Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6456|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 3 ngày 6/9: "Moonlight Drawn By Clouds" giảm nhẹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Moonlight Drawn By Clouds chưa thể hoàn thành được mục tiêu 20% của mình trong tập 6.

Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc, tập 6 ghi nhận tỉ suất người xem đạt 18.8%, giảm nhẹ 0.5% so với tập trước, khu vực đô thị đạt 18.9%. Tuy nhiên theo TNmS thì tập 6 lại lập kỉ lục mới với rating đạt 17.9% tăng mạnh 1% so với tập 5 và Seoul lên tới 21.0% dẫn đầu các chương trình trong ngày.

Trong khi đó, Moon Lovers khởi sắc đôi chút khi tăng 0.3% lượng người xem. Monster tăng khá mạnh 0.9% lên mức 10.3%

Drinking Solo tiếp tục gặt hái thành công khi tập 2 đạt 3.2% tăng 0.3% so với tập đầu tiên, khu vực đô thị còn lên tới con số 4.1%

Nielsen Rating

Truyền hình mặt đất

1. [KBS2] Moonlight Drawn By Clouds 19.3→18.8
2. [MBC] Monster 9.4→ 10.3
3. [SBS] Moon Lovers: Scarlet Heart Ryeo 5.7→6.0

Truyền hình cáp

1. [tvN] Drinking Solo 2.922→3.187

Source: AGB
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2016 05:50:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 3 phim còn lại, đặc biệt là Moon Lovers đã có khởi sắc. Drinking Solo cũng tăng rating, đối với phim đài cáp thì như vậy là khá lắm rồi. Moonlight sớm muộn cũng sẽ đạt mốc 20% và bứt phá hơn nữa, đôi tập phim giảm nhẹ cũng không có gì lạ cả. Chúc Moonlight sẽ sớm lấy lại phong độ của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2016 06:09:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói hôm qua có trận bóng đá vòng loại World cup nên Moonlight bị giảm một chút, không đáng kể cho lắm, rating moonlight vẫn giữ ngôi đầu bảng là vui rồi. Chúc mừng moonlove đã khởi sắc hơn nhé. Hi vọng con rết moon lover tiếp tục tăng hơn nữa để đoàn làm phim lấy tinh thần. Tập hôm qua Moonlight hay quá ạ, mình ở nhà coi live chả hiểu tiếng Hàn mà khóc lên khóc xuống.huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-9-2016 06:19:20 | Chỉ xem của tác giả
Hơi buồn tí xíu nhưng không sao, tuần sau chắc sẽ tăng lên thôi, người tình ánh trăng cũng đang  tăng lên chút ít rồi, hy vọng sẽ khởi sắc ở các tập tiếp theo. Thanks bạn đã trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-9-2016 06:24:52 | Chỉ xem của tác giả
T2 thì mình Moonlight tăng, các fim khác giảm, hqua thì ngược lại, nhg ko sao, chỉ giảm nhẹ thôi, vẫn là mức rate đáng mơ ước trong thời điểm này rùi. Hy vọng tuần sau rết sẽ đạt đc mốc mới nè, tin rằng fansign sẽ ko còn xa đâu
Chúc mừng ML, Monster và Drinking solo đã tăng nha
Thnx b thớt dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-9-2016 06:55:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hic, buồn ghê. Tưởng Moonlight tập hôm qua gây cấn vậy con rết sẽ tăng ghê lắm chứ . Chắc mọi người chỉ thích nhẹ nhàng không thích gây cấn . Hy vọng tuần sau sẽ đạt mốc 20% ^^. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-9-2016 07:05:26 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight tập lẻ tăng mạnh, nhưng tập chẵn lại giảm nhẹ. 3 tuần như vậy rồi. Đau tim phết
Vậy chắc tập 7 sẽ cán mốc 20%
Vui nhất là Monster, còn mấy tập nữa thôi ,mong rating kết thúc với 2 con số
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-9-2016 07:48:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Moonlight của tui bão hòa rồi sao, hơi buồn xíu nhưng mà tuần sau cố lên vượt 20% nhé...chúc mừng 2 phim còn lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-9-2016 08:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Con rết thứ 2,3 là con rết lầy lội nhất mà tui từng thấy. Nhớ đợt Doctors, tưởng tập 7 là vượt 20% rồi vì tập 6 đã 19,7% zậy mà nó cứ quanh quẩn mốc 19% mà không lết nổi 20 từ tập 7-14. Tới cái thời điểm k ngờ nhất là olympic thì lại vượt mốc 20%. Để coi thử nó có còn lầy lội đối với Moonlight không ). Mừng vì Moon lovers tăng rating, dù không nhiều nhưng vẫn là tín hiệu tốt.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-9-2016 08:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bất ngờ thật.
Moonlight hôm qua hay vậy mà con rate lại giảm, không biết nói gì hơn nữa
Nhưng thui giảm nhẹ rồi tuần sau tăng mạnh là vui rồi
Thanks bạn dịch tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao