Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9756|Trả lời: 30
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 3 ngày 5/7: "Doctors"- First Kiss cao nhất 25.71%

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-7-2016 04:58:34 | Xem tất |Chế độ đọc

Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc, tập 6 Doctors đã xác lập kỉ lục mới cho mình với rating tăng 1.3% so với tập trước lên mức 19.7%. Chỉ còn đúng 0.3% nữa thôi là bộ phim sẽ cán mốc 20%. Riêng khu vực đô thị đạt tỉ suất cao ngất 21.6% xếp vị trí thứ 2 các chương trình trong ngày, phút cao nhất đêm hôm qua là cảnh "kiss scene" đạt tỉ suất cao nhất 25.71%. Với 14 tập nữa đang ở phía trước, liệu bộ phim có thể tạo nên một kì tích mới cho SBS trong năm nay? Chúng ta hãy chờ xem nhé!

Trong khi đó Monster giữ mức người xem ổn định khi tập vừa rồi chỉ giảm nhẹ 0.1% tỉ suất người xem. Bộ phim giữ người xem rất tốt khi luôn ổn định ở mức tỉ suất khoảng 11%.

Beautiful Mind tăng nhẹ 0.5% so với tập trước lên 4.0% nhưng vẫn có một khoảng cách quá xa so với những đối thủ còn lại.
Đêm nay, một trong những bộ phim được mong chờ nhất mùa hè này Uncontrollably Fond với sự tham gia của Kim Woo Bin, Suzy sẽ lên sóng KBS2. Liệu bộ phim tiền sản xuất này có thể tạo nên cơn sốt màn ảnh mới hay không, chúng ta hãy cùng chờ xem!

Thứ 2 tuần tới 11/7, sau 2 tập đặc biệt của Oh Hae Young Again thì Let's Fight Ghost với sự tham gia của Kim So Hyun và Taecyeon sẽ lên sóng thay thế trên kênh tvN, chúng ta hãy cùng chờ xem bộ phim có thể đạt được thành công ghi tên mình vào danh sách những bộ phim thành công nhất của tvN hay không nhé!

Nielsen Rating
Truyền hình mặt đất

1. [SBS] Doctors 18.4→19.7
2. [MBC] Monster 11.1→11.0
3. [KBS2] Beautiful Mind 3.5→4.0

Truyền hình cáp
1. [tvN] Oh Hae Young Again 2.892% *SPECIAL EPISODE*

Source: AGB
Tổng hợp: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 05:31:00 | Xem tất
Sofa

Mới chỉ xem được một vài đoạn cut của tập tối qua thôi, chưa xem hết nên chưa biết diễn biến thế nào.
Nhưng với màn kiss dưới mưa lãng mạn đụng nóc thế này mình cứ nghĩ là phải hơn 20% rồi cơ ~~ Mình tham quá chăng
Cứ đà này tuần sau là lên 20% không có gì khó nhỉ

Bình luận

mình cũng thế, hqua cũng chắc mẩm được 20% rồi =.= hơi tiếc một tí tí  Đăng lúc 6-7-2016 05:37 AM
Giá mà 20% luôn =)) ôi hqua dự 20% huhu tiếc qué  Đăng lúc 6-7-2016 05:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 07:27:47 | Xem tất
Lâu không còm new rating nhưng thấy cái first kiss này là lại phải bay vào
Cái First Kiss thật bá đạo, thầy chủ động dẫn dắt và rồi kết thúc bằng nụ hôn bất ngờ nhưng cũng đủ tan chảy, yêu thầy quá thầy ơi
Phim hay, đôi chính diễn ăn ý, phản ứng hóa học bùng nổ, dàn phụ cũng rất Ok, mong sẽ có nhiều cảnh kinh điển nữa và rating cứ tăng lên 20-25%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 07:31:09 | Xem tất
Yeah. Tăng nữa rồi. Tiếp tục tăng nữ nhé, phim hay quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 07:42:43 | Xem tất
Mặc dù rating tiếp tục bay cao như vậy nhưng có chút tiếc, chỉ 0,3% nữa thôi là vừa tròn đầu 2
Mình xem raw tập 6 dù chẳng hiểu gì nhiều nhưng thấy rất hay, có first kiss nên bùng nổ mạnh mẽ như vậy
Dự đoán là phim sẽ còn nhiều khóa môi nữa, cái này tuy lãng mạn thật đấy nhưng Hye Jung chưa sẵn sàng mà, chỉ thầy manh động quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 07:46:18 | Xem tất
he he, chúc mừng bộ phim lại tăng rate nhé
Hi vọng sẽ chạm nóc và vượt nóc 20
Cảm ơn bạn đã cập nhật tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 08:17:13 | Xem tất
Chút xíu nữa là 20% rồi, dù gì với chuỗi tăng vèo vèo này mình cũng vô cùng hài lòng vì nó cũng là con số rất đáng mơ ước rồi
Thầy Hong như vậy mới thích chứ , "Xin Lỗi, Anh Yêu Em" ngọt quá đi
Thanks thớt ngày ngày chăm dậy sớm mần new cho phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 08:30:09 | Xem tất
Chúc mừng đoàn làm phim! Phim hay quá, tình huống dẫn đến nụ hôn cực kì dễ thương. Chính thức đổ bạn Hong. Bạn Hong cố lên nhé mau dẫn nàng về dinh. Hic cũng lâu lắm rồi mới có 1 bộ phim mà xem từ tiếng anh tới tiếng việt nhưng vẫn chưa thỏa lòng, nhai đi nhai lại mấy lần. Mong mạch phim giữ vững phong độ cho đến tập cuối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 09:58:15 | Xem tất
Tiếc quá, con rết không được tròn 20%, để được hóng màn hug của bạn Kyung xinh đẹp.
Chúc mừng Shin Hye, anh Won và toàn đoàn làm phim đã có 1 bộ phim thành công cho đến giờ phút này
Ko bỏ công hóng Hye quay lại màn ảnh nhỏ, thật là thích Hye ạ
Lại chờ đợi 1 tuần nữa để xem tiếp, cô nàng bác sĩ Hye Jung xinh đẹp cá tính, anh thầy bác sĩ si tình, ấm áp, bác sĩ Yoo Do ngô ngơ mà dễ thương hết sức
Màn nhảy dưới mưa và hun nhau của thầy trò nhà này mỗi lần xem lại là làm mình phì cười, hài quá. ha ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 10:00:18 | Xem tất
Có kiss là thể nào cũng rating cũng tiếp tục tăng mạnh mà
Chút nữa thôi là 20%, không biết rating cao như vậy anh Rae Won có hứa hẹn gì không đây
Mình bị bấn couple JH-HJ quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách