Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 16/1: Romantic Doctor kết thúc tăng nhẹ// Introverted Boss khởi động thuận lợi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-1-2017 10:18:40 | Xem tất
chúc mừng RD nhé mặc dù k lên dc 30%
phim hay cực luôn ý
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 10:38:04 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng RD đã kết thúc thành công, mai còn một tập tiền truyện có chị Kim Hye Soo bảo bối nữa ^^ Hwarang thì đúng số nhọ, tưởng hết RD thì sẽ có cơ hội ngóc đầu rating là chưa chắc, tuần sau Defendant của Ji Sung lên sóng rồi và bk của phim này là bk của City Hunter nên chắc nội dung sẽ ko tệ, nhưng đối thủ mạnh hơn nữa còn ở phía sau khi mà 2 tuần nữa Rebel Hong Gil Dong của Yoon Kyun Sang sẽ lên sóng. Tác phẩm trước đó của bk Rebel mình có xem và thấy rất là hay, gay cấn nhưng thấm đẫm cực kỳ (Công chúa lưu lạc nhân gian do Seo Hyun Jin đóng chính), bk Rebel sẽ là một tay đáng gờm đây, còn PD của Rebel là PD của Phía đông vườn địa đàng và Kill me heal me nữa. Cuộc chiến rating sắp tới giữa các đối thủ xứng tầm hơn rồi, thật là lâu rồi mới thấy. Mình cũng thấy khó mà dự đoán rating sẽ ra sao. Có thể phim của Ji Sung chiếu trước Rebel nên sẽ có lợi thế trong vài tập đầu, nhưng sau đó Rebel lên sóng thì cục diện lại khó lường, vì dân Hàn rất thích cổ trang chính kịch mà. Lúc đó ai sẽ dẫn đầu, Defendant hay Rebel thì phải chờ xem mới biết được. Nếu Defendant chịu khó pr mạnh chút nữa hoặc chiếu lại trong nhiều khung giờ, thì có thể sẽ giữ được cái lợi thế của việc kế thừa rating của RD ko chừng, và mình ko đánh giá cao PD của Defendant lắm, nếu họ tăng cường thêm một PD khác cho phim thì mình nghĩ sẽ càng tốt hơn. Hy vọng là cả 3 phim đều có rating tốt đẹp (2 chữ số). Dù sao mình mong mỗi phim đều hấp dẫn là được, như vậy người xem có nhiều phim hay để mà giải trí rồi. Khung đầu tuần còn có Boss hướng nội của tvN nữa, quả là một khung tuyệt vời sắp tới, trăm hoa đua nở luôn

Bình luận

Nếu Chief Kim muốn khá thì chỉ có nước mời thêm 2-3 bk trẻ vào (chi phí ít hơn). Tập thể suy nghĩ sẽ ngon hơn, hình như hồi Reply 1988 cũng là một nhóm bk.  Đăng lúc 17-1-2017 08:54 PM
lùi tới lùi lui tưởng chuẩn bị kĩ càng lắm ai dè.. không biết làm sao cạnh tranh với 2 bộ tiền sản xuất Missing 9 + Saimdang  Đăng lúc 17-1-2017 08:33 PM
nhìn trailer Chief Kim là thấy phim muốn xịt rồi, tạo hình chán quá  Đăng lúc 17-1-2017 08:27 PM
Yoon Kyun Sang diễn khá, nhưng nếu là Nam Gong Min thì chẳng phải là quyến rũ gấp mấy lần sao,hơn nữa lại là cơ hội cho anh đa dạng vai, vậy mà anh lại từ bỏ.   Đăng lúc 17-1-2017 02:15 PM
Ừ. Biết mình tiếc nhất gì ko, đó là Nam Gong Min từng dc mời đóng chính Rebel HGD nhưng lại từ chối để nhận Chief Kim (một phim từ BK đến PD đều đáng lo!).  Đăng lúc 17-1-2017 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 11:59:37 | Xem tất
Hí hí RD tăng cũng zui rồi. Phim hay vậy nên rết ổn định tăng đều. Coi từ đầu đến tập 19 mới xem rating quả là cao bất ngờ mặc dù diễn viên ko phải quá hot. RD quá đỉnh!!!
Hwarang thấy giảm nhiều buồn ghê có lẽ tình tiết hơi chậm chứ thấy dàn diễn cũng tốt lắm mà. mong hết RD rồi rết bên này sẽ sớm tăng.
Thanks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 12:52:40 Từ di động | Xem tất
Hơi tiếc nhỉ? Cứ nghĩ RD sẽ lên 30 lun cơ. Nhưng nói chung là quá thành công rồi. Cả đoàn phải ăn mừng lớn thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 13:00:55 | Xem tất
Cứ ngỡ tập hôm nay là tập tiền truyện
Nhưng hóa ra sẽ là một tập phim nói về những chuyện chưa kể, vẫn tiếp tục ở thời điểm hiện tại.
Có thể rate RD sẽ tiếp tục bứt phá lần cuối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 13:14:47 | Xem tất
Introverted Boss khởi đầu thuận lợi quá
Hóng phim mới tuần sau của SBS
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 14:22:29 | Xem tất
Romantic Doctor quả thật rất tuyệt
cả Rating và chất lượng phim đều ok hết
cảm ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 14:42:20 | Xem tất
Chúc mưng RD kết húc ttots đẹp
tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 15:17:07 | Xem tất
RD quá thành công r giờ là lúc nghỉ ngơi thui
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 16:01:32 | Xem tất
Romantic Doctor kết thúc thành công vượt mong đợi rồi
Giờ cả đoàn phim có thể an tâm đi nghỉ dưỡng ở Cebu
K biết RD kết thúc thì Hwarang có lên nổi k hay lại đụng tiếp bom tấm của ss Lee Young Ae đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách