Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 27/9: Woman with a suitcase tăng mạnh cạnh tranh vị trí thứ 2 với Moonlovers

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2016 12:40:27 | Xem tất
Moonlight vị trí đầu bảng suốt mấy tuần liền luôn, mình nghĩ nếu có hạ sẽ hạ tí thôi không xuống thấp được đâu như hồi Doctor í
CÒn Moonlove thấy phim cũng hay không đến nỗi tệ đâu nhưng có lẽ kịch bản chuyển thể nên mọi người cảm thấy không hứng thú nhiều chứ mình thấy phim rất được nhiều tình tiết khác bản Trung lắm
Woman mới mà rating tăng như vậy cứ đà này sẽ tăng vèo vèo thui thích anh JIM lắm đang đợi sub nhà mình ra hihi
Thanks bạn dịch nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 12:49:25 | Xem tất
Choáng nhất là Woman ,mới có tập 2 mà tăng khủng ghê.
Moonlight tăng giảm liên tục , mình nghĩ đến hết phim chắc cũng khoảng 23%.
Moonlovers mình lại thấy sẽ tăng từ từ và có lượng khán giả ổn định. Sẽ giống UF hồi trước .
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 12:58:05 | Xem tất
Chúc mừng phim của chị già. Đang mòn mỏi đợi sub kites để xem chị già đây ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 13:26:27 | Xem tất
Drinking solo là phim Hàn duy nhất mà mình đang đu theo. Mấy phim đang chiếu chỉ có hứng thú với mỗi phim này. Nội dung mới, diễn xuất tốt, thích cái nhà phim "hihi haha hohoho" Mong là con rết sẽ tiếp tục tăng.
Hóng sub của Kites phim Woman with a suicase. thanks bạn đã dịch tin

Bình luận

vào thớt tám đi bạn ơi..  Đăng lúc 28-9-2016 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 14:23:51 | Xem tất
Nhìn dàn diễn viên nên khá tin tưởng vào chất lượng phim
Dạo này, ss Ji Woo chọn tình cảm hài nhiều hơn rồi
Chúc phim tiếp tục đà tăng rating!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 14:48:35 | Xem tất
Woman with a suitcase được Kites dịch dễ thương lắm luôn. Nghe cái tên là muốn xem phim rồi. MBC dù không nổi bật nhưng phim cũng không flop gì cả, từ hồi Monster thấy rate cũng ổn lắm. Hơi lạ vì tất cả các phim đều tăng trừ Mây Họa Ánh Trăng, nhưng không sao, bỏ xa đối thủ thế là tuyệt lắm rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 16:07:19 | Xem tất
ML tập hôm qua thực sự có nhiều biến chuyển, cứ giữ được đà tăng dần đều là tốt rồi.

Woman with a suitcase thì mình chưa xem, nhưng có vẻ sau tập 1 thăm dò phim đã thành công thu hút được 1 bộ phận khán giả.

MDBC vẫn cái đà 2 tăng 3 giảm nhưng nếu muốn cải thiện tình hình rating BK thật sự phải chặt tay một chút, 2ập tuần này thực sự là dậm chân tại chỗ, dù vẫn có những tình tiết hấp dẫn nhưng những tình tiết dư thừa lại bắt đầu xuất hiện.

Hãy cố gắng để cả 3 phim đều có rating tăng dần đều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 17:19:22 | Xem tất
mình thấy nội dung của woman with a suitcase cũng khá thú vị để chờ phim ra nhiều nhiều chút rồi xem
mình rất thích anh gà nhưng hiện tại cảm thấy moon lovers cứ như bom xịt ấy
tiếc quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 19:27:40 | Xem tất
Con rết của Moonlight drawn by clouds nó không tằng tằng tăng mà cứ lúc tăng lúc tụt @@
Tập hôm qua của ML là tập hay nhất từ ngày phát sóng
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 20:18:49 | Xem tất
Moon Lovers hwatingggg Phim càng ngày càng hay rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách