Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 30.9 - "She was pretty" đạt hai chữ số, "Yong Pal" giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-10-2015 11:53:15 | Chỉ xem của tác giả
"Thêm vào đó, tỷ suất xem online tập 5 của "She was pretty" cũng tăng mạnh 9,6%, chạm đến điểm mốc mới là 40% chứng tỏ phim không những được yêu thích đối với khán giả xem TV mà còn được đón xem cực kỳ nhiều qua mạng."
Phải vậy chứ sao
Phim quá xá tuyệt đi mà, từ nội dungm, diễn xuất đến hình ảnh, trang phục thật tuyệt vời
Nam chính nam phụ, nữ chính nữ phụ ai cũng diễn hay diễn đạt.
Phim của JW thật phí cho anh vì anh diễn rất hay nhưng do bạn diễn không thể hay bằng, một phần do kịch ab3n không mới mẻ bằng phim này nên rating giảm và mình cũng bỏ xem.
Nói túm lại, ủng hộ phim She was pretty hết mình

Bình luận

hic, mình mà nói ý này bên thớt YP chắc bị ném đá nặng, mình vừa bị ném bên đó nè, chỉ vì nêu ra suy nghĩ cá nhân :(  Đăng lúc 1-10-2015 02:00 PM
Hơn nữa thú thật ss Hee phim này có tiến bộ nhưng đối với mình nó chưa đủ để cảm đc. ;(  Đăng lúc 1-10-2015 01:56 PM
@mileyjoel mọi ng cứ nói nam - nữ chánh Chems nhưng mình chả thấy điều đó. hơi thiếu thiếu.  Đăng lúc 1-10-2015 01:54 PM
@lehuong154 , chỉ bạn hiểu mình :3 mà sao lên nêu cảm nhận là mấy bạn đó nói này nói nọ làm mình sợ thật.  Đăng lúc 1-10-2015 01:49 PM
Mình cũng xem nhưng phải bỏ vì quá nhiều lý do.mà hễ chê cái là bị nói này nói nọ. Công nhận phim này nhìn JW thảm ;(  Đăng lúc 1-10-2015 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-10-2015 12:28:07 | Chỉ xem của tác giả
SWP mạnh dữ dội ha @@ tuy có nhiều cảnh thấy cho nhân vật Hye Jin đóng hơi bị thái quá 1 chút cơ mà về kịch bản cũng như diễn xuất thì k chê vào đâu được

Yong Pal tuy kem rating onl cơ mà TV vẫn đứng đầu bảng hi vọng ep cuối rating sẽ cao nữa nữa, coi ep 17 cảnh anh chị kiss nhau mà vẫn thấy mê quá đi ~~~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-10-2015 12:32:07 | Chỉ xem của tác giả
Thấy con rết của SWP tăng mà vui ghê, đơn giản vì 1 bộ phim mình yêu thích cũng được nhiều người yêu thích

Nhiều người cứ bảo đây là thể loại ko kén người xem, nhưng công bằng mà nói thì phim này từ nội dung cho tới độ nổi của dàn diễn viên đều chẳng có gì đặc biệt và bằng chứng là con rết tập đầu tiên rất ảm đạm. Nhưng bộ phim ngày càng thu hút như vậy đơn giản là vì diễn viên, biên kịch và đạo diễn đều đã và đang làm rất tốt. Vậy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-10-2015 12:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình là chưa thấy phim nào sắc mặt Joo Won thê thảm như phim này

Yongpal cũng là một phim hay của Won, nhưng sắc mặt thần thái diễn xuất có vẻ không được tốt như

Bridal mask hay Good doctor nhỉ, SBS cách làm việc cũng căn thẳng hơn KBS2 nhỉ

Diễn viên đúng là cũng áp lực thiệt, ratting còn căng thẳng hơn cả tình tiết phim

Nhưng có cao hay thấp thì xong Yongpal mềnh cũng dong về với TVB và USUK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-10-2015 12:54:14 | Chỉ xem của tác giả
=]] SWP càng lúc càng hay. Cảm giác mong ngóng đến h xem phim lại về
Lâu lắm rồi mới thích hóng hớt đến vậy
HJE diễn quá tuyệt, bạn nào nói HJE diễn hơi lố thì b chưa hiểu cái cảm giác đấy rồi. Những ng tự ti sẽ rất hiểu nhân vật Hye Jin, nhất là khi đứng trước một người đặc biệt như vậy.
Phim hay tuyệt, từ đạo diện, kịch bản, diễn viên Một bộ phim giải trí đáng để chờ đợi và xem cùng cả gia đình
Thx bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-10-2015 12:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc quá, gần kết thúc mà rết lại giảm
Đúng là phim hàn toàn đầu voi đuôi chuột
May được giàn diễn viên kéo lại chứ không chắc chả được 20% đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-10-2015 12:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Chắc phải mở SWP về xem thử mới dc. Ngâm giấm cái phim này mấy tập rồi mà nhác xem.
Còn YP thì tập cuối sẽ còn giảm nữa. Kịch bản gì đâu kém thấy ớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-10-2015 13:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Coi SWP vì nỡ nặng tình với Mã gia
Sau bao lận đận cuối cùng ổng cũng dc dân Hàn ưu ái chút rồi
Nổi được chút ít rồi cũng sớm nhập trại thôi.
SWP mau mau tăng rating nhé

Bình luận

mình cũng đang vác ô đợi 2 tập phim mỗi tuần đó bạn ~0~  Đăng lúc 2-10-2015 01:30 PM
xem đi bạn, Kim Mã gia đóng rất tuyệt vời, mình chưa biết anh ấy là ai mà xem cái trailer thôi đã đổ cái rụp, xem fim xong là thôi r luôn  Đăng lúc 1-10-2015 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-10-2015 13:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim She was pretty mới có mấy tập thui mà coi thấy hài cười toét miệng lun

Đặc biệt là cái phong cách thời trang của ss Hwang đúng là không đỡ nổi lun

Diễn viên diễn tốt, kịch bản hay nên biết là rating phim sẽ tăng nhưng ko ngờ lại tăng mạnh như vậy

Mong rating phim sẽ tăng cao hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-10-2015 13:46:02 | Chỉ xem của tác giả
she was pretty hay không tả được luôn á
nội dung ấn tượng quá chừng
diễn viên đẹp nữa hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao