Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 3 ngày 26/7: Không có nhiều chuyển biến

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-7-2016 09:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Phải gọi là tiếc ơi là tiếc, cứ mừng tưởng tập hôm nay có cảnh nóng, một tập phim xem cảm giác rất vui vẻ và ấm thì rating sẽ có thể chứ
Không sao, Doctors cố lên, tập hôm qua hay cực, xem sub thấy thỏa mãn tâm gan, rating giảm cũng không phản ánh đúng vấn đề mà, chắc do dạo gần đây một số đang hoang mang thì tập 12 rất hay nhé. Doctors tuần sau hãy hay như tập 12 thì sẽ tăng lại thôi.
Còn BM tuần sau hết rồi, mình không xem phim nhưng một số người đã xem qua đều thấy hay lắm, mang chất riêng, rating thấp không phải là tất cả, tuần sau tập cuối hãy cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-7-2016 09:51:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Bác sĩ Oh của tui. Yui thương anh ấy quá đi thôi.Mong cho anh có cái hếp pi en đinh cả phim cả rết .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-7-2016 09:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Tập 12 rất hay đó, Doctors cố lên
Chắc ngọt quá nên dân tình ngồi coi chung tại nhà nên ngại rồi đổ xô một mình ôm lap coi online chăng?
Mong những tập sau sẽ tốt đẹp lên nhiều vì mình thấy tập 12 hay lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-7-2016 10:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy thường các phim sẽ tăng mạnh vào tập cuối nên Doctors thế nào cũng chạm mốc 20 thôi, các fan cứ yên tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-7-2016 10:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện tình cảm coi như đã giải quyết êm thỏa, giờ thì chuyển sang mảng tranh giành quyền lực trong bệnh viện, cấp cứu bệnh nhân. Như vậy thì phim hấp dẫn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-7-2016 10:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Film Beautiful Mind tuy bị cắt giảm nhưng mà lại tăng được tỉ suất người xem, chứng tỏ đạo diễn và dàn diễn viên đã cố gắng hết sức để bật lên dù bị đối xử tệ bạc
Chúc film kết thúc với rating đột biến hơn nữa. Doctor "hẹn là sẽ xem mi khi ra hết tập" )
Cảm ơn bạn đã đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-7-2016 11:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc ơi là tiếc ~~
2 tập tuần này, mà nhất là tập hôm qua không còn gì để chê, chỉ chê mỗi con rate

Thôi từ giờ không quan tâm rết riết gì nữa, 2 người của tuôi về với nhau rồi, từ tối qua giờ lâng lâng trên mây vẫn chưa xuống đất được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-7-2016 11:19:55 | Chỉ xem của tác giả
Ratting 3 phim này lên xuống gay cấn thật. Hi vọng Doctors đạt 20%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-7-2016 11:57:22 | Chỉ xem của tác giả
Doctors vẫn chưa bứt phá được lên 20% nhỉ
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-7-2016 12:44:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
DT rating cao thế mà cứ cameo sao xịn vào kg  nhìn lại BM thấy buồn vì ghẽ lạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách