Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3016|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 14/11: Romantic Doctor tăng mạnh, Sweet Stranger And Me giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê của Nielsen Korea tập 3 của Romantic Doctor tăng mạnh 1.6% lên mức 12.4% khu vực đô thị đạt 13.3%
Còn theo TnMS thì bộ phim cũng tăng mạnh 3.8% lên mức 12.5% khu vực đô thị lên tới 16.1%

Sweet Stranger And Me giảm mạnh 1.9% xuống còn 4.5%
Woman With A Suitcase giảm nhẹ 0.2% còn 8.9% khu vực đô thị đạt 10.1%

Nielsen Rating
1.[SBS] Romantic Doctor 10.8→ 12.4
2.[MBC] Woman With A Suitcase 9.1 →8.9
3 [KBS2] Sweet Stranger And Me 6.4 →4.5

TnMS Rating
1.[SBS] Romantic Doctor 8.7→ 12.5
2.[MBC] Woman With A Suitcase 8.0 →7.4

cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 08:02:54 | Chỉ xem của tác giả
Rating nhà người ta

Chúc mừng phim Romantic Doctor

Phim của chế Soo Ae giảm nhiều quá

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 08:18:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Fans Hàn giờ chuộng đề tài bác sĩ rồi. Fim nào cũng có con rết tốt. Chúc mừng Doctor.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2016 08:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng phim Romantic Doctor . Phim thật sự rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2016 08:23:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi , sweet strange giảm nhieu quá.
mình thấy phim cũng hay mà sao bên Hàn lại khong thich nhỉ.
tks ban dich
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2016 08:41:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mừng cho Chilbong oppa với Romantic doctor. Đã cày 2 ep đầu, nội dung rất ổn, mạch phim nhanh. Mong là BK tiếp tục giữ vững phong độ. Nhưng buồn cho Sweet stranger and me của chế Soo Ae quá, phim thật sự nhẹ nhàng, dễ thương pha lẫn hài hước. Rate tụt nhanh quá, đoàn phim chắc cũng nản. Mong 2 phim rate đều tăng và ổn định, mỗi phim 1 type mà. hichic, Fighting All !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2016 08:53:58 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem Romantic Doctor. Phải nói là phim hay, diễn xuất của các dv chính rất hợp và nhất là sự thể hiện cô Seo và cậu Yoo vượt trên kỳ vọng. Bk phim này đúng là mát tay, lời kịch rất thú vị, mạch chuyện liên kết cũng tốt nữa, đd biên tập và lồng tiếng động phim rất hợp, góc quay ấn tượng, nhịp phim nhanh mà ko lộn xộn. Tựa phim ko phải nói về tình yêu mà về y đức, nếu mình ko đọc và dịch tin đó chắc mình cũng hiểu lầm về trọng tâm của phim rồi. Cái ko khí phim này thật sự rất riêng, rất đáng chú ý và gây tò mò. Chúc phim giữ vững phong độ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2016 09:12:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cốt truyện kiểu romantic doctor hợp thị hiếu người hàn hơn đó nhể raitng cao hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-11-2016 09:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Cả 3 phim này mình đều chưa xem nhưng thấy phản hồi của khán giả về Romantic Doctor rất tốt, đặc biệt về diễn xuất của các diễn viên, có thể nói motip chính thống đang quay trở lại thời kỳ được yêu thích.
Sweet Stranger And Me thì thấy mấy tập đầu khán giả phản ứng khá tốt nhưng có lẽ tại vấn đề kịch bản chăng nên rating mới giảm mạnh như thế này, cũng buồn cho Soo Ae, không đóng phim bi mà sao vẫn phải buồn thế này, mong rằng tuần sau rating sẽ tăng được chút, đừng giảm nữa tội nghiệp các diễn viên lắm.
Trong 3 phim thì có lẽ Woman With A Suitcase có lượng khán giả ổn định nhất, dù là thời kỳ kẹp giữa 2 siêu trăng hay bây giờ bộ phim vẫn có rating khá, thôi thì cũng an ủi phần nào.

Bình luận

k van de gi, toi moi co van de :)  Đăng lúc 15-11-2016 10:24 PM
Bà tưởng tôi hay đi ám như bà lắm ah, tôi vẫn chưa vào giai đoạn lặn, hết năm nhé má =)))))  Đăng lúc 15-11-2016 10:13 PM
Oh hay, tôi chưa xem nhưng đọc người ta comment trên tweet thì biết chứ sao, có vấn đề j khi com ở đây, tôi ko xem phim thì com ở new, từ xưa vẫn thế, có j sao?  Đăng lúc 15-11-2016 10:12 PM
chưa xem mà nhận xét như đúng rầu á =)), mà sao nay vẫn còn bon chen ngoài khu này vậy? quen chân à? =))  Đăng lúc 15-11-2016 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2016 09:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thành công đến với Seo Hyun Jin là lại nhớ đến công thức của MC Joo: Các nữ diễn viên từ chối Kwang Soo sẽ trở nên nổi tiếng! KKK Just kidding.
Chuyện Nghề Y có Kịch bản phim hay, tình tiết lôi cuốn, dàn cast thì chuẩn đến từng milimet, với những yếu tố đó thì phim không thể không thành công được.
Tiếc cho Cha dượng tuổi đôi mươi. Dạo này phim của Soo Ae không được ủng hộ cho lắm nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách