Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 4/7: "Doctors" cao nhất vượt 20%, "Beautiful Mind" khủng hoảng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-7-2016 14:01:30 | Xem tất
huhuhu sao Beautiful mind lại thấp hơn nữa rồi, đau lòng quá. Anh Huyk đóng đạt biết bao nhiêu, lại đẹp trai, kịch bản cũng khá kịch tính và hấp dẫn mà. Mình chỉ ko thix nữ chính thôi, nhưng mà sao lại thê thảm quá vậy
Có lẽ do chủ đề y khoa đang bị bảo hòa, lại ko có dàn hot diễn viên long lanh nữa, nội dung phim ko có tình tiết hài hước, nhân vật chính chưa có moment tình cảm gì cả chăng, bùn quá. Kites cũng ko sub phim này nữa. dù sao mình vẫn ủng hộ phim. ủng hộ anh Jang Huyk, hy vọng các tập tiếp theo sẽ tiến triển tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 14:52:43 | Xem tất
Thật không thể tin nổi, beautiful mind hay thế mà rating thấp vậy... Thích nam chính dã man, hôm nào xem cũng tắc thở vì hồi hộp hoặc tức phát điên vì phẫn nộ. Rất thích phim này, không kiểu bánh bèo yêu đương mấy. Cầu cho rating của phim tăng nữa

Bình luận

Mong 1 phiên bản người vô tính như Frankenstein í ...Mình nghĩ biên kịch làm sao mà vượt xa đc tầm nghĩ của khán giả thì phim sẽ hay và khác biệt với phim còn lại   Đăng lúc 5-7-2016 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 15:56:17 | Xem tất
Không ngoài dự đoán
Nội dung mới lạ, hấp dẫn với xây dựng cực ổn nên hấp dẫn là phải thôi
Đón chờ đón chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 15:57:30 | Xem tất
Mong phim sẽ thành công hơn nữa
Yêu tạo hình lần này của PSH quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 16:29:52 | Xem tất
Sáng bảnh mắt ra là phải cập nhất cái rate đầu tiên, sau đó ngủ tiếp và giờ mới vào comment . Ta nói vui gì đâu á. kaka. Chẳng mấy chốc mà đạt mốc 20% thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 18:10:48 | Xem tất
"Bonus các bạn là Han Bo Bae sẽ vào vai em kế của Hye heo nhé"
là con gái của mẹ kế Hye Jung à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 20:34:06 | Xem tất
Cố lên Beautiful Mind ...Mong bác sỹ Lee sẽ là Frankenstein của Hàn Quốc Biên kịch lên làm phim kịch tính giật gân và nhiều bất ngờ hơn nữa ...1 con người được nhân bản vô tính đầu tiên cũng được ...5 năm là quá dài để thai nghén 1 tác phẩm hy vong 1 sự bất ngờ vượt trội của ê kíp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 22:53:28 | Xem tất
Doctors tăng nhanh quá, mới tập gần đây còn hơn 15% thôi mà giờ đã lên 18. Chẳng mấy lâu nữa rat sẽ lên 20% và có khi hơn nữa dù chỉ mới chiếu đến hết tập 5, lại còn kết đoạn gay cấn thế nữa thì chắc sẽ tăng tiếp :3. Hi vọng phim tiếp tục duy trì phong độ ổn định thế này : ). Mà công nhận coi phim này sướng mắt, Hye đóng vai nữ không có bánh bèo, thích đấm đá, lại còn ngạo mạn, k yểu điệu, coi nó thu hút hơn hẳn : ). Doctors rat tập 6 raise up!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 22:26:26 | Xem tất
Chả hiểu tại sao Beautiful Mind của Jang Huyk lại có rate thảm thế. Chả hiểu họ chê cái gì , thật chả hiểu thị hiếu của dân Hàn )
Tiếp tục ủng hộ anh Jang Huyk. một bộ phim hay và ý nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2016 09:31:52 | Xem tất
hay hóng rating chúc mừng phim Doctor , cày phim chỉ vì diễn viên xinh hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách