Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 3 ngày 5/7: "Doctors"- First Kiss cao nhất 25.71%

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-7-2016 14:18:14 | Chỉ xem của tác giả
Có first kiss rồi Mị thích Chemistry của đôi trẻ này khá ổn nè, nên không thấy khoảng cách 9 tuổi ảnh hưởng gì mấy, chúc mừng Doctors
Mị đang hóng Uncontrollably Fond với lại Let's fight Ghost đây, thích 2 cặp nam - nữ dễ sợ ^^ Tháng 7 nhều phim để coi quá, thích mê thích mê :3
Thanks chủ thớt nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-7-2016 15:59:52 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước xem Chuyện tình Havard thích Kim Rae Won lắm! Bây giờ anh ấy già nhiều rồi nhưng lại có cảm giác diễn chắc chắn hơn. Chemistry với Park Shin Hye thật là bất ngờ. Hy vọng diễn biến phim tiếp tục nhanh và thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-7-2016 20:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Thầy bá quá ))) vừa mới về đã đánh nhanh rồi đòi thắng nhanh rồi vậy chớ anh Yoon Do ngơ của em biết đi đâu về đâu đây, tình cảm còn chưa nảy nở rõ ràng nữa cơ )
aigooo em còn chưa dám xem 2 tập vừa rồi vì sợ cảm giác ngóng ngày thứ 2 mòn mỏi như tuần trc nữa )) chỉ xem video thôi mà đã quắn quéo hết cả con tim rồi
cơ mà em vẫn thích độ ngơ của anh Yoon Do hơn cơ ))) thấy hợp với chị đại quá mà
Cảm ơn bạn đã dịch news ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-7-2016 20:22:41 | Chỉ xem của tác giả
Thầy Hong cũng thật bá đạo quá đi thế mới tán đc thiên tài Hye Jung nhà ta chứ
Kiss scene lãng mạn thật còn dưới mưa, dân tình cứ bấn loạn hết cả lên
Hy vọng rate còn tăng cao hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-7-2016 22:22:10 | Chỉ xem của tác giả
anhnguyen81196 gửi lúc 6-7-2016 08:17 PM
Thầy bá quá ))) vừa mới về đã đánh nhanh rồi đòi thắng nhanh rồi  vậy chớ anh ...

Phim này dàn nam phụ cũng thu hút không kém thầy đâu
Tình địch của thầy ngày một đông, mình cũng thích anh ngơ Yoon Do nữa
Đôi nào cũng đẹp hết không chọn được ai lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-7-2016 09:25:19 | Chỉ xem của tác giả
em đã dự đoán đến tập 10 thì rating đạt 20%, ai dè mới tập 6 đã gần 20% rồi, qua tập 10 em đoán sẽ được 25-26%kkkkkkkk <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-7-2016 20:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận nhà đài biết tung preview ghê. Preview ep 6 mới nói đến đoạn " Đây là hành động của người đàn ông dành cho người phụ nữ" Cái đến lúc coi đến cảnh đó thì qua đến cảnh kiss luôn. Quá bá đạo
Cảnh lãng mạn đúng nghĩa đầu tiên. Công nhận thầy chủ động thật. Nói xong cái làm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-7-2016 22:25:00 | Chỉ xem của tác giả
oh cảnh kiss rate cao quá . A í kiss đúng kiểu gentle chứ k quá ồn ào mãnh liệt. chắc để dành mấy ep sau ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-7-2016 10:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Òa dân tình chờ đã lâu
Cứ có kiss là rating tăng mà hí hí kiss nữa đi
Couple dễ thương quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-7-2016 16:12:42 | Chỉ xem của tác giả
First kiss nhẹ nhàng vừa đủ độ,lãng mạn tuyệt vời nhưng không quá sến súa, cơn mưa quả là chất xúc tác tuyệt vời cho tình cảm ấp ủ 13 năm qua! Kim Rae Won diễn nhẹ nhàng như hơi thở, vẫn có sức hút vô cùng, quả là không uổng công mong đợi ngày anh come back! Mong chờ những diễn biến tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách