Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 21/11: Romantic Doctor tăng mạnh, Night Light khởi động khá thấp

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-11-2016 11:57:05 | Chỉ xem của tác giả
nhm.ptr_ gửi lúc 22-11-2016 06:38 AM
NL khó mà vượt mặt RD trong khung giờ này lắm.
Phải nói là RD đang làm rất tốt. Bư ...

Romantic Doctor đúng hay. Nhân văn, thoại thú vị, nhân vật sống động, diễn xuất của Han Suk Gyu trùm chất luôn, 2 bạn bs trẻ cũng ngon ghẻ. Mấy nhân vật phụ cũng dễ thương, tung hứng ăn ý nữa. Góc quay đẹp, chuyển cảnh mượt, mỗi tập đều có chủ đề xem rất thích. Để nhân văn mà tự nhiên thoải mái, ko gồng gánh lên gân khô khan hay đau thương khổ sở, cái đó ko dễ dàng gì. Phim vừa nhân văn vừa đời/hiện thực nên xem rất đa chiều. Tuy ko có idol và chủ đề nhân văn giới trẻ nhỏ ko dễ cảm hiểu hết (các em thích lãng mạn hun hít giường chiếu hơn ) nên thớt phim ko nhộn nhịp như người, nhưng bù lại có những bài bình luận chất. Phim cứ thế mà tăng rating tèn tèn là được rồi

Night light là một bộ phim nữ quyền, 2 nữ trên con đường tìm ra hướng đi thành công riêng cho đời mình, cùng vai nam thì chắc thành tình tay 3 quá. Chưa xem nhưng mình chú ý phim này lâu rồi và sẽ xem khi có thời gian. Chúc phim các tập sau vượt 7-8% nhé.

Sweet stranger ko xem vì có vẻ ko hợp gu mình. Nghe nói kịch bản nhạt và rời rạc thiếu điểm nhấn dù diễn viên cute cũng ko cứu nổi hả, tiếc cho Lee Soo Hyuk thật. À trong phim này có 9x Jo Bo Ah từng đóng movie học đường bí ẩn Innocent Thing với Jang Hyuk nè, em này diễn phim đó cũng khá và gây ấn tượng được với mình. Lee Soo Hyuk anh ấy nên chọn những phim thay đổi hình tượng rõ rệt vào, ăn mày hay nghèo khó cũng tốt hơn là đóng những vai khá giả cool đẹp trai, nó mới dễ gây ấn tượng mạnh hơn, chứ từ Bùa yêu tới phim này cũng có vẻ gần giống rồi dễ gây chán lắm, mà anh ấy diễn cũng khá nữa nên hơi phí khi chọn vai ko có sức bật như vậy. Mà cái phim gì con gái lại sẽ yêu cha dượng, có khúc mắc gì ở trong ko thì mình ko biết nhưng người ta nghe giới thiệu thấy vậy là sẽ dễ có ấn tượng ko tốt về vấn đề về đạo đức rồi, tiếc thật. @Jan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-11-2016 12:22:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối năm là y như rằng SBS làm chủ khung giờ 2-5...năm nào cũng z...phim tăng mạnh thik dễ sợ...tiến lên mốc 20% thôi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-11-2016 12:30:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Romantic Doctor nhé. Phim xem hấp dẫn kinh. Thanks bạn trans news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-11-2016 13:34:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Romantic Doctors tăng rating, hi vọng chạm mốc 20% ko còn xa
Night light mới ra mắt nên rating hơi thấp, nhưng đứng thứ 2 cũng ko tệ, mà nhìn Uee trong phim này đúng lạ luôn ~~, chị Lee Yo Won thì đúng là vẻ đẹp bất chấp tuổi tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-11-2016 13:58:10 | Chỉ xem của tác giả
[SBS] Romantic Doctor tăng mạnh quá
Năm nay chủ đề y khoa của SBS thành công quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-11-2016 14:02:36 | Chỉ xem của tác giả
lại tiếp tục tăng rồi, chúc mừng đoàn phim nhé,

tiếp tục cố gắng, vượt mốc 20% luôn nào...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-11-2016 14:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Romantic Doctor tăng vững chắc quá. Đài SBS cuối năm làm ăn ngon nghẻ quá. Phim đầu tuần, giữa tuần đều thống trị khung giờ với mức rating cao
Tiếc cho phim của ss Soo Ae quá. Cạnh tranh ko lại RD nên rating tuột dốc thảm thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-11-2016 14:24:41 | Chỉ xem của tác giả
Romantic Doctor vững bước tiến lên thôi, theo từng tập rết còn tăng nữa
Night Light chỉ mới khởi động nên chưa biết trước được
Buồn nhất phim của chế Soo Ae mở đầu rất tốt mà sao giờ tụt dưới 5% vậy chời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-11-2016 18:47:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Romantic Doctor.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-11-2016 18:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Romantic Doctor rating cao thế, mừng cho Chilbongie nhà iem ^^ cuối cùng cũng phá đc cái dớp của seris Reply mà sao nhìn mặt UEE lạ quá, gầy mà ác hơn nữa @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách