Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15462|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 4/7: "Doctors" cao nhất vượt 20%, "Beautiful Mind" khủng hoảng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Doctors tiếp tục thể hiện sức hút mạnh mẽ của mình khi tập 5 lên sóng tối ngày 4/7 tăng mạnh tỉ suất người xem.
Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc, tập 5 ghi nhận mức rating 18.4%, tăng mạnh 2.8% so với tập trước và đã phá vỡ kỉ lục trước đó của mình. Riêng khu vực đô thị, rating đạt 20.2%, một con số đáng mơ ước. Đây cũng là bộ phim có rating cao nhất của SBS trong năm 2016 đến thời điểm hiện tại. Với đà thu hút này, không lâu nữa bộ phim sẽ cán mốc rating toàn quốc 20%, việc mà lâu rồi các bộ phim truyền hình tối thứ 2- thứ 3 chưa làm được.

Trong khi đó Beautiful Mind lại đang phải chịu khủng hoảng khi mới đây rating thấp kỉ lục. Tập 5 chỉ đạt rating 3.5% giảm mạnh 1% so với tập trước và đứng cuối bảng. Hi vọng rằng tình hình sẽ được cải thiện hơn trong những tập tiếp theo.

Monster ổn định hơn với rating đạt 11.1% giữ nguyên so với tập trước.

Nielsen Rating
Truyền hình mặt đất

1. [SBS] Doctors 15.6→18.4
2. [MBC] Monster 11.1→11.1
3. [KBS2] Beautiful Mind 4.5→3.5

Truyền hình cáp
1. [tvN] Oh Hae Young Again 3.480%  *SPECIAL EPISODE*

Source: AGB
Tổng hợp: [email protected]
Bonus các bạn là Han Bo Bae sẽ vào vai em kế của Hye heo nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-7-2016 05:12:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là mỗi sáng hóng ratting bộ phim mình thích. Thật tuyệt vời khi nó ngày càng cao, chúc mừng phim chúc mừng doctors ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-7-2016 05:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là ngoài việc chờ đợi tối được xem phim, thì gần đây sáng thứ 3-4 chờ đợi rating cũng trở thành thói quen rồi ^^
Trời ơi xem cái rating mà muốn hét lên được ~~ Không dám nghĩ là rating lại nhảy nhanh đến vậy ^^
Thầy ơi, chắc cái rating cũng bị thầy chinh phục rồi, bá đạo thế kia cơ mà.
Yeah yeah 20% đi, đừng chỉ mỗi chị Sung Kyung free hug, 4 anh chị làm luôn đi kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-7-2016 06:37:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi vừa mở mắt ra là em lên ngống rết ngay. Aigoo béo núc ních rồi ) vui quá xá là vui. Cảm ơn bạn đã trans news từ rất sớm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-7-2016 06:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Rating tăng mạnh vậy ta. Chắc là dân tình hóng màn tỏ tình của anh thầy lắm luôn. Chúc mừng phim nhé, mới 5 tập mà rating sắp chạm ngưỡng 20% rồi. Thật sự là ngoài mong đợi luôn.
Cảm ơn bạn dịch tin đã cập nhật sớm cho mọi người cùng hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-7-2016 07:35:32 | Chỉ xem của tác giả
Cái Preview tập 6 nó lại làm dân tình hóng điên đảo hơn và dự là rating sẽ tiếp tục tăng đó, chắc cũng xấp xỉ 20%
Phim hay quá, lời thoại cô đọng khắc sâu, nhiều cảnh phim cũng thuộc dạng kinh điển đáng nhớ, nhạc phim mình kết.
Cám ơn bạn dậy sớm đưa tin nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-7-2016 08:10:01 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua, chờ đợi mòn mỏi cái rate tạm thời của phim mà đến hơn 11h đêm chưa thấy, thế là đi ngủ. Lần đầu ko xem được rate tạm thời thế mà con rate nó lên nhanh đến vậy. Quá tuyệt vời, sắp tới phim sẽ còn gay cấn hơn nữa. Một điều mình cảm nhận được là chị Hye trong phim này trưởng thành lắm, từ cách diễn đến cách thể hiện tình cảm qua biểu cảm gương mặt. Cố gắng nữa nhé chị Heo và cả đoàn làm phim.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-7-2016 08:12:03 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là rating không phản ánh được phim hay hay dở, chỉ là đo độ quan tâm của công chúng đến chủ đề của phim hay không thôi, nhưng quả thực bộ phim mình đang theo dõi có rating cao thì còn gì bằng
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé

Bình luận

đúng rồi đó. hahah thực sự mình ko thích phim lắm, hơi bị bất ngờ là rate tăng như v. dân Hàn mê phim đề tài y học dễ sợ :v :v  Đăng lúc 5-7-2016 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-7-2016 08:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới vô cmt new rating của chủ thớt được vì bận  dịch cái new kia
Choáng váng quá mọi người à, tăng tận 2,8%, khéo khi tập tối nay nhảy lên 20% chứ đùa
Cái preview đúng là làm nóng ruột gan kinh dị mà
Thanks thớt chăm dạy sớm mần new cho phim nhé

Bình luận

Với kinh nghiệm của tui thì tối nay lên 20% cho coi hehe  Đăng lúc 5-7-2016 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-7-2016 08:56:15 | Chỉ xem của tác giả
Mừng vì rating tiếp tục tăng, mà tăng mạnh như đây thì càng vui hơn.
"Doctors" hay giữ vững phong độ và tiếp tục làm nên những kỉ lục mới nhé.
Phim hay lắm, mong sub tập này quá!

Bình luận

chờ đợi từng ngày luôn :)))  Đăng lúc 9-7-2016 10:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách