Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 29/8: "Moonlight Drawn By Clouds" tăng gần gấp đôi lượng người xem// "Moon Lovers" khởi đầu thuận lợi

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-8-2016 07:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Moonlight nhé, rating đột phá khiến mình cũng bất ngờ, dự là 20% không còn xa, có thể thấy sau khi Doctors hết, một lượng đông người xem chuyển qua xem Moonlight để ủng hộ Park Bo Gum cũng như Yoo Jung, 2 con cưng của các mẹ, các gì, các bà - thành phần nắm giữ lượng cao tỉ lệ người xem , đà này 20% là trong tầm rùi
Moon Lovers bản thân mình kì vọng nhiều hơn, nghĩ ít cũng 10% vì dàn cast toàn trai đẹp hút fan mà.
Không dám chắc nhưng mình nghĩ Moonlight sẽ vẫn tiếp tục tăng, rating bão hòa ở mức 37% nên khó lòng Moon Lovers có thể cải thiện dù lượng ủng hộ của quốc tế vẫn sẽ rất hùng hậu  ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-8-2016 07:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Hông ngờ là rating tăng cao gấp đôi luôn í. Mà cũng phải vì thực sự là phim quá thu hút. Không cần những tên tuổi lão làng mà chỉ là những sao trẻ tuổi cũng đủ cuốn hút người xem. Diễn tự nhiên quá chừng quá đất, không hề gượng gạo. Những pha thả thính của Park Bo Gum chính là cái khiến mình không dứt được, mình đã xem lại 2 lần tập 1 và 2 (Điều mà khó phim nào làm dc, bth xem toàn next không í chứ)

Cái buồn là em tạch game dự đoán rating rồi ~ ;______;

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-8-2016 07:09:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là ko ngờ luôn, nhưng chúc mừng MDBC nhé. Phim thật sự rất thú vị và đáng xem. Chiếu MDBC trước khi Doctors kết thúc quả là một điều hữu ích thay vì cho lên sóng cùng lúc với ML. Ko biết MDBC tỉ lệ chiếu lại vào ban ngày như thế nào, mình nghĩ chắc là phải cao và liên tục thì rating mới tăng mạnh như này.

Phản ứng của netizen Hàn với 2 tập đầu của Moonlovers ko được khả quan lắm. Và cách nhà báo giật tít cũng gây phản cảm nữa, cái gì gọi là drama mà còn hơn movie, cứ như vụ giật tít khen IU là thiên tài diễn xuất vậy. Cố quá thành quá cố, thành ra tác dụng ngược mà. Đã vậy các bài chê chemistry rời rạc giữa các diễn viên và diễn xuất gượng gạo của họ vì lần đầu đóng cổ trang lại bị gỡ xuống hết nữa, để tranh luận công khai thì còn 5 ăn 5 thua nhé, có người ủng hộ người chê, chứ chỉ giữ những bài khen (mà lại là khen vượt quá sự thật) thì ko những ko tạo được hiệu ứng mạnh nhờ pr trái chiều đâu mà còn gây phản cảm nặng hơn vì lời khen ảo. PD lần trước đừng khen IU là thiên tài và Baekhyun diễn ổn thì hơn. Tội cho LJK rồi.

Và một điều ko ngờ nữa chính là MDBC tưởng nhí nhố nhưng khi xem mới thấy nó cũng sâu sắc nữa. Ngược lại, ML tưởng tranh đấu quyền lực và sâu sắc ai ngờ nó nhí nhố trẻ con quá thể, cái chiều này thì là xuống cấp và hơi gây hụt hẫng.

Bình luận

Giữa tập 1 chuyển tâm trạng nhân vật của IU quá nhanh, từ đang buồn qua nhí nhố ngay, thấy ko thuyết phục lắm, ko dc mượt và tinh tế. Đáng lẽ phải từ từ.  Đăng lúc 30-8-2016 11:35 AM
Khen dx của IU thiên tài gây phản cảm luôn, quá lố. Chưa kể IU còn chưa lấy lại dc cảm tình vụ Zeze nữa. Chả hiểu nổi NSX nghĩ gì. LJK toàn cặp vs nữ chính gì đâu   Đăng lúc 30-8-2016 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-8-2016 07:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thấy tăng mạnh mà giật mình luôn, chúc mừng Moonlight nhé. Mà tính ra lượng người xem Doctors ổn định và trung thành quá đi chứ, chờ hết Doctors rồi mới qua xem phim khác. ML khởi đầu như thế cũng ok rồi còn gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-8-2016 07:27:21 | Chỉ xem của tác giả
Moon Lover khởi động vậy là ngon rồi
tự dưng đi so sánh với tập cuối của Doctors làm j vậy trời (khập khễnh)
mặc dù chưa có sub để xem nhưng mà vẫn hóng

Phim Moonlight rating tang gấp đôi luôn nhỉ
kinh khủng thiệt

Bình luận

tăng nhiều mà sẽ chỉ là lấy đi lượng khán giả của nhau, mình cũng thấy mới chỉ khởi đầu, cũng chưa nói gì nhiều, chờ xem đã :)  Đăng lúc 30-8-2016 09:44 AM
9,3% là chiếu khung giờ sau, cạnh tranh với mỗi let's fight ghost thì tăng là đúng r còn gì bạn, ý mình mức rating tổng 3 phim sắp đạt mức bão hòa nên khó kiểu cùng   Đăng lúc 30-8-2016 09:43 AM
Yan
đường dài mới biết ngựa hay mà, với tập 2 cũng lên 9.3% rồi bạn, xem tình hình tối nay thế nào, mình cũng đang hóng sub lắm  Đăng lúc 30-8-2016 09:42 AM
nên fan moon lovers nên lo lắng đi, khó lòng 10% thật đó :D  Đăng lúc 30-8-2016 09:03 AM
mà tình hình tổng rating đã là 33,5% mà ngưỡng bão hòa (trừ thời DOTS 43%) thì bão hòa đạt 36-37%, moonlight hay và cứ đà này sẽ tăng  Đăng lúc 30-8-2016 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-8-2016 07:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Tập hôm qua Bo Gum diễn xuất quá đỉnh
Xem phim vì Yoo Jung nhưng không thể không thích PBG được
Moonlight 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-8-2016 07:40:38 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ sau DOTS trong năm nay có thể tăng 1 cách khủng khiếp chỉ trong 1 tập như vậy
Tối qua còn sợ nó tụt nữa sáng dậy thấy tăng làm hú hồn luôn
Mừng quá mấy mẹ ơi
Thực chứ không hóng đc Moon Lovers vì nữ chính cho lắm,tính hóng mà coi thử 1 chút bên MV OST cái drop luôn, dàn trai đẹp hoàn hảo đấy cơ mà k coi đc vì nữ chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-8-2016 07:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight làm tốt quá đi
Hi vọng phim giứ vững phong độ
Nói thật là tính tổng tình cảm cho toàn bộ thì mình thích dàn diễn viên bên Moonlover hơn
Nhưng chính vì chênh lệch số lượng sao quá lớn nên thích Moonlight hơn
Gum 5ting, Jung 5ting
Phá vỡ lời nguyền reply đi nào
Mới bắt đầu, cũng chưa biết tuần sau thế nào nhưng phải nói thật
Diễn xuất của IU chưa xứng tầm với bộ phim và dàn cast này, hi vọng các tập sau sẽ khác

Bình luận

Ha ha thì cứ vào tám nhảm với mọi người ;))  Đăng lúc 30-8-2016 10:12 AM
Ta toàn xem sau mọi người thôi, tính dc 5 tập viết cảm nhận 1 lượt cho chất lượng. Kiểu mọi người viết rồi, mình viết lại thấy trùng lặp y.  Đăng lúc 30-8-2016 10:00 AM
Nàng ơi thi thoảng vào nhà Moonlight tám nhá, lâu rồi không thấy post gì :D  Đăng lúc 30-8-2016 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-8-2016 07:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight nhà mị tăng thật ùi
Sướng điên đảo, ko ngờ con rate hôm qua lại béo mập như thế, ngoài sức tưởng tượng luôn.
2 trẻ Tử - giám đã vất vả rồi, chúc mừng 2 đứa nhóe.
Thanks bạn đã dịch tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-8-2016 07:54:22 | Chỉ xem của tác giả
Bất ngờ quá, ai cũng nghĩ rate sẽ tăng nhưng ko ngờ tăng cao như vậy

film cổ trang mà bựa thôi rồi. Xem poster tưởng film lãng mạn nghiêm túc, ai dè

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách