu live phim UF mình đã nghĩ rate kiểu gì cũng tăng cơ, thậm chí còn nghĩ là tăng mạnh. Vì tập tối qua quá hay, vui có, buồn có, sáng nay xem sub ngồi khóc ngon lành r lại cười như con dở. Cảm thấy quá đắng lòng khi nhìn thấy rating.

Biết là rate cao hay thấp k nói lên bộ phim đó hay hay dở, nhưng rate cao thì cả fan lẫn dv đều mừng mà. Thôi thì gánh cái danh bom xịt r, từ giờ chế cứ bình tĩnh từ từ mà xem thôi.
Huhu, có mẹ nào xem sub chưa ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 09:00:39 Từ di động | Xem tất
Linhchan22 gửi lúc 14-7-2016 08:49 AM
Thực sự tối qua đu live phim UF mình đã nghĩ rate kiểu gì cũng tăng cơ, thậm chí còn ...

Sáng dậy xem r chệ . e cũng tưởng tăng cơ Hay lắm luôn .

Bình luận

Khổ cái phim này bị mua bản quyền nên tầm tối chiếu k dc âmý page về phim đăng như các phim khác :((  Đăng lúc 14-7-2016 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 09:02:12 Từ di động | Xem tất
Tối nay đu live tiếp thôi . Phim cứ hay dần đều . phản ứng khán giả cũng tốt . mong em rate lên .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 12:47:29 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng Wanted tăng nhé. Phản ứng cũng tốt. Tuần sau W lên sóng rồi ha, ko biết thế nào. Cục diện giữa tuần có vẻ ko vui nhỉ, đâu ai muốn mang tiếng bom xịt nhưng nếu từ tập đầu ko đẩy mạnh nhịp phim và kịch bản chặt chẽ súc tích hơn thì mấy tập sau dễ bị xui lắm. Tập đầu rất quan trọng và phản hồi của khán giả ko thể xem thường. Hy vọng W sẽ ko vấp phải trắc trở tương tự. Một cục diện thật đáng buồn, nhưng ít ra UF ko xui như LR, từ đầu chỉ 10,3% mà bị nhà báo phóng đại gọi là bom tấn rồi để giờ còn lại có hơn 6% nên phải bị kêu là bom xịt, UF còn dài nhưng đã quay xong rồi, thôi thì cố lên nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 13:55:34 | Xem tất
Chắc 2 tập đầu chán nên người ta ko có hứng thú với tập 3. Nhưng có thể tập 3 hay nên hôm nay sẽ có nhiều người quay lại xem tập 4 :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách