Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5673|Trả lời: 27
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 20/6: "Doctors" khởi đầu ngoạn mục

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-6-2016 05:25:42 | Xem tất |Chế độ đọc
Bộ phim mới của SBS Doctors đã không làm người hâm mộ thất vọng khi được coi là một trong những bộ phim được mong chờ nhất mùa hè này với sự tham gia của Park Shin Hye kể từ Pinocchio và Kim Rae Won kể từ Punch. Cả 2 bộ phim trước đều chiếu trên kênh SBS.

Màn khởi đầu đầy ngoạn mục của Doctors thể hiện qua con số rating không thể nào hoàn hảo hơn với 12.9%, cao hơn đến 2.9% so với tập cuối của tiền nhiệm Jackpot, khu vực đô thị đạt 14.7%. Hơn nữa, kết quả đo lường tỉ lệ xem thực của bộ phim được đo trực tiếp của ATAM ghi nhận trung bình 13.44%, cao nhất đạt 19.52% phút Kim Rae Won gặp Park Shin Hye.

Thời điểm bộ phim vừa kết thúc thì tên bộ phim, Park Shin Hye và Kim Rae Won đều nằm trong top tìm kiếm nhiều nhất tại daum, naver, nate...

Cùng khởi đầu với Doctors nhưng Beautiful Mind yếu thế hơn hẳn khi chỉ khởi động với con số khiêm tốn 4.1%, cách rất xa so với 10.4% của bộ phim ngắn tiền nhiệm Baek Hee Has Returned. Liệu thời kì u ám của KBS2 sẽ lại trở về?

Trong khi đó, Monster đã phải nhường ngôi vị đầu bảng cho tân binh mới của SBS, tập phim đạt tỉ suất 9.7% giảm 1% so với tập tuần trước.

Liệu sẽ có những bứt phá nào mới cho tập tối nay không? Tình thế liệu có thể thay đổi? Chúng ta hãy cùng chờ xem!

Oh Hae Young Again sắp đi vào hồi kết nhưng rating lại giảm liên tục, tập mới nhất chỉ đạt 7.9%, giảm mạnh 0.9% so với tập trước. Liệu bộ phim có thể phục hồi phong độ tiến đến mức 2 chữ số?

Truyền hình mặt đất
1. [SBS] Doctors 12.9 *NEW*
2. [MBC] Monster 10.7→9.7
3. [KBS2] Beautiful Mind 4.1 *NEW*
Truyền hình cáp
1. [tvN] Oh Hae Young Again 8.836→7.929

Source: AGB, starnews, osen, soompi
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cún + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 05:29:55 | Xem tất
Trời ơi trời ơi hạnh phúc quá...
Anh Won ơi, Hye ơi, quá sức hoành tráng và ngoạn mục.
Hôm qua ngồi nghĩ nghĩ, hy vọng rate chạm mốc 2 chữ số là đã vui lắm rồi, ai ngờ đâu lên tận 12.9~~
Thật sự ko biết nói gì ngoài chúc mừng cho một cái khởi đầu mỹ mãn.
Chúc phim giữ vững phong độ, tiến dần đều là được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 06:37:29 | Xem tất
Ăn Bờ Lì Vơ Bồ, khởi đầu tốt hơn mình nghĩ nhiều quá, mừng khôn xiết
Thấy các đối thủ cũng đáng gờm nên mong rate nó được 9-10% là tuyệt vời rồi mà khởi đầu 13%, đúng là ngoạn mục quá ạ, chúc mừng Doctors, chúc mừng Heo, anh Won rồi ekip làm phim nhé, mong mọi người hãy tiếp tục cho ra những tập phim thật hay nữa nhé
Giờ thì chờ sub và hóng tối nay hihi, thanks chủ thớt vất vả dậy sớm làm new rating nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 06:46:13 | Xem tất
Kết quả này thực sự trên cả mong đợi của mình Nói thật mình mới chỉ dám mơ rating tầm 9-10% là quá ổn cho 1 khởi đầu rồi, đây lại còn hơn 12%
Mong phim tiếp tục giữ vững phong độ và càng xuất sắc hơn (Tại mình lo sợ giống phim của Dơn LR ep 1 cx rating hoàn hảo mà sau lại giảm )
Ep tối nay 15 đi để Heo giữ lời hứa nhảy nhót Shy Shy Shy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 07:20:17 | Xem tất
Thực ra nói vụ trend top thì phim Beautiful Mind cũng trend top search dữ, như trong hình thì lúc sau khi chiếu cao hơn Doctors -> PR kém, người xem không biết tới phim.
Doctors khởi động vậy rất tốt. Chờ xem tập 1 cái đã.
Monster giảm chắc do dạo này nhiều tình tiết ngược quá.
Cảm ơn chủ thớt

Bình luận

à... mình quê mùa quá :)  Đăng lúc 21-6-2016 10:39 AM
bạn thử comment (y) vào face xem :3  Đăng lúc 21-6-2016 10:37 AM
mình ko hiểu bạn nói công tâm (y) là gì? (y) là gì vậy bạn?  Đăng lúc 21-6-2016 10:36 AM
=)))) ko sao, mình thấy bạn nhận xét đúng thôi, có gì à bạn?  Đăng lúc 21-6-2016 10:35 AM
ý bạn là sao???  Đăng lúc 21-6-2016 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 08:02:35 | Xem tất
Một con số hết sức ấn tượng luôn, không biết nói gì hơn, chúc mừng khởi đầu suôn sẻ của Doctors.
Bộ phim khởi đầu như vậy là quá daebak rồi, tập 1 nhận được cũng khá nhiều lời khen đó.
Mong phim tập tối nay sẽ lại tăng nhé, cám ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 08:09:16 | Xem tất
Chúc mừng Heo và đoàn làm phim có khởi đầu tốt, hi vọng những tập tiếp theo từ diễn xuất đến nội dung sẽ hay hơn. Sau hơn 1 năm vóng bóng chị đã comeback hoành tráng và tạo dấu ấn của mình. Một vai diễn hoàn toàn mới, một nhân vật chắc hẳn chả ai bảo chị bánh bao nữa. keke. Cố gắng lên Shin Hye ssii
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 08:20:22 | Xem tất
Xuất sắcban đầu chỉ dám mơ ước là phim sẽ đứng ở vị trí thứ 2 thuiai dè đứng nhất lun mới ghê chứ...mong là tập tối nay cũng sẽ tăngvì chỉ có vậy mọi người mới tin rằng phim sẽ thành công.chúc mừng anh Kim Rae Won nha.hi vọng là phim sẽ thật thành công để cuối năm còn đc thấy những con người này đi dự lễ trao giải nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 08:27:53 | Xem tất
Đúng là ấn tượng quá
Rating tập đầu mà đã cao vậy rồi, mà kb cũng thú vị mà
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 08:28:47 | Xem tất
Phải ns là khởi đầu quá hoành tráng luôn
Để dành thi xong r xem cũng đc chứ nghe có vẻ hot . Mong SBS sẽ lấy lại đc uy tín
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách