Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ 2 ngày 1/8: "Doctors" cần sự đột phá? "Let's Fight Ghost" thấp kỉ lục

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-8-2016 15:37:54 | Xem tất
Doctor lúc đầu xem đoạn hồi còn trẻ với lúc đột phá của PSH cùng những câu thoại thẳng tưng của bác sĩ HOng khá là hấp dẫn mình. Tuy nhiên càng về sau nhịp độ phim càng chậm. Cái anh chàng bác sĩ nhát gan với kiểu tấn công đơn thuần của anh ta có khi còn khiến mình thấy thích hơn đôi chính, cả chị bác sĩ với anh bạn thân của bác sĩ Hong nữa, còn khiến mình khoái hơn cả cặp chính. Mong là sẽ phải có gì đó mới hơn ở Doctor.

Còn Let's fight ghost thì ban đầu mình rất hào hứng vì có Taecyeon với em Soo Hyun nhưng phim diễn biến chậm chậm không đủ mình thấy hấp dẫn mà cứ phải tua hoài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 16:21:02 Từ di động | Xem tất
Khả năng chọn kb của Sohyun không tốt lắm nhỉ hoặc cũng có thể do công ty buộc phải đóng. Chứ cùng là Sidus mà cách chọn kịch bản phim khác quá, Sohyun đóng quá ồ ạt liên tục trong khi kb không có nhiều sức hút còn Yoojung thì ít nhưng hot hơn.
Mong sau LFG em ấy ổn định giữ sức để có được dự án tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 17:47:17 | Xem tất
đúng là ma xem chán thật mà, cũng thích taeyon nhưng phim diễn biến chán vật vã, mà còn là đài cáp nữa, ít người xem cũng phải thôi
doctors xem vẫn hay, hi vọng phim qua được mốc 20%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 23:41:50 | Xem tất
Doctors mấy tập đầu xem thì khá hào hứng, càng về sau nhịp phim chậm diễn biến cũng không có nhiều biến cố lắm. Nữ phụ rõ xinh rõ hiền ( kiểu chả thấy nữ phụ nào hiền thế hết 2/3 phim rồi mà vẫn chưa làm gì). Nói chung là không có cảm giác hóng phim lắm nhưng cũng mong phim giữ được rating ổn định thế này
LFG cũng thế, diễn biến cũng chậm màu phim lại tối tối kiểu u ám mình thấy thế. Phim hài, mấy tập đầu có đoạn vẫn phải tua nhưng mấy tập gần đây hay hơn nhiều ấy. Cũng mong phim trụ được ở mức 3-4% là tốt rồi
Sohyun từ năm ngoái đóng phim cũng ồ ạt thật nhưng phim lại đều không quá nổi bật,em ý trong các phim cũng giống nhau nữa. Tạo hình mãi chưa thấy đổi nên hơi một màu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2016 00:54:02 | Xem tất
Oa, nhìn thấy cái rat LFG mà buồn quá!
Mình thấy phim cũng vui nhộn, hay mà, vì là phim ma nên kịch tính như thế là đủ tầm rồi, huống hồ So Hyun lại là một bé 17t thôi nên việc đóng cảnh hot hơn hay diễn biến hot hơn là không thể, chỉ chủ yếu tập trung vào việc ba mẹ của Pal Bong với tại sao Hyun Ji chết thôi. Dù sao mình thấy bộ phim cũng khá dễ thương, không nghĩ tới rat lại ngày càng tụt thê thảm vậy. LFG fighting!
Doctors nên có kịch tính hơn, gần chục tập lại đây doctors ngày càng nhàm chán, mà lỡ coi rồi nên vẫn ráng coi cho hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2016 09:58:26 | Xem tất
Mình thấy Let's fight ghost cũng hay mà sao con rate nó cứ giảm liên tục thế So Huyn đáng yêu daman
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 09:16:37 | Xem tất
Tra123 gửi lúc 2-8-2016 08:00 AM
Doctor kịch bản thiếu kịch tính
BM thì đúng ko hợp thị hiếu dân Hàn rồi trong khi Mons ...

LFG mỗi tập là 1 câu chuyện khác nhau của những người đã mất, có con tốt có con xấu. Mình thấy nó rất ý nghĩa chứ ko nhảm ở đâu cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 15:10:56 | Xem tất
Nói thật nay mình không quan tâm rating nữa, có phim hay thì coi thôi <3
Chiến nào ma kia hay kinh khủng vậy mà, coi hấp dẫn cứ trông tới tập tiếp theo để coi
Lão Taec trong phim nhìn đẹp trai, manly khủng khiếp, còn em Huyn thì cute quá chừng chừng.
Cảm ơn chủ thớt đã đăng tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 15:45:19 | Xem tất
Sao mà rating giảm đồng loạt thế này, Let's Fight Ghost giảm kỉ lục luôn rồi
Doctor thì càng ngày càng thiếu sự kịch tính, xem cũng hơi nản nản nhưng vì yêu dàn cast quá nên ráng đu phim tới tập cuối.
KBS từ bỏ Beautiful Mind luôn rồi, đối với mình thì Beautiful Mind khá hay, không đến nỗi tệ...
Mong là rating tuần sau ổn định hơn, đừng có tụt nữa là được..
Thanks bạn trans new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2016 10:44:18 | Xem tất
Không biết hôm qua ngày gì mà đồng loạt giảm nhỉ, thấy TVN còn giảm mạnh hơn nữa. Đối với mình Doctors nhẹ nhàng, tình cảm, vừa xem vừa cười tủm tỉm là thấy hạnh phúc rồi, h cũng k cần đấu đá chi cho mệt tim, quay hai nhân vật chính nhiều nhiều cho tui là  được rồi. Nói chớ tập hôm qua coi mà sâu răng luôn, dễ thương không chịu nổi, hai mẻ toàn làm trò con bò không hà. Doctors fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách