Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 29/8: "Moonlight Drawn By Clouds" tăng gần gấp đôi lượng người xem// "Moon Lovers" khởi đầu thuận lợi

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 30-8-2016 09:14:26 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi sáng ra hóng tin con rết mà ko tin nổi vào mắt mình ))
tăng gấp đôi luôn con số ko ai nghĩ đến
chúc mừng cặp đôi moonlight tăng khủng quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-8-2016 09:17:12 | Chỉ xem của tác giả
2 Moon đã chính thức đối đầu, Moon Light có bộ đôi hot Park với Jung nên nhận đc nhiều sự quan tâm từ giới trẻ cho đến các bậc trung niên, diễn xuất của 2 em thì khỏi bàn cãi rồi
Moon Lover khởi đầu có vẻ hơi đuối 1 tí, phim nhiều trai xinh gái đẹp, tuy nhiên chỉ sợ nhiều quá, sợ mất trọng tâm, nếu diễn xuất mà ko chắc tay thì e khó bứt phá
Chúc cả 2 Moon dành dc thành công như mong đợi
BTW, tks chủ thớt dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 30-8-2016 09:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Không thể tưởng tượng con rate tăng gấp đôi liền, tập 1 thì dự đoán hơn 10% chệch luôn, tập 2 thì ko ngờ luôn tăng lên 16%, dự đoán lại chệch tiếp ko ngờ tăng dữ dội vậy.
*Chúc mừng*chúc mừng*tung hoa*tung hoa*
Chúc tập hnay lại trên đà tăng tiếp tiến sát mốc 20% luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-8-2016 09:28:41 | Chỉ xem của tác giả
moonlight tăng chóng mặt thật đấy, làm mình liên tưởng năm ngoái cũng có 1 phim nào đấy mà tập sau tăng gấp đôi tập trước, không nhầm thì hình như là Yongpal. Hai phim cùng có tựa đề Moon làm nhầm lẫn hết cả ))) nhưng Moon Lovers khởi động như vậy là tuyệt lắm rồi, mới có tập 2 thôi mà
chúc cả 2 phim thành công, chắc phải xem để vơi đi nỗi buồn hết Doctors mới được huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-8-2016 09:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi sáng ra đọc cái tin mà choáng quá, cả hôm qua kiềm chế không hóng hớt hay đu live nên chả biết tình hình phim ảnh như nào cả, sáng ra đọc tin hơi có tí bất ngờ dù mình tin là với nội dung phim và dàn diễn viên diễn cực ổn thì không sớm thì muộn sẽ đạt được rating tốt. Hy vong là Moonlight sẽ giữ vững phong độ như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-8-2016 09:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Monster cũng ghê nhỉ, cứ tưởng sẽ giảm mạnh tụt xuống 5% chứ.
Moonlight bỗng dưng tăng ghê thiệt, nhưng mình nghĩ tập sau sẽ giảm.
ML chưa xem nhưng nếu tình tiết hấp dẫn thì sẽ tăng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 30-8-2016 09:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ra việc đầu tiên mở máy check rating. Chỉ hy vọng đạt được 10% thôi mà khi nhìn thấy 16% mình không thể nào tin nổi, tưởng không có số 1 ở đầu
Tăng tận 7.5% là một lượng người xem khủng. Với review tốt từ hai tập đầu cùng với hiệu ứng Bogum , đặc biệt là sau khi Bogum tham gia 1n2d với tư cách khách mời. Bogum đã rất nổi tiếng sau Reply nhưng độ hot càng ngày càng cao. Đúng là Bogum shidae, Bogum fever, Bogum magic
Chiến thuật re-run hai lần của KBS và quyết định phát một tập đặc biệt 1 tiếng trước khi chiếu tâp 3 là rất thông minh.
Kịch bản và directing đã sâu sắc và kịch tính lên sau khi kết thúc phần  giới thiệu nhân vật và KBS đã rút kinh nghiệm về phần nhạc nền và nó đã tiến bộ hơn rất nhiều.
Các nhân vật chính và phụ đều đóng rất đạt.
Chúc mừng đoàn làm phim đã rất chăm chỉ quay phim trong cái nóng gay gắt . Trời nóng hơn 35 độ mà mặc cả đống quần áo trên người chắc phải mệt mỏi lắm.
Thế này thì giấc mơ 20% không còn xa nữa rồi. 20% tối nay thì sẽ có fansigning và có thể tất cả các diễn viên chính sẽ nhảy Bombastic nữa hehe

Moon Lovers có sự khởi đầu cũng không hề thấp. Nó không cao như mong đợi nhưng đó không phải con số tồi chút nào. Với 2& tăng từ tập 1 đến tập 2 cũng đồng nghĩa là người xem ngồi lại xem tiếp tập tiếp thay vì tắt tivi đi. Nên phim đã thành công trong việc giữ được người xem.
Tập 1 review trái chiều nhưng tập 2 review đã tốt hơn rất nhiều nên khả năng rating sẽ lên 2 chữ số trong tập tối nay.
Moon Lovers được sản xuất rất kỹ lưỡng về nội dung và hình ảnh và mình tin rằng rating sẽ tăng.

Mình xem cả hai nên ủng hộ cho cả hai phim và mong hai phim nhận được nhiều sự ủng hộ và rating xứng đáng

Bình luận

đồng thời các thông tin báo chí về ML cũng áp đảo cực kỳ luôn. Anw, hi vọng phim sẽ tiến triển tốt về sau.  Đăng lúc 30-8-2016 10:36 AM
Có thể do chiếu 2 tập nên tập 2 có vẻ cao hơn, nhưng mình đánh giá rết của ML thấp so với kỳ vọng, nhất là khi phim được PR vô cùng nhiều và dàn dv hút mắt   Đăng lúc 30-8-2016 10:35 AM
Đúng là ML khởi đầu như vậy không hề thấp. Nên mới nói sang tuần sau mới là cuộc chiến thực sự giữa 2 Moon  Đăng lúc 30-8-2016 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 30-8-2016 10:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Sau cái video nhảy flashmood của thái tử là tớ cũng đoán phim sẽ khủng lắm,nhưng không nghĩ khủng thế này . Doctors mức tăng cao nhất cũng chỉ có 2.8% .Dân hàn mê phim cổ trang lắm luôn, chưa kể diễn viên chính lại như hoa như ngọc thế này. Đợi phim này ra hết tớ cày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 30-8-2016 10:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ra thấy con rate mà hạnh phúc như con mình mới sinh nhật 1 tuổi
Trời ơi có ai ngờ rating có thể tăng gấp đôi, cảm giác phim sẽ làm được kỳ tích mà Empress Ki ngày xưa làm được.

Cầu mong tối nay lên 20% luôn đi, cho các phim khác ngửi khói luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-8-2016 10:42:53 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem Moon lover, cũng rất ủng hộ a gà, nhưng chỉ nhìn vào dàn cast và 3 tập của Moon kia thì cũng biết là phần thắng thuộc về ai r

Chỉ là k ngờ con rết của 2 trẻ tăng mạnh đến vậy

Thôi cứ theo đà lên 20 là ngon nghẻ, hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách