Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14138|Trả lời: 46
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 3 ngày 25/10: "Sweet Stranger And Me" vươn lên dẫn đầu, "Moon Lovers" đạt 2 chữ số

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-10-2016 05:41:33 | Xem tất |Chế độ đọc

Bất ngờ xảy ra khi chỉ đến tập 2, Sweet Stranger And Me - dự án mới của Soo Ae đã có những kết quả vô cùng khả quan. Khởi đầu với mức rating vô cùng thuận lợi 9.0% xếp vị trí thứ 2, sang đến tập 2 bộ phim nhanh chóng tiến tới 2 chữ số và giành ngôi đầu bảng với 10.6%, khu vực đô thị đạt 10.7%. Với những phản hồi khá tốt từ những tập đầu, liệu đây có phải một dự án thành công của Soo Ae với hình tượng nhân vật tươi sáng thay vì những vai diễn bi lụy đầy nước mắt trong những phim trước đây hay không, chúng ta hãy cùng chờ xem nhé!

Trong khi đó Moon Lovers cũng tăng nhẹ 0.3% tỉ suất người xem lên mức 2 chữ số đạt 10.1%, khu vực đô thị lên tới 11.2% và cũng là thành tích cao nhất của phim đến thời điểm hiện tại. Với 2 tập còn lại, mong rằng dự án của Lee Jun Ki có thể bứt phá được nhiều hơn nữa.

Woman With A Suitcase hoãn chiếu để trực tiếp trận bóng chày, trận này đạt rating 7.1%. Còn Drink Solo cũng đã kết thúc hành trình của mình với một thành tích cao nhất với rating toàn quốc đạt 5.0%, khu vực đô thị còn lên tới 6.3%.

Nielsen Rating:

Truyền hình mặt đất
1. [KBS2] Sweet Stranger And Me 9.0→ 10.6
2. [SBS] Moon Lovers: Scarlet Heart Ryeo: 9.8→ 10.1
3. [MBC] Woman With A Suitcase: hoãn chiếu

Truyền hình cáp
1.[tvN] Drink Solo 3.70 →5.020

Source: AGB
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 06:03:10 | Xem tất
Chúc mừng Drink Solo đã đạt mốc 5%
Còn Sweet Stranger And Me thì không ngờ đã đạt rating 2 chữ số ở tập thứ 2
Cảm ơn bạn dậy sớm dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 06:24:39 | Xem tất
Tin vui ngày mới, cám ơn bạn dịch nhé.
Cuối cùng thì Moon lover cũng ngoi lê đc hai số, nhưng mà cũng nghe đâu nội dung hqua máo chó lắm. Còn hai tập nữa thôi, cố lên rết ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 06:31:46 | Xem tất
Thấy bảo rớt xuống thứ hai mà hết hồn tưởng rate giảm

Oh la la âu yê yê lên 2 chữ số rồi *tung bông*

Còn hai tập nữa thôi, mong là không bị phim của Soo Ae vượt mặt quá

Cảm ơn bạn dậy sớm dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 06:49:39 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng chị già của tôi *tung hoa*
Giữ vững thành tích nào
Lên đc 15% là mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 06:52:46 | Xem tất
Rồi, đã đạt 2 con số, 2 tập còn lại cũng đừng thấp hơn nhé, cao được bao nhiêu thì cao
Mong cho phim hạ cánh an toàn chứ cẩu huyết lắm rồi, cao trào như núi lửa phun luôn rồi.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 07:30:43 Từ di động | Xem tất
Ko lẽ Stranger thành hắc mã như Shopping King nữa, ối thật ko ngờ. Soo Ae trước toàn đóng phim bi chết bỏ, giờ chuyển qua hài lại khởi sắc ko kém vậy luôn, chúc Stranger duy trì thành tích. Moonlover lên 2 chữ số rồi, chúc mừng! Suitcase đang có phim mới cạnh tranh mà lại hoãn một cái nữa, thật sự lo cho rating của nó tuần sau sẽ giảm hơn nữa đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 07:53:41 | Xem tất
Moon lovers tăng lên 2 chữ số rồi kìa, hy vọng 2 tập cuối con rết sẽ còn tăng nữa. Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 07:57:59 | Xem tất
Sáng ra thấy con rết béo mầm phải chạy vào hò hét phát
Chúc mừng Tứ gia và những người tình
Cuối cùng cũng đã lên đến 2 chữ số
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 09:06:04 | Xem tất
nếu mình nói mình xem Stranger mà mình lại mừng cho phim của Ki Gà, thì fangirl nhà Ki có ghét mình không?
dù sao Stranger chỉ mới bắt đầu mà Moonlovers đã gần hết rồi, Ki cũng buồn nhiều rồi
thôi thì tiếp tục theo đà gió lên, rating hãy tăng nữa nhé, Tứ gia và Bộ Bộ Kinh Tâm ở xứ củ sâm của chàng
<heart>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách